PDA

View Full Version : vst,direct-x plug-in...

picorockman
19-04-2004, 16:03
xin lỗi mình chỉ là dân amateur thôi.Mình nghe mấy đứa bạn giới thiệu bộ lọc 1izotope1 1ozone1 ( khi đọc bỏ số 1 ở đầu & cuối nhé, thêm đuôi chấm com vào rồi bạn tham khảo trang web của nó thử coi ). Mình thấy nếu ai thật sư có am hiểu và đam mê về âm thanh thì sẽ hiểu mình nói gì, hiện tại mình cũng đang mò tìm cờ rách để xài chùa đây
à, về thứ tự setup cho dàn âm thanh của mình là : wâyvờ mátsờ bass, sờtenbớt manétto, wâyvờ láp 2 và mấy cái của blue...
có ai hiểu mình nói gì thì nhắn tin chát với mình cho vui ( YM là vjaycafe, còn ko hiểu thì sorry coi như là tui nói bậy, nhảm nhí...

Kennic
20-04-2004, 07:14
cái này gọi là dấu nghề, ok, tui hiểu. Thực ra thì mấy cái đó là những Plugin rất tầm thường, không có gì đáng bàn tới

picorockman
21-04-2004, 18:18
đưa ra ví dụ so sánh để thấy nó tầm thương...

gigasampler
30-05-2004, 08:39
cái này gọi là dấu nghề, ok, tui hiểu. Thực ra thì mấy cái đó là những Plugin rất tầm thường, không có gì đáng bàn tới

the nao la Plugin tam thuong, Theo ban the nao moi la Plugin dinh cao,izotope va wâyvờ mátsờ bass, sờtenbớt manétto deu la cac Plugin dinh cao,Toi dang dung izotope va 1 vai Plugin cua Waves va thay no rat hay neu that su cac ban am hieu 1 chut ve am thanh(ko plugin nao chan chi ko biet cach lam)
tam thuong hay ko la do nguoi dung.Xin cho hoi Kennic dua tren dau ma noi the

Kennic
30-05-2004, 12:03
sao lại phải sửa bài viết thế anh bạn giga? tui đã đọc những dòng đầu của anh bạn rồi, đúng là anh bạn giận quá mất khôn đấy. Nhưng thôi tôi không chấp vì con người ai cũng có lúc nông nỗi ...
Còn về câu hỏi vì sao tôi nói các plugin đó dở vì tôi xài những plugin khác hay hơn nhiều, đơn giản vậy thôi.

gigasampler
30-05-2004, 13:04
ok.Ban co Plugin nao hay hon thi gioi thieu tat ca cho moi nguoi o day cung biet
Toi sua bai vi ko muon dung cham den nhieu nguoi mat vui ra,Len day tranh luan va hoc hoi ko phai de chui nhau