PDA

View Full Version : Amway, một nghề, một cơ hội !

lamamway.com
31-07-2010, 13:16
Chào các bạn,

Chắc các bạn cũng đã nghe nói về Amway và đa số mọi người cho rằng đó là đa cấp, là xấu. Ban đầu mình cũng nghĩ vậy, nhưng khi tìm hiểu kĩ hơn thì thấy Amway khác với một số cty làm đa cấp ở Việt Nam, mình phải nói rằng nó là một cty làm ăn đoàng hoàng và không hề xấu. Theo mình thì Amway là một nghề, một cơ hội thực sự.

Vì thế sẵn có chút vọc về web nên mình đã làm trang web www.lamamway.com để mọi người cùng chia sẻ kinh nghiệm làm Amway, ban đầu là dành cho nhóm Amway mà mình đang tham gia, nhưng có lẽ nó cũng tốt cả cả cộng đồng Amway tại Việt Nam.

Một mình mình thì không làm gì nổi, vì vậy hy vọng những anh chị, bạn nào thấy quan tâm thì chat với mình (y!m lamamway) để cùng nhau phát triển website này nhé.

Cảm ơn các bạn !

cuipap
31-07-2010, 14:48
oh cái này hôm trước thằng bạn cũng giới thiệu, nghe nó nói cũng hay lắm mà không biết có nên làm không nữa :D chúc phát triển tốt

xuanhung79
31-07-2010, 14:51
Hay đó. chúc site bạn ngày một phát triển nhá

Trịnh Ngọc Lan
31-07-2010, 14:58
Bán hàng đa cấp thường chỉ là gạ gẩm thôi :D

ewayvn
31-07-2010, 15:05
ý tưởng hay đó chắc sẽ có nhiều người tham gia

jinonguyen
31-07-2010, 18:44
Những người bán hàng đa cấp thường...phải cần cái miệng (ý mình là ăn nói khéo ấy) hehe, cần chút mánh khóe nữa (à, ý mình là lanh lợi ấy) ^^ Bữa trước cũng nghe cái vụ Oriflame, như đi sâu tìm hiều thì cũng biết về cái vụ bán hàng đa cấp. Nhưng cũng chúc site cậu phát triển nha

xuanhung79
31-07-2010, 20:17
Nó cũng giống như maketing đó mà bạn. cái miệng quyết định thành công. mà nói chung bây giừo không có cái miệng khéo thì khó làm ăn lắm bạn à, kể cả site bạn móên bán được qc bạn phải gạ gẫm rất nhiều với được đúng không/ hì hì

lamamway.com
02-08-2010, 10:43
Cảm ơn các bạn đã góp ý. Không ai biết chắc chắn tương lai nhưng mình tin là Amway sẽ phát triển mạnh mẽ trong tương lai. Nếu ai biết nắm bắt cơ hội ngay từ bây giờ. Tất nhiên Amway chỉ là 1 trong những cách kiếm tiền, làm giàu, không phải ai cũng phù hợp.

cuipap
02-08-2010, 11:02
kaka em vừa được người tin cẩn giảng về Amway, mới tìm hiểu 1 đêm nhưng thấy cũng tốt các bác à, vote cho Amway 1 phiếu :D

Trịnh Ngọc Lan
02-08-2010, 14:45
kaka em vừa được người tin cẩn giảng về Amway, mới tìm hiểu 1 đêm nhưng thấy cũng tốt các bác à, vote cho Amway 1 phiếu :D

chỉ một đêm là biết tốt liền hả lol

cuipap
02-08-2010, 14:55
chỉ một đêm là biết tốt liền hả lol
Vâng bác ạ, tại vì em tin ông anh họ em chả nhẽ ổng đi lừa em

dreamteam.vn
02-08-2010, 17:06
Cũng là cơ hội cho những ai chưa có cơ hội.
Mỗi nghề đều có cái khó và mánh khóe riêng thôi mà. Biết ứng dụng tốt thì nó sẽ thành công.
Chúc site bạn thành công.

iBP-VN
02-08-2010, 17:11
Bản chất của nó là tốt mà - tuy nhiên tại VN thì lại bị "biến thái" đi thành ra ... :)