PDA

View Full Version : Tìm người cùng chí hướng

fx500a
19-04-2004, 02:42
Thân gửi tới tất cả những ai... biết tiếng Việt,
Mình đang nung nấu ý định xây dựng một website nghiêm chỉnh bằng lập trình ASP chuyên về hai lĩnh vực: âm nhạc và tin học với một domain hoàn toàn (ví dụ: www.avt2u.net). Nhưng một mình thì không thể kham nổi!
Rất mong nhận được sự cộng tác, giúp đỡ của tất cả các bạn yêu thích âm nhạc và tin học và có... lòng hảo tâm (có gì giúp nấy):
+ Về kĩ thuật: lập trình ASP, JavaScript, đồ hoạ (các ảnh động, button..), bảo mật (chốnh hack, *****...), bộ gõ...
+ Về nội dung: các bạn có thể tự viết bài hoặc sưu tầm (đừng lạm dụng!) bài viết, đưa tin về mọi vấn đề liên quan đến âm nhạc và tin học.
+ Về tài chính: các bạn tìm giúp (hoặc mua giúp luôn thì quá tốt! :D) trang nào bán domain và host (rẻ rẻ thôi cũng được) hỗ trợ ASP, đưa vào trang tìm kiếm của Google, Yahoo! hoặc đóng góp tiền mặt, check...(bằng cách nào thì mình đang ngâm cứu)
Mong các bạn đóng góp ý kiến trao đổi, bài viết qua diễn đàn tạm thời, e-mail: ndthuan@hopthu.com, canhthapcam@yahoo.com hay có thể click vào đây để gưỉ thư cho mình
Nếu hội đủ các yếu tố trên thì chúng ta sẽ bắt tay làm vào mùa hè này (bây giờ mình đang rất bận)
Nếu chúng ta có thể xây dựng được một cái web cho "ngon lành" một tí thì có thể làm quảng cáo rồi lấy tiền đó duy trì hoạt động tiếp;)
Những ai có công đều được ghi vào "Sổ vàng AVT", mong các bạn ủng hộ!
Thân,
Nguyễn Đức Thuận (Ayun Pa - Gia Lai - Việt Nam)

fx500a
25-04-2004, 00:04
sao không ai nói gì hết thế?
:-?

khoiphong
03-05-2004, 12:16
Tôi bực quá tôi rất thích lập wed cùng bạnnhưng tôi không có chuyên môn về lập trình,đồ hoạ còn việc bài vở thì tôi có thể giúp về các bài viết về hack và bảo mật,tôi cũng có thể tìm wed site cho bạn thân!