PDA

View Full Version : Xin gửi tới ban điều hành ..!!

tieunhoc
12-04-2004, 23:00
Em thực sự là ...xin lỗi trước ...song sự thật mất lòng .
Mất lòng trước đuợc lòng sau ....xin nói đôi lời
Đến nay tầm ảnh hưởng của www.diendantinhoc.com đối với mọi người ngày càng trở nên mạnh mẽ và sâu rộng ....Điều này không cần phải kiểm chứng
Song theo như nhận định của cá nhân em thì....cách làm việc của các anh không được năng động và chuyên nghiệp cho lắm...
Có rất nhiều bài mới , ở rất nhiều box....đó hầu hết là những thắc mắc không bít hỏi nơi đâu nũa rùi ....vậy mà em thấy các Mod làm việc thiếu tích cực quá ...
Không bít ..có lẽ các anh bận nhiều việc ....song thời buổi này cần có tính làm việc chuyên nghiệp cao ...
Mong các anh check lại và trả lời giúp mọi ngưới những thắc mắc ...
Đó là đôi điều gọi là tâm sự ...có chỗ nào không phải mong các anh lượng thứ cho ....

Maxx
13-04-2004, 20:22
uhm uhm cám ơn bạn nha :)
chắc do thời gian nhiều việc bận rộn quá :)
BQT sẽ cố gắng nhắc nhở các mods :)
mong nhận được nhiều hơn nữa các ý kiến đóng góp thiết thực của bạn

Ghost1982
13-04-2004, 20:42
Ko có MOD thì còn các thành viên. Còn có những thành viên tích cực đến Mod cũng phải ghen :D

tinhyeumauxanh
13-04-2004, 20:59
Chẳng hạn như Ghost1982 nè, spam "ác" nhất diễn đàn, ngay cả tôi cũng chịu thua.

Memphisto
14-04-2004, 04:13
TYMX spam kinh khủng , "thành viên tích cực" nhưng chưa thấy bài nào "nuốt" được.
bác ghost spam cũng nhiều nhưng có nhiều bài viết rất hay.

mathiencusi
15-04-2004, 15:20
spam thi cũng tùy mức độ. hè hè......tui mới tham gia có hơn tuần mà spam hơn 200 bài........

ITbaby
17-04-2004, 05:50
Được lắm được lắm ! kệ lâu lâu spam tăng 1 bài chơi vui ! Chứ cứng nhắc quá thì đôi khi cũng khó thân thiện phải không anh em ! Nhưng Spam đúng ý chút, đừng có Spam bậy quá, nhứt là anh Tình yêu màu xanh đó . Wậy kinh khủng lol lol . Đừng xóa nhá anh Mod.

To Tieunhoc : Nếu anh thấy Box nào Mod ít quan tâm đến thì anh cứ nói thẳng ra . Tuy nhiên hiện tượng nhiều Box mà Mod ít quan tâm đến cũng nhiều :( . Có chăng nên xem xét lại

cfmanager
17-04-2004, 22:54
Dành tặng cho các mod mê chơi và các super spammer!
Mod ơi mod ở nơi nao
Quay về quản lý box mình giùm đi
Quản lý chặt, quản lý nghiêm
Xem ai còn dám spam bài tùm lum!

Cotez
17-04-2004, 23:09
Memphisto <--- Pác này SPAM ác chiến nhất diễn đàn nè pà con !