PDA

View Full Version : vatdung.vn alexa thứ 1700 tại VN cần liên kết logo hoặc banner

vnntech.com
11-08-2010, 05:27
Địa chỉ cần liên kết tại trang news của Vật Dụng
http://vatdung.vn/

Hiện tại đứng thứ 1700 tại VN theo bác ALEXA một ngày khoảng 20K PV theo bác google analyze

Các bác vào xem thử
http://www.alexa.com/siteinfo/vatdung.vn

Bác nào cần liên kết thì PM nhé

trai78
11-08-2010, 10:07
Alexa 147k pr0 đây nè bạn. Có trao đổi thì pm YH tinhphieuduemnhe

vnntech.com
11-08-2010, 16:58
cảm ơn các bác nhưng site các bác cũng pr=0 site em cũng vậy có liên kết cũng ko có tác dụng gì đâu các bác.

có bác nào pr>0 cho liên kết phát.

xuanhung79
11-08-2010, 18:57
cảm ơn các bác nhưng site các bác cũng pr=0 site em cũng vậy có liên kết cũng ko có tác dụng gì đâu các bác.

có bác nào pr>0 cho liên kết phát.

liên kết mà phân biệt như bạn thì chẳng ai thèm liên kết với bạn làmg gì vì nó cũng chẳng có tác dụng gì đối với người ta cả. bạn nên nhớ răng hôm nay họ có pr=0 biết đâu ngày mai họ sẽ có pr=5=6 thì sao.

trai78
11-08-2010, 19:52
Đúng rồi bạn... site mình ra đời 4 tháng. pr 0 là lẽ đương nhiên.Nếu đem cái Alexa của bạn ra mà khoe và cái thứ hạng của bạn thì site bạn thua xa site của mình.

vnntech.com
11-08-2010, 21:02
Các bác hiểu nhầm ý mình roài, ý mình là 2 site pr=0 mà trao đổi với nhau cũng không có ý nghĩa gì về mặt SEO nó sẽ không làm site các bác tăng ranking lên được. nếu 2 site ranking bằng nhau trao đổi không có tác dụng chứ ý mình không phải là phân biệt. mình mới chạy 1 tháng thì giám phân biết với ai các bác. các bác clear dùm nhá không lại hiểu lầm buồn lém.

lefuong
11-08-2010, 21:07
phát triển nhanh ghê :)

khonggiannet
11-08-2010, 21:28
Mình cũng như bác, site mình cũng pr=0, đang cần tìm một site pr>0 để liên kết để làm lợi cho site mình (còn bác nào chịu liên kết với mình chắc không có lợi rồi :D). Site của bác chủ ko đạt yêu cầu liên kết với mình rồi.

kill_you
11-08-2010, 23:10
thế em hỏi bác thế này,bác nghĩ là 2 site=0 lk với nhau ko có lợi và muốn người có pr>0 liên kết với bác,vậy chắc người có site pr>0 kia thấy có lợi nhỉ :D

vnntech.com
12-08-2010, 03:42
Ok thua các bác, nhưng mình nghĩ với lượng PV 20K/1 ngày mình nghĩ trao đổi với mình chắc chắn sẽ có lợi cho họ kể cả là các page có pr cao hơn của mình. site của mình chưa có pr vì mình mới chạy site này được 1 tháng còn rất nhiều module chưa hoàn thành. mình nghĩ trong 1 ngày không xa site của mình sẽ có pr hê hê.

ThuyCuong_
12-08-2010, 03:52
:(( em cũng muốn trao đổi nhưng khổ lỗi toàn site pr=0 :((, mà có site pr=3 thì bị die chán quá =((

vnntech.com
12-08-2010, 06:52
:(( em cũng muốn trao đổi nhưng khổ lỗi toàn site pr=0 :((, mà có site pr=3 thì bị die chán quá =((

Phí vậy bác pr=3 mà để bị die.

trai78
12-08-2010, 09:51
Pr0 trao đổi với pr0 không có lợi về page rank thôi bạn ơi. Bạn có nghiên cứu SEO thì sẽ không nói câu đó đâu ...

vnntech.com
12-08-2010, 10:11
Pr0 trao đổi với pr0 không có lợi về page rank thôi bạn ơi. Bạn có nghiên cứu SEO thì sẽ không nói câu đó đâu ...

Mục đích của mình là nâng pr mà bác.

trai78
12-08-2010, 10:35
Mục đích của mình là nâng pr mà bác.

Thế bạn post bài vào đây liên kết với web pr cao. Họ có pr cao cũng đâu liên kết với bạn. Nếu muốn trao đổi về SEO hay nâng pr thì có thể pm cho mình, mình sẽ thảo luận với bạn. Có rất nhiều cách, và cách mình xài sẽ hiệu quả. Đợt update pr lần này bạn sẽ thấy

vnntech.com
12-08-2010, 11:08
Thế bạn post bài vào đây liên kết với web pr cao. Họ có pr cao cũng đâu liên kết với bạn. Nếu muốn trao đổi về SEO hay nâng pr thì có thể pm cho mình, mình sẽ thảo luận với bạn. Có rất nhiều cách, và cách mình xài sẽ hiệu quả. Đợt update pr lần này bạn sẽ thấy

Cảm ơn bác nhưng bác hãy làm cho site dưới chữ ký của bác có pr trước đi đã bác hiện tại site của bác pr=0. nếu site của bác có pr cao sẽ xin làm học trò của bác vụ pr này.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

bác "vietinsoft" post rao vặt nhầm vị trí rồi bác, chỗ này bọn mình đang chém nhau vụ pr.

trai78
12-08-2010, 14:13
Cảm ơn bác nhưng bác hãy làm cho site dưới chữ ký của bác có pr trước đi đã bác hiện tại site của bác pr=0. nếu site của bác có pr cao sẽ xin làm học trò của bác vụ pr này.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

bác "vietinsoft" post rao vặt nhầm vị trí rồi bác, chỗ này bọn mình đang chém nhau vụ pr.

Bắt đầu SEO chỉ 3 tháng thì làm sao có pr cao. Đợi đợt sau hén. Còn web bạn thì so với alexa với mình thì bạn nên là học trò của mình nhỉ ???

kenhxe.com
12-08-2010, 14:25
Toàn cao thủ nhỉ, lâu ko vô ddth thấy các bác chém ác quá, tóm lại ai có web PR2 trở lên thì liên kết texltink với các web PR2,3 của tôi nhé. PM !

vnntech.com
12-08-2010, 14:34
Bắt đầu SEO chỉ 3 tháng thì làm sao có pr cao. Đợi đợt sau hén. Còn web bạn thì so với alexa với mình thì bạn nên là học trò của mình nhỉ ???

hê hê pr=0 mà bác lớn tiếng vậy bác làm cho site của bác pr bằng con http://tintucdaily.com của tui đi rồi hãy nói mới chạy có 2 tháng thôi đó mà pr=3 rồi đấy một ngày có 40K PV rồi đấy.

Nói về alexa con vatdung này mới chạy 1 tháng là alexa ở VN đứng thứ 1700 hãy làm được như vậy đi đã, con của bác chạy 3 tháng mà alexa to vật vã thế mà bác cũng lớn tiếng đòi làm sự phụ về alexa.

Khi bác nói thì nên xem lại kết quả thực tế.

trước khi bác nói tiếp thì bác hãy chứng minh kết quả thực tế rồi hãy nói nhé.

trai78
12-08-2010, 17:06
Nhìn trang tin tức daily thật là hãi =)), thiết kế thật là bắt mắt hô hố. Topic của bạn đóng đi là vừa vì chẳng ai pr cao liên kết cả. Mình sẽ chờ update pr xong rồi vứt mấy cái pr 3 của bạn vào sọt rác vì pr quá thấp hén =))

không vào topic nhãm này nữa

bb