PDA

View Full Version : Nhào zô chat chit

Ghost1982
18-04-2004, 17:07
Theo tui thấy thì có 2 tên hay 8 trong này đã được lên Mod:
Unlucky555 (Mod Thư giãn): thằng cha này 8 được và có time nhưng trình độ 8 thì kém thui (xách dép chạy theo tui thì được lol). Mà sao ddth lại cho lão này làm Mod nhỉ, làm thế thì 4rums sẽ thiếu may mắn trầm trọng :lick:
LDP (Mod Tin học căn bản): theo tui thì tên này vào Windows thì đúng hơn đó, tuy nhiên Windows dạo này chán chít nên tính vô THCB để spam đây.
Mở chủ đề là để chúc mừng 2 thằng chả, cố gắng tích cực và nhớ là nể anh em trong này chút, đừng làm mạnh tay quá nhá :evil: :chris: :batman:

"Người ta" thì có box Phỏng vấn. Chúng ta ko với cao được thì vô đây phỏng vấn chơi.

Đã vào đây tức là chỉ 8 cho vui thôi nên mong mọi người chú ý lời nói một chút đừng có bậy bạ vi phạm Nội quy nhá. Nếu mà vẫn có người del thì tui xin mượn sức của mọi người trong này để làm cái việc "phù hợp với Nội quy của ddth".
Xin mọi người hãy tắt chức năng hiển thị signature mỗi khi 8 trong chat chit, làm thế để "load cho nhanh 8 cho sướng". (cách tắt, trước khi gửi bài thì tick vào ô gửi kèm signature).
MC : Ghost1982 :detective

Ghost1982
18-04-2004, 17:14
Xin giới thiệu sơ về Unlucky555
**Việc làm : trông quán Net 13 máy (lúc ban đầu là 20 máy nhưng đã bán bớt để giải quyết cho cơn nghiện 555 lol sài sang quá)
**Có 3 đứa em gái mồ côi trai :D, trong đó có 1 đứa riêng và 2 đứa chung (sinh đôi). Mong bro giới thiệu chi tiết tên tuổi (có hình) để còn mai mối cho anh em trong này.
**Tình trạng sức khỏe : qùe chân (thẳng chả nói thế), chắc là bị trong lúc chạy trốn sự săn đuổi của các em.
Mời mọi người phỏng vấn tiếp.

Còn thằng cha LDP thì tui chưa biết gì nhiều, ai biết thì hãy kể ra chơi.
Sau đó sẽ tới lượt người khác nữa.

Tick vào ô "Hiện chữ ký của bạn" trước khi gửi bài trong Chat chit nhé.

unlucky555
18-04-2004, 21:10
cảm ơn ghost nha người đâu tiên nói đó. Nè thông báo unlucky chuẩn bi65 lên sg lập nghiệp. đĩ nhiên là vẫn làm dv net nhưng mở thêm ở sg để hội ngộ với các chiến hữu ở sg. có thể ghe thăm webside timbanyeu.com của Nguyên xem thế nào. Hy vọng unlucky tôi sẽ làm tốt những vai trò của mình.
Còn việc giới thiệu về em gái unlucky thì ok thôi
cô bé định làm mai cho Ghost mà Ghost chạy thì hiện đang học cuối cấp 3. thể hình hả hổng dám nói lỡ nó đọc thì chít. n1oi chung unlucky tui rất sợ đụng chạm đến nó.
Còn về 2 cô em sinh đôi thì vào cấp 3. nói chung là thuộc dạng gái đẹp nhưng lại có cái thú sưu tầm răng mấy gã thích là đuôi. Nhơ 3 cô em gái này mà việc kinh doanh bông băng thuốc đỏ của unlucky phát triển tốt đó mà. Thôi hổng dám nói nhiều đâu mất công hổng bít ai bán bông băng cho mình :d

VetUla
18-04-2004, 22:16
Hic
đã nói tắt chức năng signature rùi mà pa
cha này chắc bị điếc wé đi nề
zdậy mà ũng làm mod cho được
Hỏng hít rùi

freewarez
19-04-2004, 00:30
vậy bác nào chat hay bằng FREEWAREZ nào ??
trung tâm của nhà chùa , em vừa mời 1 ông Tây bên VOZ sang ?
sắp tới DDTH sẽ có mb TÂY , hihi

Ghost1982
19-04-2004, 19:21
Học cuối cấp 3 là sao hả ông anh? Lớp 12 hả hehehe thế thì ... cũng được lol. Nhưng mà em dạo này đã bị đưa vào khuôn phép rùi, loạng quạng là ăn đòn liền nên hổng dám đâu. Em của ông anh có muốn đánh em thì cũng chẳng đến lượt :D
Lên SG tính làm bao nhiêu máy vậy ông anh ở đâu .... Tiếc là thằng em ở ngoài này chứ ko thì cũng xin nhận chân trông xe cho ông anh rùi ^_^.

BacNinhOnline
19-04-2004, 19:23
tán dóc hoài hả mấy bác sang HOT LINKS coi bài 150 WEBSITE về HACK CRAK,SECURITY đi!!!

LDP
19-04-2004, 19:33
Hà, có người nói tới mình mà tới giờ này mình mới biết :D

LDP (Mod Tin học căn bản): theo tui thì tên này vào Windows thì đúng hơn đó, tuy nhiên Windows dạo này chán chít nên tính vô THCB để spam đây.
Mở chủ đề là để chúc mừng 2 thằng chả, cố gắng tích cực và nhớ là nể anh em trong này chút, đừng làm mạnh tay quá nhá
Ặc, anh Ghost nói thế em cũng mừng, cũng may là anh Ghost chưa biết nhiều về em nên cũng đỡ khổ :D Cũng cám ơn anh Ghost đã chúc mừng, mà mừng kiểu này :

Còn thằng cha LDP thì tui chưa biết gì nhiều, ai biết thì hãy kể ra chơi thì chết em mất :D

Hà, để cảm ơn em sẽ Stick cái bài hướng dẫn của anh Ghost lên luôn ! Được không nhỉ ! :)

LDP
19-04-2004, 19:38
"Người ta" thì có box Phỏng vấn. Chúng ta ko với cao được thì vô đây phỏng vấn chơi
Em thích vào đây hơn là vào "bảng đen" đó :D Vào đây tám vui hơn :)

LDP
19-04-2004, 19:42
cô bé định làm mai cho Ghost mà Ghost chạy thì hiện đang học cuối cấp 3. thể hình hả hổng dám nói lỡ nó đọc thì chít. n1oi chung unlucky tui rất sợ đụng chạm đến nó. Chạy cũng phải thôi, Ghos1t982 đang "sở hữu" một chim cánh cụt quá ư là dữ nên ku chàng không dám hó hé :D Lỡ mà nàng ta phát hiện thì Ghost1982 chắc thành ma thật luôn :D Í, không biết nàng ta có xem không nhỉ ? :D

Ghost1982
19-04-2004, 20:06
Hehehehe đang phỏng vấn Unlucky mà chưa tới lượt chú đâu đừng vội đừng vội.
Bài hướng dẫn đó là tui viết cách đây nửa năm rồi chú ạ, bây giờ tự nhiên có người lôi nó lên tui mừng lắm thanks nhé, đôi khi cũng phải nhờ vả chút chứ :D :D

Ê ko được nói lung tung nhá sao rêu rao Honey của người ta ra mà tám vậy ~_~

Ghost1982
19-04-2004, 20:08
Lại có 1 thằng cha đi quảng cáo lung tung rùi, mà tên này hình như còn thua xa Menphitos nhiều lắm hehehe
Bỏ chữ ki đi thì có spam 10 bài liên tục load vẫn nhanh như thường.

ntn005
22-04-2004, 19:42
em thích phỏng vấn anh gost cơ .....
bài phỏng vấn anh gost ở đâu nhỉ ? cho em cái link đi

Ghost1982
22-04-2004, 20:14
Em là ai mà muốn phỏng vấn anh ghê vậy???
Nếu em thích thì cứ hỏi đi, chỗ nào có Ghost là anh trả lời liền ^_*.

unlucky555
22-04-2004, 20:18
Uh Ghost là con ma tám mà cứ chỗ nào có người tám là ghost đâu thể bỏ qua

Ghost1982
22-04-2004, 20:28
Thằng cha này nghe nói đang đi tìm trẻ lạc kia mà sao lại rảnh rỗi lên đây 8 thế.
Nhìn cái Avartar của thằng chả thì ai cũng thấy hơi ngố ngố sao đó hợp thiệt lol lol
Tình hình các cô em thế nào rồi ông anh đã có ai rước đi giúp chưa hay vẫn ... ế :D

ntn005
22-04-2004, 20:54
Em là ai mà muốn phỏng vấn anh ghê vậy???
Nếu em thích thì cứ hỏi đi, chỗ nào có Ghost là anh trả lời liền ^_*.
ủa .........chưa có ai phỏng vấn anh hả ? em tưởng có rui thi cho em xin cái link chứ ?bi giờ cái gi em cũng muốn hỏi hết nhưng mờ tại anh đã nói là:
Mở chủ đề là để chúc mừng 2 thằng chả
nè, em hỏi nhỏ nha ..........hay là anh mở chu đề này để "gợi ý khéo" đấy ?
nếu là thế thì .... hix... mình đã bi lừa

Ghost1982
22-04-2004, 21:02
Hihihi hình như đây là một em gái rồi nên cách nói chuyện có vẻ nhẹ nhàng quá.
Nếu hỏi về bài phỏng vấn anh thì tất nhiên là có rồi nhưng cũng bị close luôn rùi hic hic hic. Trước đây anh đã lập chủ đề Ghost tôi xin ra mắt ở Tự giới thiệu thế nhưng vì mọi người 8 nhiều quá nên Mod box đó đã Close luôn rồi.
Ngoài ra thì trong Chat chit này cũng có một chủ đề Sự trở lại của Ghost1982 nữa đó (chắc ở trang 2 or 3).
Khi mở chủ đề phỏng vấn này thì anh có ý là mổ sẻ lần lượt từng tên thường tham gia Chat chit, tất nhiên là anh cũng là 1 trong số đó nữa ^_*. Ko có ý lừa ai đâu nha!

ntn005
22-04-2004, 21:18
Hihihi hình như đây là một em gái rồi nên cách nói chuyện có vẻ nhẹ nhàng quá.
phải khen minh ko ta ? hhi` sương wá

Khi mở chủ đề phỏng vấn này thì anh có ý là mổ sẻ lần lượt từng tên thường tham gia Chat chit, tất nhiên là anh cũng là 1 trong số đó nữa ^_*. Ko có ý lừa ai đâu nha!
đấy !Rõ ràng la gơi ý khéo để người ta phỏng vấn mình còn gì ?
câu nói"Mở chủ đề là để chúc mừng 2 thằng chả" của anh chỉ la mượn cớ thôi (đoán trúng tim đen rồi nhá)Thôi em chấp nhạn bị lừa mờ ........thế cho em xin cai hình đi ....... để em chiêm ngưỡng dung nhan 22 mùa khoai của anh ?

Ghost1982
22-04-2004, 21:31
Hihihihihi cô bé này sao nhanh thế, việc đầu tiên là đòi coi hình của anh cơ à?
Thứ nhất: hình của anh ko dễ dàng cho người khác xem đâu, mới chỉ có 4 người quen anh trên Net được anh gửi hình.
Thứ hai: một con ma làm gì có hình chứ, có ai lại mong nhìn thấy ma bao giờ đâu???
À mà có hình đây nè
Nhưng chú ý là trong hình này tui chỉ xuất hiện có 2s thôi đó, mọi người phải dán mắt vào cái hình và chờ đợi. Ai kiên nhẫn thì sẽ thấy được thôi
Goodluck nhá đừng có ngã ngửa khi nhìn thấy Ma nhé lol

ntn005
22-04-2004, 21:41
hi hi ...........anh gost đẹp trai wá trời chạy nhanh qua bãi chiến trường ngôn ngang thế đáng lý phai ngã đánh oạch môt cái chứ ?Anh có cái hình nao ma anh dang ...ngã ko?

Nheo
22-04-2004, 21:42
thấy ròi,ghost đang chạy qua bãi chiến trường của hắn kìa:D, không ngờ nơi trú ngụ của ghost điêu tàn thế này ...hic...anh em ddth ơi,quyên tiền xây cho hắn 1 ngôi nhà mới đi,trông tội nghiệp wa'...
(haha:D, con ma ghost na`y giống trong truongton.net wa'...haha:D)

ntn005
22-04-2004, 21:52
chắc bị người ta đánh ghen nên nơi trú ngụ của ghost mới điêu tàn như thế !(thảo nào anh gost chạy nhanh ghê ta, nhiều người đuổi theo anh lắm à ?
to nheo :quyên tiền làm gì chứ, chẳng đủ cho ngươi ta phá đâu ......chẹp chẹp

Ghost1982
22-04-2004, 21:54
lol lol xem ra thì ai cũng kiên nhẫn hết, đều nhìn thấy bản mặt của Ghost tui rùi hả.
Thế là vui vẻ rồi nhé hehehehe.
Hiện nay đang chat với ma nữ nhà tui, mọi người thông cảm cho chút xíu.
Có gì cứ hỏi tui sẽ trả lời hết.

Nheo
22-04-2004, 21:57
Có gì cứ hỏi tui sẽ trả lời hết.
Thread này là để interview unlucky55 và LPD mà...
Ghost đòi ăn theo hả?Sao ko tự tạo 1 thread co' chủ đề Phỏng vấn Ghost đi, xem co' ai chui vô không :D

H*jovial
22-04-2004, 22:20
Ai là ma nữ thế Ghost !?~_~

ntn005
22-04-2004, 22:22
ăn theo chứ còn gì nữa,ntn005 đã bảo là câu nói"Mở chủ đề là để chúc mừng 2 thằng chả" của Gost chỉ la mượn cớ thôi mờ lị --> xấu tính nhờ
interview LPD
1_Anh LDP giới thiệu qua về ngày sinh nhật,sở thích ,cỡ dép(hoặc giầy), số CMT.......
2_LDP có bi nhiu zợ?đã bị đánh ghen phải chạy hớt hải như Gost chưa?
3_Đề nghị new MOD cho bà con cô bác xa gần chiêm ngưỡng dung nhan (hồi hộp qua à_ko bít co sún răng ko ta?)
4_ câu hỏi quan trọng nhất: tại sao anh lại chọn làm mod box THCB chứ ko phải là box Windows

unlucky555
22-04-2004, 22:37
nè nè LDP nguy hiểm lém, ko biết có cha nào trong diễn đàn bị lừa chưa. Chắc là mấy lọan chết vì girl như Ghost mà chat với LDP là bé văn lầm chít. Đêm qua unlucky chút síu nữa ngộ nhận rùi, cứ tưởng em nào té ra là LDP.
Còn chuyện mấy cô em của anh th2i chí Ghost yêu tâm, anh vẫn kinh doang bông băng thuốc đỏ tốt.
Còn chuyện chú em hỏi anh lên SG mở bao nhiêu máy thì có lẽ anh sẽ mở khỏang 40 máy. Nhưng trước mắt chờ cái chân đi lại được, vả lại mặt bằng đắt quá mà chưa kiếm được chỗ phù hợp
To: ntn005 Nhiều khi mình biết rõ ý đồ thì nh8ác khéothôi, làm thế Ghost quê chít mất, mà thi Ghost cũng chai rùi hổng quê đâu

Ghost1982
22-04-2004, 22:43
Hehehe đó là chẳng ai chịu nói nên mình đành nói vậy chứ bít làm sao.
Thằng cha LDP ko có lựa chọn làm Mod box nào hết mà là bị nhét vô đó lol

Ghost đòi ăn theo hả?Sao ko tự tạo 1 thread co' chủ đề Phỏng vấn Ghost đi, xem co' ai chui vô không
Các chủ đề phỏng vấn Ghost hầu hết bị Close bởi vì spam quá nhiều lun :D :D :D
To H*Jovial : sao tò mò thế, soi gương thì biết mờ ^_*

H*jovial
22-04-2004, 22:47
Tui soi gương rồi nhưng lạ là lại chỉ thấy Ghost trong đó thôi (tại Ghost điệu nên chạy lại tranh gương => chỉ thấy Ghost hì hì hì ). Ủa vậy theo Ghost nói thì....thì..Ghost là ma nữ hả Ghost?^_*hehehe

unlucky555
22-04-2004, 22:55
Hì Hì anh chẳng giỏi danh như Ghost đâu, theo chú ấy chẳng quá thấy chú ấy cũng khá chỉ thiếu chút kinh nghệm nên anh nhắc khéo tý ấy để chú ấy bắt nạt hày mê gái quá thiệt thận chú ấy th2i cũng tôi

H*jovial
22-04-2004, 22:56
Ghost đi đâu là Unlucky555 theo sau đó, kẻ 8 lạng người nửa cân chứ Unlucky đâu có vừa đâu Unlucky hả hahahah ^_^^_^ (post lại, lúc nãy H* lỡ del)

ninasusu
23-04-2004, 01:13
Mong ghost chỉ giáo thêm chứ tôi kém lắm

ITbaby
23-04-2004, 01:27
Hihihihihi cô bé này sao nhanh thế, việc đầu tiên là đòi coi hình của anh cơ à?
Thứ nhất: hình của anh ko dễ dàng cho người khác xem đâu, mới chỉ có 4 người quen anh trên Net được anh gửi hình.
Thứ hai: một con ma làm gì có hình chứ, có ai lại mong nhìn thấy ma bao giờ đâu???
À mà có hình đây nè
Nhưng chú ý là trong hình này tui chỉ xuất hiện có 2s thôi đó, mọi người phải dán mắt vào cái hình và chờ đợi. Ai kiên nhẫn thì sẽ thấy được thôi
Goodluck nhá đừng có ngã ngửa khi nhìn thấy Ma nhé lol
Oa oa oa oa ! WOA WOA WOA WOA WOA :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: Hôm nay con mới biết có cái này :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: nhìn hình con sợ quá. má ơi má ơi :bawling: :bawling: :bawling:

ntn005
23-04-2004, 03:40
Thằng cha LDP ko có lựa chọn làm Mod box nào hết mà là bị nhét vô đó

Ớ....thật hả anh LDP ?lạ nhỉ, cái box đó nhiều Mod lăm rùi mờ,nhét vao đó lam gì cho khó thở?

LDP
23-04-2004, 03:52
Em đã biết rõ về anh quá rồi còn hỏi nữa ! Hổng lẽ phải bắt anh khai hết cho mọi người biết em mới chịu sao ? :)
Còn tại sao vô BOX THCB thì ai biết !!! Dù sao ở đâu đi chăng nữa anh vẫn Spam như thường thôi :D
Còn chuyện về tên Ghost, chuyện dài muôn thưở, nói biết chừng nào mới hết !!!

ntn005
23-04-2004, 04:32
Em đã biết rõ về anh quá rồi còn hỏi nữa ! Hổng lẽ phải bắt anh khai hết cho mọi người biết em mới chịu sao ? :)
Còn tại sao vô BOX THCB thì ai biết !!! Dù sao ở đâu đi chăng nữa anh vẫn Spam như thường thôi :D
Còn chuyện về tên Ghost, chuyện dài muôn thưở, nói biết chừng nào mới hết !!!
em chẳng biết cái gì cả,nếu biết thì em hỏi làm gì, với lại phải dể trang này thực hiện chức năng của nó chứ (ko có GHOST lai xì pam bi giờ) trả lời đi mờ, bắt đầu từ câu hỏi số 1
1_Anh LDP giới thiệu qua về ngày sinh nhật,sở thích ,cỡ dép(hoặc giầy), số CMT......

LDP
23-04-2004, 04:52
Hả, thiệt tình là phải bắt anh khai trong này hả ? Không được, khai ra thì tên Ghost "nhát" anh liền, không được đâu. Muốn thì ra YIM anh trả lời. Chứ trong này anh sợ .... :D Tên Ghost và tên Unlucky tám dữ lắm, em cũng biết rồi mà :D

unlucky555
23-04-2004, 15:50
Anh vô tội có biết gì đâu, LDP chơi ác anh qúe ùi.
Đúng rùi đó muốn gì ra YIM chứ cứ nói xấu nheu làm gì.( YIM: so_vo_nhat_thien_ha)

LDP
23-04-2004, 17:14
Ông hổng ở đó lo coi cái phòng NET của ông đi ở đó mà lo cưa gái ! Hic
:D

ntn005
23-04-2004, 17:27
Anh vô tội có biết gì đâu, LDP chơi ác anh qúe ùi.
Đúng rùi đó muốn gì ra YIM chứ cứ nói xấu nheu làm gì.( YIM: so_vo_nhat_thien_ha)
ai bảo phỏng vấn là nói xấu thế ? ntn005 chỉ phỏng vấn cái tốt thôi -->unlucky555 tranh thủ mà kể cái tốt đi chứ, mấy khi có dịp nhỉ?
ntn005 là thành viên mới mà, rất muốn view các mod, đặc biệt la new mod
những câu ntn muốn hỏi unlucky555 cũng giống câu hỏi LDP luôn:) . Phải trả lời đấy nhá,ko được phép thoái thác đâu.
bắt dầu từ câu số 1
1_ unlucky555giới thiệu qua về ngày sinh nhật,sở thích ,cỡ dép(hoặc giầy), số CMT......
2_.....(giống y luôn,khỏi coppy nhá)

unlucky555
23-04-2004, 19:39
unlucky thì hổng sợ gì,khồng thèm giấu diếm gì như LDP đâu, trả lời ngay:(đúng ra là không vì unlucky đã nói khá nhiều về mình rùi tại ntn005 khống biết, thôi nói lại)
sau lễ tình nhân 1 tháng đúng cách đây 26 năm có một đứa trẻ oe oe tiếng đầu tiên. Các thầy tướng số, chiêm tinh lọai sao tiên đóan là sự xuất hiện của một thiên tài. Đứa trẻ đó mang cái tên thật bao la bình di: Thảo Nguyên.
26 năm sau chính là Unlucky tui.
Sở thích ư: nhiều lắm, thuộc lọai người lãng nạm đôi lúc hơi lãng sẹt. Cỡ giầy ah ntn cứ mua tặng unlucky 1 đôi arion là biết ngay. và còn gì nào...? hãy tìm hiểu sẽ biết

ninasusu
25-04-2004, 17:05
Ninasusu bổ sung thêm cho Ghost nói về unlucky555 nè: Nisasusu co biết về Unlucky.

Bác sĩ của unlucky la kỳ. Khi unlucky gãy chân, ông ta dạy unlucky cách đi cà nhắc.
Bác sĩ bảo unlucky có đầy đủ sức khỏe của 1 người tuổi 60. Bất hạnh thay unlucky mới 1/4 của thế kỷ.
Bác sĩ của unlucky trở thành tên bắt cóc nhưng thất bại bởi vì không ai đọc nổi giấy đòi tiền chuộc mạng của ông ta.
Bác sĩ của unlucky bảo unlucky bỏ hút thuốc. đàn bà, rượu. Thế nên Unlucky đang tìm 1 bác sĩ khác.
Bác sĩ của Unlucky có bàn tay ảo thuật. Cứ mỗi lần ông ta sờ người unlucky là 50 đô -la biến mất.
Bác sĩ của unlucky quá bận, ngồi trong phòng đợi của ông, unlucky mắc thêm ba bệnh nữa.

ntn005
25-04-2004, 17:25
unlucky thì hổng sợ gì,khồng thèm giấu diếm gì như LDP đâu, trả lời ngay:(
quân tử nhất ngôn nhá(mà unlucky phải quân tử ko nhỉ) ntn005 muốn chiêm ngưỡng dung nhan của unlucky555,post hình lên đi-->đưng dấu diếm như gost với LDP nhé,phải học tập anh Khoa đó anh ấy đă tưng đưa hình lên diễn đàn rui mờ(hic anh khoa ơi nhưng em vẫn chưa được nhìn thấy anh)

ninasusu
25-04-2004, 17:54
anh Unlucky oi! Hãythể hiện toàn bộ diện mạo của anh lên di nhé. Có người (ntn005) mời anhunlucky lên kìa. Đừng bỏ qua cơ hội nhé. Ok ?

unlucky555
25-04-2004, 19:53
Hi hi đây là hình Ninasusu và Unlucky nè đâu ai thèm dấu đâu. Mọi người cứ chiêm ngưỡng dung nhan
Ninasusu: http://diendantinhoc.com/attachment.htm?attachmentid=3222&stc=1
Unlucky: http://diendantinhoc.com/attachment.htm?attachmentid=3223&stc=1

subasa77
29-05-2004, 04:03
cái cha ghost ni đích thị là một con ma chết vì gái,nhìn cái chuồng của cu y chang cái chuồng cu,kakaka.

ninasusu
29-05-2004, 04:13
Anh Hai 7. Nhìn hình anh có cái mũi , trông giống trứng gà quá hà.

subasa77
29-05-2004, 04:14
oải,cái cha unlucky ba con 5 ba xạo,làm mất công nhảy vào xem,té ra một bộ xương khô,đem vô trường y được đó.

ninasusu
29-05-2004, 04:23
anh Unlucky 555 hiện giờ bị trục trặc gì đó nên không vào forum tinhoc được.
Nên nina đại diện thay mặt. Hihi Bộ xương của 555 bị gần rỉ,mục nên ngồi lâu không được, anh hai 7 ạ! Vi thế nếu em vô trường y. các bác lắc đầu.

LDP
29-05-2004, 04:52
Tự nhiên hôm nay đọc lại cái thread này thấy vui vui ! Chắc tại do .... xỉn :D

subasa77
30-05-2004, 23:31
xỉn ma còn viết được,cao thủ xạo,bữa nào đi nhậu một bữa đi LPD,tìm chú khuyển nào beo béo ma thịt cho đã.

subasa77
30-05-2004, 23:43
vừa mới trò chuyện với unlucky ba con 5 ,ninasusu va cha nội này có dây mơ rễ má với nhau,ai đoán ra được không vậy.

nobitavietnam
31-05-2004, 01:45
Chời, xem hoài mà hông biết đang review ai nữa :D
Mấy cha MOD này toàn quen biết nhau :( Tui hông quên biết ai hết, buồn wé...

ninasusu
31-05-2004, 02:01
anh hai ah! unlucky 555 và nina đều không có rễ má, mà chỉ có má.hihi.
Ý, hôm nào hợp mặt thông báo để thương thưc nhậu cho nina đi ké với hén.

LDP
31-05-2004, 02:40
To Subasa77 : Thích thì chìu hà :D Có điều LDP không bao giờ thịt mấy chú cẩu bao giờ :D Ai rủ ăn nhậu gì cũng được, chỉ trừ "hắn" ra nhé !

Ku Nobita tại ku hổng chịu làm wen chi rồi la ! :D Muốn gì thì đi nhậu với tui nà, tui là chúa dễ làm quen luôn :D Í, mà hình như tui với ku quen rồi thì phải :D

ninasusu
31-05-2004, 02:44
to LDP : trừ hắn là ai thế ? có phải nina không nè. hihi hihi

nobitavietnam
31-05-2004, 02:47
Hê hê hê... Coi bộ ở đây dễ làm quen à nha :D Thấy có điểm chung là khoái xực cầy :D
Bà con cho tui làm quen với hén.

nobitavietnam
31-05-2004, 02:49
Chết, quên tắt mất cái sig, sorry pà con :D Lần sau hông dám nữa :(

LDP
31-05-2004, 02:54
Không ! Ý LDP nói là mấy chú cẩu á mà ! LDP tuyệt đối không thịt cẩu bao giờ. Có lần một số người bạn rủ đi ăn thịt cầy :D Kêu ra 3 dĩa cầy cho 6 người ăn, chỉ riêng LDP là xực một mình một dĩa .... bò lúc lắc :D

ninasusu
31-05-2004, 02:56
to nobitavietnam : hứa phải giữ lời đó. Nếu lần sau tái phạm lần nữa nobitaviet phải uống rượu phạt đấy.

ninasusu
31-05-2004, 02:59
to LDP xực như thế tuyệt ngon không. Nghe LDP nói làm nina muốn thử liền.

nobitavietnam
31-05-2004, 03:13
Khà khà khà... Quân tử nhất ngôn... 4 ngựa phanh thây :D

LDP
31-05-2004, 03:17
:D Thử đi thì biết ngon hay không liền hà, một mình một dĩa :D

ninasusu
31-05-2004, 03:39
to Nobita : Quân tử nói hứa là quân tử như thế nào hả , Nobita ? hihihi. Nhớ đó nhé.
To LDP : nina sẽ thử 1 mình 1 dĩa kèm theo đĩa CD đi cùng mới thú vị.

subasa77
31-05-2004, 04:12
to nina: em không có giây mơ rễ má gì với cha nội unlucky ba con 5 sao,mới hồi chiều này trò chuyện với hắn,củng nghe hắn nói má mót gì đấy,anh củng ậm ừ cho qua chuyện,tối nay lên lại đụng hắn hắn nói là phải gọi em xuông để phục vụ hay tâm tình to nhỏ gì ấy,(ây cha thằng chả mà biêt tui nói chắc hắn chửi te tua sơ mướp luôn),muốn biết rõ hơn em cư gọi hắn nhen.Còn cái vụ ăn nhậu thì anh đây củng khoái chén cẩu lắm,nếu có cơ hội thì nhất định sẽ rủ em đi,sao chịu hông.
to LPD: cái cha này khôn dễ sợ,người ta chơi thịt cầy còn pa thì ...sang quá.

nobitavietnam
31-05-2004, 05:55
to Nobita : Quân tử nói hứa là quân tử như thế nào hả , Nobita ? hihihi. Nhớ đó nhé.
To LDP : nina sẽ thử 1 mình 1 dĩa kèm theo đĩa CD đi cùng mới thú vị.
:( Chẳng biết phải định nghĩa sao nữa, chắc là quân tử là phải có cái hàm râu giống như tui á :D Chắc là vậy :evil: <--- me

ninasusu
31-05-2004, 16:25
to anhhai 7: nina không có dây mơ rễ má với unlucky 555, nina có hai má, má trái và má phải cũng giống như anh mà. nina cũng muốn biết rõ về anhhai nhưng unlucky hiện nay sợ nina trốn rồi. Nina chịu liền cùng tham gia đi nhậu với các anh.

to nobita : Quân tử nói hứa là quân tử khôn, lanh. nobita có râu như thế nào ? hihihi Nobita đúng là quân tử đặc biệt hỉ. hihi

nobitavietnam
31-05-2004, 21:09
:D Hê hê hê... nobitavietnam có hàm râu dê :D
Nhưng mà nobitavietnam hông có dê à nha

ninasusu
01-06-2004, 00:22
to nobita : Nina đọc, ngồi mắc cười quá cái cụm từ của nobita là "hông có dê à nha" . hihihi hổng có (dê = dương ) hả nobita? Đúng là quân tử đặc biệt rồi.
cònnữa, nobita đang dê nóng, dê lạnh, dê tùm lum đúng không hỉ ? (Đùa ghẹo với nobita khóc cho vui).

nobitavietnam
01-06-2004, 06:01
Khè khè khè... nobitavietnam sao mà khóc được, đâu có giống nobita Nhật Bản đâu!!!

unlucky555
17-06-2004, 04:30
he` he` mấy cha này tranh thủ lúc tui vắng mặt tám dữ quá, cái thèng cha subasa kia đọc cái nick ông là nhớ cá basa liền cái mo`n đó ăn cũng được, ông ko sợ tôi đem ông làm đồ nhậu sao.
Àh quên mất thông báo là em nina về quê rùi hi hi khi nào em nina lên tui kêu em nina làm thit ông đó.
To Nobita đừng nghe lời 2 thèng cha đó LDP và subasa khìn lém

LDP
17-06-2004, 06:57
Hôm qua mới đi nhậu về, cũng hơi buồn, nhậu vì ngày giỗ của tên ba trợn, sấc láo, dám nói tui khìn năm ngoái ... Ai biểu hắn to gan thế ! Hôm nay lại có một tên như thế nữa, sao có nhiều người chán sống thế nhỉ :D

nobitavietnam
17-06-2004, 09:06
Ha ha ha ha ha ha ha.....
Đọc xong chẳng hiểu gì hít :D

unlucky555
17-06-2004, 10:11
hơ hơ thời gian gần đây Vũng tàu ko vâodiẽn dàn được, hôm nay vaolại thấy vẫn là những gương mặt cũ, cứ tranh thủ lúc tui vắng rùi chê bai tùm lum hết, đã thế kỳ này sức khỏe kém ko nhậu được thì mấy men lại bàn nhậu dữ qua làm tui hic hic thèm

subasa77
23-06-2004, 23:05
thèm hả cu,ra đây anh dắt em đi nhậu nhen,dám bảo tui khìn ---> muốn gãy nốt cái chân còn lại để ngồi xe lăn cho sướng phải không,báo cho cu bít trước là nina không thèm cam quít chi cho ông nếu ông chuyển hệ sang chơi xe lăn đâu nha,kakaka.