PDA

View Full Version : Đăng ký địa chỉ nhà với GA !!! Help

ltcbmt
03-08-2010, 19:51
Địa chỉ chỗ e trọ không có địa chỉ, e hỏi cô chủ thì cô ấy nói khi mún gửi thư gì ghi là:

Võ Phước Toàn, thôn Phước Đa 3, Xã Ninh Đa, Huyện Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa

Vậy thì trong Google Ads thì e điền địa chỉ nào cho đúng ạ ??

Và nếu bị GA BAN thì mình có thể dùng Địa chỉ đã bị BAN để ĐK lại đc không ạ?. Và có thể dùng chiếc máy tính đã từng đk với GA để ĐK lại đc không ạ ?

lefuong
03-08-2010, 21:54
địa chỉ nào không quan trọng, lúc đăng ký lại nên dùng địa chỉ khác với địa chỉ trước đó. Không nên dùng máy tính đó để đăng ký lại, ra quán net mà reg hay qua nhà đứa bạn mà nhờ :D
Chúc bạn thành công

tapga
03-08-2010, 23:19
Cứ gửi về địa chỉ nhà đó thôi,bảo cô ý khi nào nhận được thì chuyển cho là OK mà

vãi lọ
03-08-2010, 23:36
active Pin rồi thì địa chỉ nào cũng ko quan trọng, vì cần có CMND là lấy đc tiền thôi mà , mới đăng ký cứ lấy địa chỉ nào chả đc, nó chỉ gửi cái thư về để active Pin thôi mà. Nhưng địa chỉ nên ghi rõ ràng ko nó đếch đến đc cũng phiền

Anh_Sau
04-08-2010, 07:43
Và nếu bị GA BAN thì mình có thể dùng Địa chỉ đã bị BAN để ĐK lại đc không ạ? ----> KO
Và có thể dùng chiếc máy tính đã từng đk với GA để ĐK lại đc không ạ ? ---> KO
Về địa chỉ, bạn chỉ cần ghi làm sao cho ông đưa thư đọc được và chuyển tới đúng nhà là ok :D

vantantr
04-08-2010, 16:55
Và nếu bị GA BAN thì mình có thể dùng Địa chỉ đã bị BAN để ĐK lại đc không ạ? ----> KO <---Được
Và có thể dùng chiếc máy tính đã từng đk với GA để ĐK lại đc không ạ ? ---> KO <---Được
Về địa chỉ, bạn chỉ cần ghi làm sao cho ông đưa thư đọc được và chuyển tới đúng nhà là ok :D

cả 2 trường hợp đó đều được cả. Vấn đề là bi giờ GA Vietnam chắc do nhân viên VN approve hay sao đó nên rất chậm. Hoặc có thể Google không mặn mà với dân VN nữa nên approve rất chậm hoặc từ chối thẳng thừng với lý do rất chung chung (dù site đó lấy địa chỉ nước ngoài 1-2 ngày là approve liền).