PDA

View Full Version : Phái nữ trong giới IT <-- Quá ít

Nheo
08-04-2004, 09:32
Theo điều tra của ủy ban điều tra dân số và phát triển IT :detective thì phái nữ trong giới IT chỉ khỏang 20%-30%, còn đâu toàn là "đực rựa" :emlaugh:
Tại seo vậy nhỉ...? :confused:

cobedi-giay-do
08-04-2004, 10:33
hihiiii,may sao có tui là nữ .hic
vinh dự quá ,xúc động quá .hic
nấc cụt ,nấc cụt ....hihiiihih

tinhyeumauxanh
08-04-2004, 20:18
Tuy ít nhưng đều là cao thủ cả đó, mấy cha đực rựa chưa chắc bằng mấy cô nương này đâu à :D :D :D, cả Nheo nữa, chắc gì bằng cobedigiaydo nè :D :D

cobedi-giay-do
08-04-2004, 20:23
hic,xũ động quá khi tìnhyêu màu xanh "khen" tui như dzậy .nè,tui hổng tin ông khen tui đâu nghen,vì ôngđang ế vợ mừ,biết đâu được.hic
xún động quá.nấc cụt,nấc cụt và lại nấc cụt...hihihhi

imweasel
08-04-2004, 20:23
vậy cậu muốn thế nào ? 2 vợ chồng gọi nhau xuống ăn tối cũng qua IM ?

keke, nhưng công nhận những người con gái theo IT rất có cá tính riếng, hay k chịu được :D

kittylove
08-04-2004, 20:25
tui cũng chẳng biết sao phái nữ không mặn mà gì với IT, tui là con gái tui còn không biết

Memphisto
08-04-2004, 20:32
cũng không ít lắm đâu, có lẽ trong diễn đàn này có ít thôi.Trong thời gian tới chắc sẽ có nhiều hơn ...

tinhyeumauxanh
09-04-2004, 15:28
UH`, nhất là tùe khi có tui, cái diễn đàn này có thêm dc mấy em luôn
Cobedigiaydo nè, anh khen thiệt đó nghe, nhưng phải nói thiệt, trình độ của em còn non lém :D :D :D, chỉ có Nheo là "ngốc" hơn em thôi :D :D :D, còn lại thì .... nói em đừng buồnn nha haaaaaaaaaaaaaa

abc_hn
09-04-2004, 15:40
Tui rất ghét con gái IT !!! Do đó con gái IT ít không có gì phải nghĩ !!! Khục khục khụcccccccc.......

DinhHaDong
09-04-2004, 15:48
Tui thì iu hết con gái IT hết á ... miễn là " con gái " theo đúng nghĩa của nó ... theo tui nghĩ con gái IT thường giỏi về các môn lập trình chứ ít người thích theo ngành mạng như chúng ta nên chúng ta ít biết đến thôi ...

Lớp tui 80% con gái vừa rồi theo chuyên ngành công nghệ phần mềm ... hix còn 90% tụi con trai chúng tui zô phần mạng ..... và tui chắc chắn là gần 50% con trai lớp tui viết code C , Pascal hay C++ ko bằng mấy đứa con gái trong lớp nữa

Đó là nhận xét của riêng tui

nb_hai
09-04-2004, 16:00
Minh cung thay vay khi minh di hoc them may tinh, minh hoc nghanh ky thuat may thi trong lop minh khoang 30 nguoi thi thay co moi 1 ban la ban Nu, theo minh cac ban Nu hay di hoc nghanh ky that may tinh, nganh do cung co rat nhieu dieu thu vi lam. Minh Hy Vong Cac Ban Nu Doc Xong Bai Viet Nay Se Di Hoc Nghanh Ky Thuat May Tinh Nhieu Hon. Chuc Cac Ban Thanh Cong.

abc_hn
09-04-2004, 17:16
Minh Hy Vong Cac Ban Nu Doc Xong Bai Viet Nay Se Di Hoc Nghanh Ky Thuat May Tinh Nhieu Hon.
Bài viết như thế mà đòi "lôi kéo" con gái. "Con gái" ơi, đừng nghe hắn, các bạn cứ lo phần mềm đi phần cứng thì tụi tui lo (chỉ cần các bạn trợ giúp thui). Be be beeeeeeeeeeeeeeee.................

Nheo
09-04-2004, 17:29
UH`, nhất là tùe khi có tui, cái diễn đàn này có thêm dc mấy em luôn
Cobedigiaydo nè, anh khen thiệt đó nghe, nhưng phải nói thiệt, trình độ của em còn non lém :D :D :D, chỉ có Nheo là "ngốc" hơn em thôi :D :D :D, còn lại thì .... nói em đừng buồnn nha haaaaaaaaaaaaaa
hm...co' thể tớ không giỏi bằng cobedigiaydo thiệt, nhưng còn tinhyeumauxanh thì phải coi lại, so với trình độ của tớ thì cậu phải gọi tớ bằng "cụ"... :lick:

cobedi-giay-do
09-04-2004, 18:33
nheo à,tui ủng hộ nheo đấy,đá cho tình yêu màu xanh vài phát đá đi,đá mạnh vào,nếu cần tui sẽ tiếp tay cho.
hắn tinh tướng quá đi thôi.
đằnh rằng tui kém,vậy mà hắn ...hic....hic...con trai gì mà xấu bụng quá đi.
nói thiệt nghen,tui không có đủ đieu kiện để học tập mà thui,chứ có đieu kiện tui đâu phải khổ sở như đánh mấy cái chữ này.phiền nheo đá cho hắn thêm và phát đá nữa giùm nghen.

tinhyeumauxanh
09-04-2004, 18:57
:D :D :D thôi tui chịu thua, 2 người đá tui thì sao tui chịu cho nổi hả : D:D :D
To Nheo: ùh tui gọi Nheo là cụ dốt zậy ---> cụ dốt hơn cháu rồi, cụ Nheo về học thêm cobedi-giay-do nha :D :D
2 người này xứng đôi quá, đi đâu cũng có nhau, topic nào tui dzô đều thấy 2 cụ nằm đó rồi :D hổng biết làm gì trong đó nữa :D :D :D

Nheo
09-04-2004, 18:58
ùa, cái tên tình yêu màu đen này ý lộn màu xanh này "tinh tướng" wa', thí mà ghét...:D
anh em trong ddth oooiiiiiii ! cho tên này 1 trận điiiiiiiii......

Nheo
09-04-2004, 19:03
:D :D :D thôi tui chịu thua, 2 người đá tui thì sao tui chịu cho nổi hả : D:D :D
To Nheo: ùh tui gọi Nheo là cụ dốt zậy ---> cụ dốt hơn cháu rồi, cụ Nheo về học thêm cobedi-giay-do nha :D :D
2 người này xứng đôi quá, đi đâu cũng có nhau, topic nào tui dzô đều thấy 2 cụ nằm đó rồi :D hổng biết làm gì trong đó nữa :D :D :D
tình yêu màu đen ah !
tui mở cái topic này là để thăm dò ý kiến mọi người,chứ không phải để "đấm đá" nhau.Xin mời qua Nheo VS Tinhyeumauxanh để "thảo luận" nha.

tinhyeumauxanh
09-04-2004, 20:55
He, ko thích, làm gì nhau, tui đi cua gái chứ đâu như Nheo suốt ngày đấm đá, giống giang hồ hơn là dân IT, hèn gì dc gọi là "cụ dốt" :D :D :D

Memphisto
09-04-2004, 20:59
cãi nhau làm gì hả bà con , xem cái này đi , tui mới sưu tầm dc , hay tuyệt vời
http://www.diendantinhoc.com/showthread.htm?t=36542
www.tucows.com ---> cool download

Kennic
10-04-2004, 00:24
Con gái có 4 loại:
1. Theo IT & Xấu :crying:
2. Theo IT & Đẹp nhưng Dở (Ngu) :glare:
3. Không theo IT & Đẹp :dontgetit
4. Không theo IT & Xấu :helpsmili

Vì thế tui không mê con gái IT :buck:

soledad1987
19-04-2004, 19:15
tại sao phái mạnh mãi khổ với phái nữ vậy có ai nói giùm tui cái.

abc_hn
19-04-2004, 19:21
Con gái có 4 loại:
1. Theo IT & Xấu :crying:
2. Theo IT & Đẹp nhưng Dở (Ngu) :glare:
3. Không theo IT & Đẹp :dontgetit
4. Không theo IT & Xấu :helpsmili

Vì thế tui không mê con gái IT :buck:
Quá đúng, con gái IT thông thường vừa xấu lại vừa xa, tui đồng quan điểm con gái IT thật đáng ghét!!! Khà khaaaaaaàa..................

Nheo
19-04-2004, 22:29
Tại sao abc-hn lại nói vậy,tui thấy họ cũng dễ thương lắm mà,tuy hơi "quái" 1 chút,nhưng nói chung là được.

BacNinhOnline
20-04-2004, 02:15
Đồng ý với NHeo , con gái IT cũng dễ xương lắm!