PDA

View Full Version : Cần chương trình chống keylogger!

Quangrom
04-04-2004, 20:25
Các bạn giúp mình với,đang cần gấp,freeware nghen!
thxx
dung lượng sao cũng ok!

Cotez
04-04-2004, 20:32
Hầu như ko có chương trình nào chống Keylogger một cách triệt để 100% cả. Chương trình này mình thường sử dụng để quét ngoài dv net mỗi khi ra đó nè:
/http://ngaytinhyeu.net/tools/keylogger_killer_1_5.rar
Chương trình này không phải miễn phí nhưng dung lượng rất nhỏ, đăng kí bằng k3ygen cũng dễ dàng và quét cũng khá mạnh

freewarez
04-04-2004, 20:34
bạn có thể dùng KêyBOARD on Screen của WinME/XP.Nó là 1 cái bàn phím hiên lên và bàn dùng chuột thay vì gõ thông thường.Nhưng trước hết bạn phải cài nó bằng SETUP , hình như mục DISABILITIES thì phải.
sau khi cài chọn Start -> all Progs-> accesories-> disabilities--> keyboard on Screen.

Cotez
04-04-2004, 20:40
bạn có thể dùng KêyBOARD on Screen của WinME/XP.Nó là 1 cái bàn phím hiên lên và bàn dùng chuột thay vì gõ thông thường.
Cách này không qua mặt được được Perfect Keylogger đâu freewarez !
Chương trình đó cũng giống như mình gõ bàn phím bình thường thôi. Lúc mình gõ bàn phím bằng keyboard, nó sẽ đưa ra mã lệnh để cho hệ điều hành xử lý và cũng như vậy, chương trình mà bạn nói (gọi là Onscreen Keyboard) khi nhấn vào cũng đưa ra mã lệnh y hệt keyboard nhưng thông qua giải pháp phần mềm --> các trình keylogger có thể thu lượm được.
Tuy nhiên, hầu hết các tay chơi keylogger đều dùng cách send file log đã thu thập được vào email của mình, nếu ngồi ở nhà thì cài một trình firewall vào đảm bảo file log đó sẽ không send được đến cho thằng đó. Còn ngồi ở dv thì... sad

freewarez
04-04-2004, 20:43
ngồi ở dịch vụ mỗi lần dùng 1 IP khác nhau . Bọn Hacker nó biết thế nào dc mà chới khăm, chỉ cách dùng Dịch Vụ là an toàn nhất.

Cotez
04-04-2004, 20:55
ngồi ở dịch vụ mỗi lần dùng 1 IP khác nhau . Bọn Hacker nó biết thế nào dc mà chới khăm, chỉ cách dùng Dịch Vụ là an toàn nhất.
Nếu ngồi ở dv đang xài net Dial-up thì được chứ ADSL là I.P tĩnh mà chỉ có cách xài proxy thôi? Nhưng ở đây đang nói về keylogger mà? Bạn ngồi ở đâu cũng vậy thôi, chương trình keylogger đều hoạt động đâu có dính dáng đến I.P động hay tĩnh, bạn không có Internet cũng còn bị keylogger theo dõi nữa là...?
Theo kinh nghiệm chống keylogger của mình, Save As tất cả các trang web mà bạn phải login vào như mail, forum,...? Dùng các trình như Dream Weaver hay FrontPage sửa các form login lại bằng cách nhập sẵn user name và password vào. Ra ngoài dv chỉ cần mở trang web đó lên và nhấn submit để login thôi, khỏi phải nhập lại user và pass --> khỏi sợ keylogger ;)
Trình quét keylogger thì nhiều lắm, nhưng không có trình nào quét triệt để 100% cả.
Thân

phpnmysql
04-04-2004, 21:08
Bạn vào website echip có một số phần mềm chống keylog đấy ..

Soul Killer
05-04-2004, 19:31
Xin hỏi không lẽ Norton AntiVirus không chống được Key Logger sao?

Cotez
06-04-2004, 14:16
Xin hỏi không lẽ Norton AntiVirus không chống được Key Logger sao?
Hầu hết các keylogger đều bị Norton AntiVirus diệt được nếu được bạn thường xuyên update cho nó, nhưng không phải là triệt để. Nhiều keylogger được các trình scan Keyloggger quét tốt hơn NAV. Bạn có thể dùng thử Keylogger Killer v1.5 hoặc Anti-keylogger v2.4, hai trình này Cotez đã test và thấy quét cũng rất tốt :)

enter the matrix
10-04-2004, 04:48
Ai có S/N của phần ,mềm đó ko ???

Zenki-X
22-06-2004, 00:43
báo cáo mấy bạn là thằng Perfect Keylogger mới nhất tớ dùng keylogger killer của bạn gì ở trên đó không search ra ! tớ chơi MU ngoài dịch vụ toàn bị hack do mấy con perfect này ! hic !

Ghost1982
22-06-2004, 03:43
Tui đã thử dùng The Cleaner pro để quét và nó phát hiện được Perfect Keylogger mới nhất ver 5.4
Bạn thử nhé.

Cotez
22-06-2004, 05:11
Ghost có lộn không đây ? Perfect Keylogger version mới nhất là v1.6 thôi, lấy đâu ra v5.4 vậy? :D

enter the matrix
22-06-2004, 23:32
Bác nào có S/N của Family Keylogger ko ??? Kiếm mỗi cái này mà mệt wé.
Muốn wét keylogger ngoài Keylogger killer còn có Advanced Anti Keylogge nữa đó

np_nguyen
23-06-2004, 22:28
Bác nào có S/N của Family Keylogger ko ??? Kiếm mỗi cái này mà mệt wé.
Muốn wét keylogger ngoài Keylogger killer còn có Advanced Anti Keylogge nữa đó
Advanced anti keylogger có bảng mới rồi đó vesson 3.4 download tại www.anti keylogger.net nhưng chưa có ''regkey''

enter the matrix
25-06-2004, 05:14
Trời, thế mà tưởng, bản mới có gì hay hơn ko ?

np_nguyen
25-06-2004, 15:36
Trời, thế mà tưởng, bản mới có gì hay hơn ko ?
Bất cứ chương trình nào chạy thì sẽ hiện lên góc phải của màn hình hay khi khởi động máy cũng thế

isa
27-06-2004, 14:56
Dùng thử cái này xem, hiệu quả phết
http://www.echip.com.vn/echiproot/html/softa.html

isa
27-06-2004, 15:00
để ý trong window task manager /processes xem có tập tin civis.exe chạy thường trú không, tắt mẹ nó đi

isa
27-06-2004, 15:06
Your license name is: DIEGO REYNOSO
Your license code is: CJBX-FEKQ-QUAI-KNBC

np_nguyen
27-06-2004, 21:07
Đó là bảng v3.1,hôm nay đã có Ađvance antikeylogger 3.4.1 rồi.Ađvance antikeylogger v3.1 không còn trial nưả rồi