PDA

View Full Version : Cỏ... gái... nhô ?!!

TongNghien
28-05-2010, 09:17
Thì ra...

Thì ra là như vậy.

Thì ra... cái nick 'cogainho' --> nếu bỏ dấu vô, rồi đọc theo tiếng Việt, thì có thể đọc là: cô-gái-nhỏ.

Dễ thương hông ?

Dễ thương !

Nhưng bây giờ mới biết, sự gian xảo và "tà" nằm ở đàng sau... cô-gái-nhỏ chính là... cỏ-gái-nhô...

Pó chíu ! :no:

chôm chôm
28-05-2010, 09:20
Vậy mà CC cứ tưởng là có-gai-nhổ chứ ! :lick:

Osama Binladen
28-05-2010, 09:26
Bin thì tưởng là: Cổ nhổ giai

Cơ:lick:

chôm chôm
28-05-2010, 11:04
Anh Ngỗng nói ra điều này là biết anh chưa...thấy bao giờ nè :lick:. Em thấy em đâu có nhô đâu ta, chỉ...li ti thôi à :)

Anh Ngỗng thấy nhô chắc là thấy chị...Chôm Chôm đó :D

Sao tự nhiên lôi tui vô ?! :emlaugh:

cogainho ko thấy nhô nhưng lão Nghiện ...mò (cogainho) thấy nhô ! :w00t:

TongNghien
28-05-2010, 11:17
Anh Ngỗng nói ra điều này là biết anh chưa...thấy bao giờ nè :lick:. Em thấy em đâu có nhô đâu ta, chỉ...li ti thôi à :)

Anh Ngỗng thấy nhô chắc là thấy chị...Chôm Chôm đó :D

Đã... gì đâu mà thấy.

'cogainho' tự xưng như vậy đó chớ ! :emlaugh:

Nếu không có cỏ-gái-nhô thì khi không ai lại tự nhận mình là cogainho ? :D:lick::D

thaychuastudio
28-05-2010, 12:03
Ặc, em cũng chịu thua chị Chôm Chôm luôn òy, mới nói chuyện với Trùa có vài lần mà...(icon pótay,hic)

Này!!! Tớ chưa bao giờ nói chuyện nhé

Mỗi lần gặp chắc, mệ chôm chôm toàn khóa mỏ tớ. làm sao mà nói :buck:

poorbussiness
28-05-2010, 13:43
Thì ra...

Thì ra là như vậy.

Thì ra... cái nick 'cogainho' --> nếu bỏ dấu vô, rồi đọc theo tiếng Việt, thì có thể đọc là: cô-gái-nhỏ.

Dễ thương hông ?

Dễ thương !

Nhưng bây giờ mới biết, sự gian xảo và "tà" nằm ở đàng sau... cô-gái-nhỏ chính là... cỏ-gái-nhô...

Pó chíu ! :no:

:w00t: có gai nhỏ

.

Thiên lôi
28-05-2010, 13:55
[QUOTE=poorbussiness;2137702]:w00t: có gai nhỏ

nho nua chu . e thay to ma

ktvnguyenchien
28-05-2010, 14:32
Có gai là được rồi. Đừng nhiều như... Chôm Chôm ấy...là được..

chôm chôm
28-05-2010, 14:39
Có gai là được rồi. Đừng nhiều như... Chôm Chôm ấy...là được..

Phản đối ! Phản đối ! Chôm chôm làm gì có gai ! Có ...tua ( dùng biện pháp nói tránh :emlaugh:) thôi ! Xem kỹ lại đi . Cạp vào rách mồm thì mới nói là gai chứ . :mad:

TongNghien
28-05-2010, 14:52
Phản đối ! Phản đối ! Chôm chôm làm gì có gai ! Có ...tua ( dùng biện pháp nói tránh :emlaugh:) thôi ! Xem kỹ lại đi . Cạp vào rách mồm thì mới nói là gai chứ . :mad:

"Bà" này nanh cũng sáng quá !!! :crying:

Mới nói có một câu, "bả" nhe ra cả hàm... nanh tua tủa... :emlaugh::buck::emlaugh:

chôm chôm
28-05-2010, 14:54
"Bà" này nanh cũng sáng quá !!! :crying:

Mới nói có một câu, "bả" nhe ra cả hàm... nanh tua tủa... :emlaugh::buck::emlaugh:

Giờ sao ? Muốn kiếm chiện với bà hử ? :mad:

lol lol lol

ktvnguyenchien
28-05-2010, 16:28
Giờ sao ? Muốn kiếm chiện với bà hử ? :mad:

lol lol lol

Chít mài chưa, "bà" cho mày xem cả hàm nanh...

qingsong
28-05-2010, 17:25
Nhổ cái gai à? Gai gì vậy?:blink:

bihoctinhoc
28-05-2010, 19:55
Chắc có gì mờ ám trong chuyện này rồi :banghead: :bawling: :chair: :gun_banda :banghead: :mad:
:chris: hừh

nvcnvn
28-05-2010, 22:13
Dân 8 chuyện đọc qua topic, điều thắc mắc là lúc này nhìn thấy nick cogainho được hệ thống thống kê là có 1 bài viết trong khi cả topic này cũng hơn 3 cái trả lời rồi!

Khó nghĩ quá!

kiettt
28-05-2010, 22:46
Nhân chuyện cc nhe nanh, có chuyện tiếu lâm này hay nghe được trong bàn nhậu.

Gái ăn rong
Nhà kia cưới được con gái đẹp, tất nhiên là khối người ghen tức, một chàng kia theo đuổi cô gái đã lâu mà cô không đáp lại, bèn tính chuyện phá, hắn đi gặp bố chú rể, bảo là:

- Bác, con thương thằng Trùa lắm con mới nói thiệt cái này cho bác nghe, con nhỏ đó ghê lắm đoá, "cái" của nó có nanh đó bác ơi (tại trong truyện này chú rể tên là Trùa, người kể không chịu trách nhiệm với những trùng hợp khác có khả năng xảy ra)

Đoạn hắn lại đi tìm mẹ của cô dâu, thọc típ:

- Bác, con thương em Chôm Chôm lắm con mới nói cho bác nghe, con đi chăn trâu với thèng Trùa con biết nè, "cái" của nó to bằng cái cột nhà đó.

Dân nhà quê hiền lành thật thà, tay kia lại có cái miệng đĩ không thua gì thèng Nghiện, thế là các vị phụ huynh nhà ta tin xái cả cổ. Sính lễ đã nhận, thiệp hồng đã đưa, cả hai nhà không biết phải làm sao bây giờ, bèn tới nhà thày đồ Cu em xin vấn kế, thày suy nghĩ hết ba lon ken, rồi búng tay cái tách, viết cho mỗi nhà một mảnh giấy nhỏ, hai nhà đọc mưu kế thày ghi trong đó, lòng mừng hớn hở, tạ thày rất hậu.

Tiệc tan, khách khứa đã ra về hết, đến phần hấp dẫn nhất trong cái đám cưới, gặp bữa ông nhà đèn cắt điện luân phiên nên tối thui tối thủi, đêm động phòng của anh Trùa và chị Chôm diễn ra trong không gian đen như món dồi chiên cháy, theo mưu của thày đồ Cu em, cô Chôm thủ mười cái móng tay mới làm nail hồi sáng xuống thủ chắc ở hạ bàn, chiêu thức y chang Chu Chỉ Nhược thi triển Cửu âm bạch cột trảo, chú rể Trùa xông vào, co đầu gối lên tấn công theo thế nhất dương chỉ cải tiến, hai tiếng rú vang động làng quê yên tĩnh:

- Trời ơi, "cái" của nó to bằng cái cột nhà !

- Bớ làng nước ơi, "cái" của nó có răng nanh !

Tất nhiên vì đây là chuyện bí mật của gia đình, nên sáng hôm sau cả làng đều biết, cô dâu mới hôm sau phải ra đồng làm việc, cô được giao việc xuống ruộng nhỏ cỏ lúa, nước lũ về đồng dâng ngập tràn, cô tiếc cái váy Xà neo quá, liếc quanh thấy ngoài đồng có mình mình, cô tụt luôn cái váy xuống. À quên, váy thì phải kéo lên chứ, rồi cô xếch xì lội xuống ruộng làm việc, thời có anh cu Béc và anh Quang là bạn chăn trâu hồi nhỏ với chồng cô do hay tin đám cưới trễ nên về làng muộn, thấy bóng hai anh từ xa, cô hoảng quá nhưng không thể leo lên bờ mặc đồ vô kịp, bèn quơ đại mớ rong chung quanh che đỡ. Thời đại tân kỳ, ngay khi còn ngồi trên xe đò hai chàng đã được mấy thèng già nhiều chuyện trong làng mét xịt đầy đủ xì căng đan tối qua, thế nên hai chàng vừa hớt hơ hớt hải chạy vào làng, vừa la.
- Chu choa, không những nó có nanh mà nó còn biết ăn rong nữa.

PS: Từ đó, ai cũng biết cô Chôm nhiều ... nanh, và thày đồ Cu em chết tên giáo gian.:boxing::crying:

beck007.com
28-05-2010, 22:54
Sặc câu chuyện đọc mà đau cả ruột bác viết cứ như thật ấy =)) em chết cười mất thôi không ngờ tội cho Chôm Chôm Và Chùa quá nhỉ :D cũng tại thằng phá đám (hem biết tên gì) mà ra

TongNghien
28-05-2010, 22:54
:D:D:D:D Hèn gì cha này bị hói đầu. Suốt ngày cứ suy nghĩ, mưu hại người LÀNH không mà !!! :lick::D:lick:

chôm chôm
29-05-2010, 09:59
Bác Kiettt kể thế chắc chết CC , còn ai dám rước CC nữa . :bawling:

huysun
29-05-2010, 10:01
cố nhổ gai........................chôm chôm lol

hieept
29-05-2010, 10:28
khà khà
cố đi bạn..
nhưng mà coi chừng chưa nhổ đc thì mất cái nhô rồi thì mệt à nhà :lick:

chôm chôm
29-05-2010, 10:45

khà khà
cố đi bạn..
nhưng mà coi chừng chưa nhổ đc thì mất cái nhô rồi thì mệt à nhà :lick:

Nhổ hết trơn hết trọi còn gì là chôm chôm ?! Chắc đổi tên thành trọc trọc quá ! Mèo con muốn hiền lành mừ . :(

Ai ai cho tui làm người dịu dàng đây ??? :bawling: (+ icon giãy đàng đạch giữa làng )

P/S:grao... grao ... :mad:

hieept
29-05-2010, 10:50
Nhổ hết trơn hết trọi còn gì là chôm chôm ?! Chắc đổi tên thành trọc trọc quá ! Mèo con muốn hiền lành mừ
đừng, đừng..
hãy đổi thành Chọc chọclollol

chôm chôm
29-05-2010, 10:53
đừng, đừng..
hãy đổi thành Chọc chọclollol

Đọc nhanh người ta lại nghe thành ...chọt chọt thì chết tui! :emlaugh:

hieept
29-05-2010, 10:55
Đọc nhanh người ta lại nghe thành ...chọt chọt thì chết tui! :emlaugh:
sao lại chết nhỉ..

.. sướng mún chết :lick:

nvcnvn
29-05-2010, 19:02
ra là, mọi người trong đây wen bik nhau hết, chà, phải theo dỏi topic này mới đc!

hieept
01-06-2010, 17:00
ra là, mọi người trong đây wen bik nhau hết, chà, phải theo dỏi topic này mới đc!

ối giời, bác ơi..
em đâu có wen ai...

hoangkhiem0612
01-06-2010, 17:07
cogainho cũng có thể là Cố Gãi Cho...

Ý Nhi
01-06-2010, 19:12
Nhân chuyện cc nhe nanh...
Không hổ danh là Kiệtt Chân Nhân !
----------------------------------
@chomchom :mấy đàn ông comment trong theard này toàn "ở dơ" hết chị chôm chôm ơi

:band:

DAO VU THANH
01-06-2010, 19:43
Ha ha ha chao cac ban

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Chào bạn chôm chôm chúng mình làm wen được ko

lenggiauit
01-06-2010, 20:46
@chomchom :mấy đàn ông comment trong theard này toàn "ở dơ" hết chị chôm chôm ơi
Dơ chỗ nào ?????? :emlaugh: :emlaugh: :emlaugh:

chôm chôm
01-06-2010, 21:08
Ha ha ha chao cac ban

Chào bạn chôm chôm chúng mình làm wen được ko

Chào bé bi nhân ngày bé mới ra đời nha ! lol

Chắc bạn Nhi làm đợt tổng kiểm tra vệ sinh các bác trai trong L rồi . :D

ktvnguyenchien
01-06-2010, 21:14
Chào bé bi nhân ngày bé mới ra đời nha ! lol

Chắc bạn Nhi làm đợt tổng kiểm tra vệ sinh các bác trai trong L rồi . :D

kaka có người ô L maà không chào trấn cửa L mà đi chào chôm chôm ( ở trong L á)

Sau CC rồi pé Nhi ơi

Ý Nhi
01-06-2010, 23:56
hi ! ,người wen đây mà :) Cảm ơn bạn mấy bài javascript nha !

Qua đây tám í mà :eat:

Dơ là dơ ở chỗ YN !

Arkain
02-06-2010, 06:43
Té ra gái có nanh Làng ta là nguồn cảm hứng cho mấy lão bên Hollywood dựng phim "Teeth"!