PDA

View Full Version : em là sv francais ra^t thie^u tài lie^u !!!

vutit
07-10-2002, 17:07
em dang là Sv be^n Phap và hie^n đa^y là làn dàau em hoc KNTT ne^n chua bit nhung lenh can ban cua DOs va Win gi het, em can nhung tai lieu bang tiang viet nhiu nhiu lam de co the doc va ngam cuu , cam on moi nguoi nhiu nhiu nhe

vutit
08-10-2002, 18:08
em noi that do, sorry vi ban phim ben nay khong biet danh dau lam sao het, nhung ma em se co gang tim ra cach go tieng Viet Nam co dau:rolleyes: nhan tien cho em hoi co ai cung biet duoc hoi SV français khong de em co the lien he

Xgirls
07-11-2002, 22:45
Trời ... em nói thiệt hay nói chơi vậy, em qua đó lâu chưa mà sao ...ngây thơ thế :D
mà ở trường em đang học Win gì thế ?
biết mới đưa tài liệu được chứ

vutit
08-11-2002, 18:34
em qua ben nay cugn chi moi duoc co mot thang thoi, qua mot ming nua cho nen khong co quen biet ai het, con tai lieu thi bay gio nhieu lam, cam on anh da quan tam giup do em nghen, a, anh bay cho em cach lam nhung ho so can thiet di hen, co nhieu ho so phai lam lam phai khong ? con hien gio thi em dang hoc lap trinh Ada va hoc Unix . Cung can tai lieu bang tieng Viet de de hieu lam !

thuanarnold
07-01-2003, 14:52
chời ơi, bạn có DALF rồi mà ko đọc tài liệu bên đó, nói thật tài liệu VN thì cũng có chứ ko phải ko, nhưng nếu bạn muốn hiểu kĩ thì nên đọc tài liệu tiếng nước ngoài , VN hay giấu nghề lắm hehehe