PDA

View Full Version : Lỗi này là lỗi gì vậy mọi người

dungthichngoc
30-06-2010, 16:01
Lỗi này là lỗi gì vậy mọi người...ko hiểu sao cứ mỗi lần down phần setup nào đó đều bị như vậy, còn đown ở ngoài hàng về thì ko sao...

kiettt
30-06-2010, 16:17
Lỗi này là lỗi gì vậy mọi người...ko hiểu sao cứ mỗi lần down phần setup nào đó đều bị như vậy, còn đown ở ngoài hàng về thì ko sao...

Khi up hình bạn để cỡ 800 x 600 thôi, dễ xem hơn.

Thông báo lỗi cho biết file setup bị lỗi, file download về mấy lỗi này gặp hoài, chỉ có cách là bạn download lần nữa rồi cài lại thôi, bạn bảo down ngoài hàng là sao ? Ngoài hàng thì người ta cài sẵn rồi, bạn chỉ việc chơi thôi chứ ???

user_84_gialam
01-07-2010, 00:18
các tệp tin lỗi rồi, bồ down bộ cài về cài vào mà dùng.

dungthichngoc
01-07-2010, 20:52
Khi up hình bạn để cỡ 800 x 600 thôi, dễ xem hơn.

Thông báo lỗi cho biết file setup bị lỗi, file download về mấy lỗi này gặp hoài, chỉ có cách là bạn download lần nữa rồi cài lại thôi, bạn bảo down ngoài hàng là sao ? Ngoài hàng thì người ta cài sẵn rồi, bạn chỉ việc chơi thôi chứ ???

Có nghĩa là mình ra ngoài hàng đown bản setup kia rồi copy vào usb, về nhà chạy ngon... Còn down = máy tính ở nhà thì ko bao h đc và toàn bị lỗi như trên.Ở nhà thì mình đã đown 10 lần thì 11 lần bị như vậy bạn àk

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

các tệp tin lỗi rồi, bồ down bộ cài về cài vào mà dùng.

Bộ cài gì?? mình ko hiểu ý bạn...?? bạn nói rõ hơn đc ko.

SeshiRolsela
01-07-2010, 22:05
Vậy bạn Setup cái ở ngoài hàng là chơi đ.c chứ gì... Còn nếu muốn sửa lỗi này chỉ còn cách GHOST lại Window thôi... :-P

dungthichngoc
02-07-2010, 07:54
Vậy bạn Setup cái ở ngoài hàng là chơi đ.c chứ gì... Còn nếu muốn sửa lỗi này chỉ còn cách GHOST lại Window thôi... :-P

Nhà mình chưa ghost bao h nên ko có file ghost, mình sợ ghost lại thì trạng thái ban đầu là bây h.... Thì vẫn bị lỗi kia