PDA

View Full Version : yahoo mới lập không nhận được mail

niitx
11-07-2010, 13:35
CHào mọi người,mình mới lập được yahoo,nhưng sử dụng mail trong yahoo mới lập không được,nghĩa là mình có đăng ký vào các diễn đàn sử dụng mail của yahoo mình mới lập,nhưng không thể nhận được tin nhắn của các diễn đàn trả về yêu cầu xác nhận,nguyên nhân là tịa sao vậy ?

nino
12-07-2010, 05:37
CHào mọi người,mình mới lập được yahoo,nhưng sử dụng mail trong yahoo mới lập không được,nghĩa là mình có đăng ký vào các diễn đàn sử dụng mail của yahoo mình mới lập,nhưng không thể nhận được tin nhắn của các diễn đàn trả về yêu cầu xác nhận,nguyên nhân là tịa sao vậy ?

có kiểm tra trong thùng rác chưa? đối với nhưng thư đó YM thường liệt vào loại spam mail nên thường cho vào thùng rác, bác nên vào đó kiểm tra lại

duykhuong-it
12-07-2010, 19:58
gõ sai ID Ym rùi nên gửi nhầm hộp thư

Bean.it90
28-03-2012, 09:37
ko fai mail yahoo giờ lập mới hình như ko cái nào nhận được mail của các mail khác gửi tới
chỉ nhận được mail của hệ thống Yahoo thôi em lập mấy cái đều thế
bác nào biết cách khắc phục ko chỉnh cài đặt mail chán rồi mà ko được =((

nino
28-03-2012, 10:36
ko fai mail yahoo giờ lập mới hình như ko cái nào nhận được mail của các mail khác gửi tới
chỉ nhận được mail của hệ thống Yahoo thôi em lập mấy cái đều thế
bác nào biết cách khắc phục ko chỉnh cài đặt mail chán rồi mà ko được =((
bác muốn có nhiều mail gửi tới à, hi hi... cứ lang thang vào mấy trang liên xô, 3X rồi để lại mail... bảo đảm xóa spam mail không kịp luôn :lick: :lick:

ruaconanca
28-03-2012, 10:40
chắc bạn điền sai thông tin mail rùi !!!

vietravel247.com
28-03-2012, 11:11
Có thể do điền sai ID(bạn đăng ký lại trên diễn đàn đó với email đó) còn không thì yêu cầu BQT diễn đàn đó gởi mail kích hoạt lại xem sao.