PDA

View Full Version : icq die roi, con giai phap nao nhan tin free khong cac bac oi !

alcatel
05-04-2004, 23:07
icq dạo nay em nhắn không được, chắc chết rồi, nhắn bằng trang web của vinaphone thì không nhắn được sang mobi, mà bạn bè thì toàn dùng mobi, thế mới khổ, nhắn bằng web thì không tiện lắm vì mạng nhà chậm quá, load lâu, toàn bị lỗi, mà thủ tục đăng kí thì khó, vậy bác nào có phần mềm nào hay thì cho em xin cái link để load nhé, phần mềm nào mà các bác đã sử dụng rồi và cảm thấy được, cảm ơn các bác trước nhé !
em post cho các bác một phần mềm siêu hay, ăn đứt icq, chỉ có hơn 300k, giao diện đẹp, dễ sử dụng, nhắn tin hiện số điện thoại dùng để đăng kí (nên đăng kí bắng số của mình vì nó sẽ gửi pass về máy), có report thông báo bên kia đã nhận được tin, gửi đi toàn thế giới,....
sở dĩ em không sử dụng được nữa vì mỗi tài khoản đăng kí chỉ free được 10 tin, nếu bác nào giàu thì bỏ ra tối thiểu 5$ đăng kí để nhắn được 80 tin/ngày
http://www.smspop.com

mancmc
06-04-2004, 08:51
10 tin trong 1 ngày hay 1 acount vậy bác ?

alcatel
06-04-2004, 22:33
mot acc 10 tin, the thi em moi phai xin chuong trinh khac, chu khong thi ngon qua roi, mot ngay lam sao gui het 10 tin, bac co credit card chua thi dang ki ho em voi, co 5$ thoi ma !

mixer
09-04-2004, 10:18
THấy nói là hình như thuê bao của VNN có thể nhắn tin free được đến Mobi hoặc VIna

Mấy đứa bạn tôi nhắn tới thì thấy nhắn từ số +991 và có hàng chứ from Halico.