PDA

View Full Version : Các chàng trai chú ý ai có răng khểnh thì quý hóa còn ai chưa có phải cố gắng có.

ninasusu
25-04-2004, 19:33
RĂNG KHỂNH CON TRAI

Con trai răng khểnh thì sao nhỉ ?
Chắc là hơi thiếu chí nam nhi ?
Dù bạn bè có gọi là Thổ phi
Vẫn còn chưa đủ, quậy mấy khi
Răng khểnh! Ừ thì cũng dễ thương
Chỉ có điều gặp lắm ... tai ương
Hay bị con gái... dòm và ...liếc
Phải đỏ mặt mỗi khi ra đường
Con trai răng khểnh thường ...cười nụ
Vì sợ khoe răng khểnh ...vô duyên
Không biết như thế là tuyệt diệu
Đâu phải riêng con gái độc quyền ?
Khi con trai mà nuôi răng khểnh
Quí hóa như mang ngọc trong mình
Chỉ cần con gái vô tình gặp
Cũng chết vì nụ cười xinh !

Holylight
25-04-2004, 19:42
Chời,thế tui không có răng khểnh thì seo nhỉ.Có đi trồng răng khểnh được không nhờ.

Hòang Phố
26-04-2004, 06:17
Khỏi cần ! Cho ai đó '' dọng'' cho 1 phát là có ngay !
PS : muốn mấy cái răng khểnh cũng có ...hihihi

force
26-04-2004, 23:20
răng khểnh có gì hay nhỉ? người ta gọi nó là răng lòi sỉ đó<-bạn có muốn được gọi như vậy không?

B_M
26-04-2004, 23:29
Hì , thế mấy người có cả hàm răng khểnh thì sao chai` . ehhehehe . Chắc phản ứng dội ngược wá

Sawyer
26-04-2004, 23:55
Răng khểnh một hàm ... gọi là hở hàm ếch đó :D

abc_hn
27-04-2004, 18:16
Hì , thế mấy người có cả hàm răng khểnh thì sao chai` . ehhehehe . Chắc phản ứng dội ngược wá
Ồ, răng như bạn nói có tác dụng lắm đó Hôm trước mình có gặp một em (giống ninasusu lém) đi giữa trời mưa to mà không bị ướt ngực áo. Khạch khạch khạchccc ....

mathiencusi
27-04-2004, 18:23
Mấy 3 mấy má nèo chê răng khuyển là tui đập chít à........:D niềm tự hào của tui đóa :D

ITbaby
27-04-2004, 19:11
Yeah yeah ! nìm tự hào của tui lun đó !

mulan
27-04-2004, 19:28
Yeah yeah ! nìm tự hào của tui lun đó !
ủa vậy mà mulan tưởng "bé" chưa đến tuổi mọc răng :D
all>răng khểnh dễ bị ... sâu răng lắm(i'm serious)

unlucky555
27-04-2004, 19:47
Này này abc_hn sao dám chê Ninasusu đó hả? ghen hay sao nà ha ha. Người ta ko khen mình rùi đi chê người ta sao hả?.
(nói nhỏ nha cẩn thận miệng đi trong này phụ nữ họ bênh nhau lắm, mà họ toàn là bạo lực ko hè, búa với dao thui)

ITbaby
27-04-2004, 20:02
ủa vậy mà mulan tưởng "bé" chưa đến tuổi mọc răng :D
all>răng khểnh dễ bị ... sâu răng lắm(i'm serious)
:bb: :bb: :bb: :bb: :bb: :mad: :mad: :mad: :mad: :lick: :lick: :lick: :bawling: :bawling: :bawling: Em mulan của anh ơi ! ka ka ka

emthuanha
27-04-2004, 20:22
"Con trai có răng khễnh như có mang ngọc trong mình !"
Chời ! Thí cười wa' ! Con trai nào mà không có mang ngọc trong mình ?
cha sanh mẹ đẽ ra là đã có rùi; không thì tết ma-róc mới biết đi. He he he

Ghost1982
27-04-2004, 20:26
lol lol emthuanha viết kiểu gì mà kì cục thía hehehehe.

abc_hn
27-04-2004, 23:14
Này này abc_hn sao dám chê Ninasusu đó hả? ghen hay sao nà ha ha. Người ta ko khen mình rùi đi chê người ta sao hả?.
(nói nhỏ nha cẩn thận miệng đi trong này phụ nữ họ bênh nhau lắm, mà họ toàn là bạo lực ko hè, búa với dao thui)
Trùi, tui chê hồi nào đâu, tui đang khen cổ đó chứ! unlucky à, cậu iu susu đi đảm bảo đi trời mưa cậu không bị ướt đâu (giống như đứng dưới mái hiên ý mà), hơn nữa khi hai người đi ăn trái cây cần đến thìa (chẳng hạn đu đủ) mà chỉ có một chiếc thì thật tiện vì chỉ có cậu cần thôi ! Okia, kưa đi hen !!!

ninasusu
28-04-2004, 04:45
Ồ, răng như bạn nói có tác dụng lắm đó Hôm trước mình có gặp một em (giống ninasusu lém) đi giữa trời mưa to mà không bị ướt ngực áo. Khạch khạch khạchccc

====>>Này anh bạn abc_hn! Anhbạn gặp ninasusu lâu chưa đó. Có phải abc_hn gặp niasusu trong mơ kô hỉ ? Abc kô sợ mấy răng khểnh của nina cạp, và cắn vào da thịt của abc_hn làm nhiễm trùng sao hả ?

Trùi, tui chê hồi nào đâu, tui đang khen cổ đó chứ! unlucky à, cậu iu susu đi đảm bảo đi trời mưa cậu không bị ướt đâu (giống như đứng dưới mái hiên ý mà), hơn nữa khi hai người đi ăn trái cây cần đến thìa (chẳng hạn đu đủ) mà chỉ có một chiếc thì thật tiện vì chỉ có cậu cần thôi ! Okia, kưa đi hen !!!

====>> Trừi ưi! abc-hn mới đưa ninasusu té rất đau , abc quay 180 độ đưa lên cung liền. Ninasusu báo cho abc 1 tin lành nè. abc_hn chuẩn bị xúc bụng đi và các lời nói ngọt lùi và tám trong buổi tiệc tổ chức ăn mừng của chàng Unlucky & nàng Ninasusu hén.

LDP
28-04-2004, 16:05
:D hổng thích răng khểnh tí nào ! Cắn đau muốn chít :D

abc_hn
28-04-2004, 16:35
Này anh bạn abc_hn! Anhbạn gặp ninasusu lâu chưa đó. Có phải abc_hn gặp niasusu trong mơ kô hỉ ? Abc kô sợ mấy răng khểnh của nina cạp, và cắn vào da thịt của abc_hn làm nhiễm trùng sao hả ?susu nhanh wên wá, mới gặp nhau đã wên rùi. Hôm đó anh hen susu ở gốc cây xàlách số 7, anh đến muộn 12s, nhớ chưa !? hay susu cố tinh wên vậy, mà anh đến muộn có 12s mà đã chuyển qua iu Unlucky rùi à !? À vết cạp của em hôm đó hôm nay ăn da non rồi, ơn trời, không sao cả! Chúc em hạnh phúc bên người em iu ! Hu hu ...

Trừi ưi! abc-hn mới đưa ninasusu té rất đau , abc quay 180 độ đưa lên cung liền. Ninasusu báo cho abc 1 tin lành nè. abc_hn chuẩn bị xúc bụng đi và các lời nói ngọt lùi và tám trong buổi tiệc tổ chức ăn mừng của chàng Unlucky & nàng Ninasusu hén.
Hớ hớ, anh sẽ đến, nhất định sẽ đến, nhưng nhắc 2 người không được hun nhau trong tiệc cưới đâu nha, răng va nhau loảng xoảng, ghê lém !!!

mulan
30-04-2004, 18:44
Em mulan của anh ơi !
dạ anh gọi em? (spam thấy sợ :emlaugh: )

ITbaby
30-04-2004, 21:50
Spam gì đâu em ! Để ý em rồi đó lol lol ! Thôi anh đi ăn kẹo đây lol lol

tuannd
09-05-2006, 15:03
Mấy 3 mấy má nèo chê răng khuyển là tui đập chít à........:D niềm tự hào của tui đóa :D

Có răng khểnh càng có duyên.
khà khà khà

Arkain
09-05-2006, 17:18
Hey, tui cũng có đó nha, lão mathiencusi và ITbaby ra đây mở CLB cho người răng khểnh đi chứ! :cool:

unlucky555
10-05-2006, 14:08
úi chời, ai đào cái mả này lên dạ? ăn mừng sinh nhật lần thứ 1 của topic huh? Arkain cũng có răng khểnh? trời ơi, sao toàn làm chuyện khó nghĩ không vậy nè trời! Người gì đâu ăn nói đàng hoàng, có duyên lại thêm cái răng khển nữa, số mình ... lao đao gùi, khổ thiệt! Ông Trời ơi, sao ông cứ thích ghẹo tui vậy nè?
Hic ko biết ông Arkain này tu ở quán nào mà để em gái rất rất xinh này đòi lao đao ặc ặc ghen ty quá ghen ty quá đi mất.

Arkain
11-05-2006, 11:15
Phen này tớ phải cẩn thận khi ra đường mới được, không là bị sát thủ dứt điểm lúc nào không biết à :lick:

nohack
13-05-2006, 12:28
Răng khểnh thì khi ăn thịt gà,....dắt răng phải biết :D

tha_co_don89
25-05-2006, 15:57
Răng khểnh để mà làm gì ??
Kiss nhau toàn lậu sậu là răng à ??

viet_dt
06-06-2006, 17:28
tui chả có răng khểnh, chỉ có răng HÔ thôi, cũng đẹp chán :D

dinhbaochau
17-08-2006, 09:16
http://www.nishilab.sys.es.osaka-u.ac.jp/people/bqhung/Giai%20tri/Funny%20Pictures_files/hongduc12.jpg

khoa2chia
17-08-2006, 09:36
răng khểnh thì làm cái gì. tui đây nè, mặt mũi trông cũng không xấu,. nhăn nhở cười hết cỡ cũng lộ ra cái răng khểnh nhưng chẳng có em nào... mê (man).
thời bủi này chỉ có tiền khểnh (đi chơi, mua đồ cho em. tiền nhiều thòi cả ra khỏi ví, khỏi túi quần) mới gọi là giá trị. hí hí

lee_huynh306
17-08-2006, 10:51
Hic hic, tớ có cố tí nào mà có tới 2 cái 2 bên cơ, như răng ... **** ấy.
Anyway, tự mình ngắm lại cũng không tới nỗi dễ ghét:lick: !!!

XxDragonxX
18-08-2006, 10:43
Nhờ 2 cái răng khểnh mà tui trông đẹp trai ra phết, hé hé, tiếc cho những ai hổng có răng khểnh.