PDA

View Full Version : Mình đã tốt nghiệp DHSP ngành tin!

thocon83
26-04-2004, 00:18
Nhưng không muốn đi dạy, mình đi học RMIT ai có thông tin về trường này giúp mình với

daem0n
27-04-2004, 05:46
Sao không lên trang chủ tìm hiểu hoặc gọi điện để nghe tư vấn trực tiếp?

yuna_admirer
10-05-2004, 04:44
Bạn sinh năm 83 mà đổ DHSP rồi à ? Đại Học hay Cao Đẳng ?

Nếu có điều kiện thì học lên cao đi, RMIT cũng là một lựa chọn tương đối để bạn nâng cao trình độ cũa mình.

vanlang
10-05-2004, 08:08
đi học sớm 2 năm thì có thể tốt nghiệp với hệ 4 năm .. hoặc là năm nay tốt nghiệp nếu đi học sớm một năm và cũng có thể là học vượt nên tốt nghiệp rồi ...
nếu bạn đã tốt nghiệp dhsp sao kô thử tự thử sức mình xem sao ? bạn có kiến thức sư phạm, thử ..tự dạy mình xem ... nếu kô ok thì hãy đi học ở trung tâm :D ...

nvk2908
20-05-2004, 03:30
Toi da tot nghiep DH CNTT. Toi muon tim hieu sau them ve Mang May Tinh. Bac nao biet xin chi giup cach hoc tot nhat va dia diem nao hoc hay giup toi nhe.Vi thuc su la o Thai nguyen khong biet duoc nhieu thong tin nhu cac vi .Xin cam on

ngochue
26-07-2004, 05:37
Chao ban
Minh cung vua toe nghiep CDSP tin ra truong nhung chua tim dduoc viec lam. Neu ban co kha nang thi tu mua sach vo, chac ban co MVT roi nhi roi tu dat ket noi mang ma hoc hoi va lam viec a. Neu di lam thi thu lam o cac quan net mot thoi gian di ban se hoc hoi duoc rat nhieu dieu ve mang ma khong ton kem may a. Neu nha ban co dieu kien kinh te thi vua mo quan net kinh doanh vua hoc hoi them . The rat tot day. Con neu nhu ban cu thich di đay đo thi xuong ha noi se thuan loi hon rat nhieu a, trung tam ISCT cung duoc day hay vao Bach Khoa ma tim hieu , chat luong phet.
Chuc ban thanh cong va mong nhan duoc tin vui cua ban
Than chao
Ngoc Hue

sear_2
29-07-2004, 03:40
tôi cũng đang tìm hiểu về mạng đây ,bạn nào có sách hay về nó or địa chỉ website nào hay hay xin chỉ giùm với

daem0n
05-08-2004, 14:42
try google, he/she is your best friend!