PDA

View Full Version : làm gì khi con gái và con trai cãi nhau

cobedi-giay-do
03-04-2004, 19:17
không thể cứu vãn nổi tình bạn chẳng
con gái được chiều quen rồi và con trai nhường nhịn nhiều rồi,bây giờ con gái lỡ miệng nói câu không nên nói nhưng con trai đã biết và không mail nữa
lần đầu tiên con gái xin lỗi ,những lời xin lỗi muộn mằn và khóc nhìn tình bạn của mình chạy xa
biết làm gì bây giờ

BacNinhOnline
03-04-2004, 19:26
hic híc cảm động nhỉ...
1 tình bạn đẹp sắp ra đi mãi.

Nheo
05-04-2004, 12:37
xin lỗi 1 lần nữa và hứa sửa đổi, không có 1 đứa con trai nào mà không chấp nhận 1 lời xin lỗi chân thành đâu (trừ khi hắn quá hẹp hòi,ích kỷ...nếu vậy thì chia tay là đúng,không còn gì để ân hận nữa.

LDP
05-04-2004, 15:33
con gái được chiều quen rồi và con trai nhường nhịn nhiều rồi,bây giờ con gái lỡ miệng nói câu không nên nói nhưng con trai đã biết và không mail nữa
Lỗi hoàn toàn là do con gái thôi ! Con gái quen đựoc chiều, con trai cũng đã nhịn nhiều rồi ! Nhưng tại con gái còn "bồi" thêm câu nói mà không nên nói nữa thì "hết chịu nỗi". Bây giờ thì xin lỗi ? Lòng tự ái của con trai cao lắm đấy, nó đang nóng đấy ! Đợi một thời gian nữa cho nó nguội rồi hãy xin lỗi. Biện pháp hữu hiệu đấy. Vì mình là con trai mà :D

tinhyeumauxanh
13-04-2004, 15:23
hê, ko nên. Tui có 1 cách này nè !
U thử đi cùng với 1 nguời trước măth hắn xem (đi dzới tui nè :D), xem thái độ hắn thế nào, tôi bảo đảm hắn sẽ chú ý đén em, con trai thường tức vì cái đã thuộc về mình, rồi tự nhiên bị nguời khác lấy mất, bản tính con trai là chinh phục, cái gì càng khó thì càng muốn thử, giống như đi cua gái dzậy đó, em nào dẽ cua quá cũng thấy chán, kiêu thì mệt, mà vừa vừa lại nhàm :D vì vậy mới nói: con trai là chúa thay đổi

Ghost1982
13-04-2004, 21:00
không thể cứu vãn nổi tình bạn chẳng
lần đầu tiên con gái xin lỗi ,những lời xin lỗi muộn mằn và khóc nhìn tình bạn của mình chạy xa
biết làm gì bây giờ
Ko phải yêu người ta nên rảnh quá lên đây chat chit lung tung :lick: :lick: :lick:

abc_hn
13-04-2004, 21:07
hê, ko nên. Tui có 1 cách này nè !
U thử đi cùng với 1 nguời trước măth hắn xem (đi dzới tui nè :D), xem thái độ hắn thế nào, tôi bảo đảm hắn sẽ chú ý đén em,
Đúng đó cô bé ạ, nghe lời TYMX đi, đảm bảo khi đi cạnh hắn trông em sẽ khác, hắn sẽ làm nền để tôn vẻ đẹp của em lên, dù cho em có như thế nào đi nữa.

cfmanager
13-04-2004, 21:31
nè, hắn có võ không vậy? ông TYMX phải điều tra nhân sự trước khi hành động chơ! lỡ sớn sác hắn không thèm chú ý đến cô nàng mà quay ra thoi ông thì chít!
hà hà, lúc đó tha hồ xem anh hùng cứu mĩ nhân!

tinhyeumauxanh
13-04-2004, 21:59
hê, chú em coi thương anh quá, anh đã nói rồi mà, muốn đi cua gái em phải học tập Ghost và anh nè, phải biết võ mới cua dữ dzậy chú em

cfmanager
13-04-2004, 22:09
dzậy xin cho tại hạ bái tiền bối làm sư phụ, xin thỉnh giáo:" võ cua võ còng võ bồng con gái"
Xin dâng trà mời sư phụ! Sư phụuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!

tinhyeumauxanh
14-04-2004, 02:24
ko dám, mấy loại võ đó xin hỏi ông Ghost đi, còn tui thì chỉ biết võ bồng con gái thôi :D

jupiterIT
14-04-2004, 02:42
"Có ai cưỡi thuyền lúc có bão giông không?"(nghe đâu đó...)
Lòng tự trọng và sự cao ngạo của con trai cao lắm....Con trai không hẹp hòi chút nào đâu(Bằng chứng là con trai quen nhường nhịn rùi mà...).Nhưng con trai đang nóng ,và đang giận con gái nhiều lắm....Để từ từ con trai nguôi giận đã nhé....rùi hãy xin lỗi với tất cả sự ân hận của mình....Mình nghĩ,con trai sẽ không giận con gái nữa đâu....
Good luck!

it_khokhao
14-04-2004, 03:24
Mình cảm động đến khóc mất thôi, mặc dù mình chẳng biết tí gì về chuyện ấy nhưng mình thấy tình cảm của cobedi-giay-do mình xót xa quá.... tội nghiệp cho con trai tụi mình quá luôn bị phái nữ ăn hiếp.... đau lòng chết mất thôi.

tinhyeumauxanh
14-04-2004, 14:31
Mình cảm động đến khóc mất thôi, mặc dù mình chẳng biết tí gì về chuyện ấy nhưng mình thấy tình cảm của cobedi-giay-do mình xót xa quá.... tội nghiệp cho con trai tụi mình quá luôn bị phái nữ ăn hiếp.... đau lòng chết mất thôi.
hic... hic.... zì zậy nên anh em tụi tui mới hợp sức lại để cua cô bé đi giày đỏ nè, nếu 1 mình tui thì chịu sao nổi :D, lần sau học hỏi kinh nghiệm nghe chú em, đi cua gái thì đi 2 ku trở lên, ko là chít :D, nhất là đi cưa các girl như cobedi-giay-do nè :D

abc_hn
14-04-2004, 18:12
hic... hic.... zì zậy nên anh em tụi tui mới hợp sức lại để cua cô bé đi giày đỏ nè, nếu 1 mình tui thì chịu sao nổi :D, lần sau học hỏi kinh nghiệm nghe chú em, đi cua gái thì đi 2 ku trở lên, ko là chít :D, nhất là đi cưa các girl như cobedi-giay-do nè :D
Zậy sau này zợ ku thỉnh thoảng tui đến hợp sức với nha, khi nào ku chịu không nổi ý !!!??? Thế nhé, nhớ nhé. Be beeeeeeeeee.........................

tinhyeumauxanh
14-04-2004, 20:31
Zậy sau này zợ ku thỉnh thoảng tui đến hợp sức với nha, khi nào ku chịu không nổi ý !!!??? Thế nhé, nhớ nhé. Be beeeeeeeeee.........................
hình như bạn chưa đánh răng thì phải :D
Tôi ko bao giò đi "hợp sức" với cậu đâu nha, đừng có mơ , xiiiiiii''''''

abc_hn
14-04-2004, 21:19
Đừng ngại, yếu thì cứ nhận đi, có gì anh em đến giúp cho, anh em cùng diễn đàn với nhau mà, ku ngại gì chứ TYMX !!!??? Khạch khạch ....

cfmanager
15-04-2004, 22:35
Em chỉ thích cua cô bé quàng khăn đỏ thôi! còn cô bé đi giày đỏ, nghe ghê qua!
chắc cô bé đi giày đỏ lấy giày nhuộm máu của mấy con dê! dzậy thì chết em!

unlucky555
15-04-2004, 23:45
To TYMX đã bảo hổng được cưa co be đi giày đỏ mù, anh đập chít bầy giờ. Ngườita đã có đôi có cặpkhóai nhảy vào hả.
cô bé đi giầy đở anh đập cho TYMX một trận nhé em

Nheo
16-04-2004, 18:41
hehe,tớ đã gặp cô bé giày đỏ ở HN rồi. Sau khi gặp mặt cô bé, tớ quyết định rút lui khỏi tình trường để cho các bác "chiến đấu" dành cô bé ... hehe...

Ghost1982
16-04-2004, 19:39
Đánh nhau hả đánh nhau hả : hai người giận nhau rùi thì xông vào chiến luôn đi cãi nhau tốn nước bọt lol lol
Ghê nhỉ, gặp nhau thấy em xinh quá nên ko dám với cao hả Nheo
Tui hổng tranh giành với ai hết đâu, cứ việc định giá đi :D

tinhyeumauxanh
16-04-2004, 20:18
Thôi thôi thôi xin mọi ngươì hãy dừng tay lại, để nghe tôi nói 1 câu này thôi..... hê
Tôi cũng giống cu Nheo, tôi xin rút lui........... chạy thôi anh em......... hic'... cô bé này xấu dã man, thành thật chia buồn cùng ông anh thiếu may mắn, heee
đệ xin cáo từ, hẹn gặp lại nha

Ghost1982
16-04-2004, 20:25
Hehehe may mà mình chưa có cơ hội diện kiến rung nhan mĩ mìu của em nên vẫn còn đôi chút hy vọng vào 1 cái gì đó chưa rõ ràng lol lol lol
Và đây là giải pháp mới tìm được khi hai người giận nhau
http://images5.fotki.com/v70/photos/1/144838/528553/BopBop-vi.gif

tinhyeumauxanh
16-04-2004, 20:29
uh, ông anh cứ ra hà nội mà xem đi, bảo đảm chạy thẳng cẳng, heeee

unlucky555
16-04-2004, 20:32
Ha ha chảng có gì phải chạy cả đâu mấy chú em, các chú em coi trọng bề ngòai quá là ko tốt đâu

Ghost1982
16-04-2004, 20:32
Khỏi phải ra, ở đó sẵn rùi nè đang chờ diện kiến rung nhang người dẹp lol :D (vừa nói vừa run lol)

unlucky555
16-04-2004, 20:36
Ha ha đúng là ngôn ngữ của những con ma chết vì gái, các chú em cứ thấy gái là cắm đầu cắm cổ, khi biết bề ngòai ko như mong muốn thì chạy mất dép. Các chú em làm mất thể diện của mày râu quá đi mất.

cfmanager
16-04-2004, 23:18
Tui ghét nhất dzụ trọng sắc khinh bạn! Ghét nhất!

congaquaydangyeu
17-04-2004, 00:05
Nếu cãi nhau to thì cần gặp nhau ở đâu đó chỉ có hai đứa, rồi tiếp theo làm gì thì làm...hi hi

cobedi-giay-do
17-04-2004, 19:05
hê hê hê,tui đây.
NHEO nói gặp tui từ bao giờ thế mà sao tui hổng biết nhỉ?
hic,có lẽ gặp chắc là chết đòn luôn nghen.hê hê hê.
unlucky555 à,đừng nghe những gì trẻ con nói,NHEO nói 1 hóa thành 2,nói 2 hóa thành 3 đó.tui đẹp lắm đó nghen,bảo đảm gặp tui là chít liền.hê hê hê
nghe tui đi rùi tui mua thuốc 3 con 10 cho mà hút,thuốc xịn đó chứ 555 hết thời rồi à nghen.hê hê hê

Ghost1982
17-04-2004, 20:36
Hơ hơ con ma chết vì gái này chưa bao giờ "trọng sắc" hết!!!
Bởi vì cưa tuốt luốt đâu có phân biệt ma xấu ma đẹp gì đâu chớ lol lol
Xin thông báo với các em là anh "bô trai" lắm. Da ko phải trắng mà là trắng hồng tự nhiên lol. Sắp tới thì còn được tặng Romano để "hương thơm bay xa" nữa đó ^_^. Nhưng người tặng còn bắt mình ở trong phòng ko được đi ra ngoài kẻo bị ... bắt cóc hehehe, nghe lời thì mới được phiếu bé ngoan chứ phải ko mọi người ^_*.
Nhưng mà như thế thì phí Romano quá phí quá. Thiện tai thiệt tai :D :D

unlucky555
17-04-2004, 23:10
Unlucky ko phải là người mê sắc. Hổng phải thấy gái thì tớp tớp như những con ma mê gái rùi nghe nói bề ngòai ko như ý rùi chạy mất dép như ai kia đâu. Unlucky là người trọng tình nghĩa hơn hình thức

cobedi-giay-do
18-04-2004, 01:31
hếch hếch hếch ,phê quá.
unlucky555 tuyệt cú mèo...hôi,hihihihihihi
nhưng có lẽ thế nên tui mới chấm đó chứ.hê hê hê
quả là biết nhìn xa trông rộng chứ mấy người kia có theo chắc c...h...ó cũng phải....hê hê hê

soledad1987
19-04-2004, 19:01
Chìa lưng cho cô ấy đấm một cái là okê liền.
Con gái rất thích nhìn người khác đau khổ vì mình.
Thế là cô ta hết giận liền.

abc_hn
19-04-2004, 19:05
tui đẹp lắm đó nghen,bảo đảm gặp tui là chít liền.hê hê hê

Cái gì wá cũng không tốt, đẹp wá cũng vậy Hơn nữa một người đẹp hay xấu phụ thuộc vào mắt người nhìn nữa chứ. Cobedigiaydo đã quảng cáo như vậy anh em ai có hứng thú thì nhào zô cho đắt hàng, còn với tui tui thích thật chất hơn, hàng quảng cáo bao giờ cũng nói quá lên, nên tui không dùng. Bà con tranh nhau đi nha ha ha haaaaaaaaaaaaaaa............................

Ghost1982
19-04-2004, 19:13
Đúng đó "có một số chi tiết khác với đồ thật" lol
Em Giày đỏ xạo quá ai mà tin nổi. "chào hàng" hoài mà ko cho người ta ngó qua sản phẩm thì ai mà thèm mua hehehehehe :D

unlucky555
19-04-2004, 19:49
hếch hếch hếch ,phê quá.
quả là biết nhìn xa trông rộng chứ mấy người kia có theo chắc c...h...ó cũng phải....hê hê hê
này cô bé dù sao thì cũng đừng quá lời chứ. Biết là tám cho vui nhưng cô bé dùng từ nhẹ lại một chút nhé, mất công dẽ đụng chạm lém

LDP
19-04-2004, 19:50
:D Hông tin cô bé đó dám tung sản phẩm lên cho mọi người chiêm ngưỡng đâu :D

Ghost1982
19-04-2004, 20:12
Ko biết có xinh như ma nữ nhà tui ko nhưng cách ăn nói thì đã đáng để tui tránh mặt rùi
Em giày đỏ thấy cha Unluck hôi thì nên tặng ổng 1 lọ ROMANO nhé đảm bảo là sẽ rất có ý nghĩa.
Hic hic mà ko hiểu My Honey tặng mình cái này thì ý gì đây nữa ^_^.

abc_hn
19-04-2004, 21:32
:D Hông tin cô bé đó dám tung sản phẩm lên cho mọi người chiêm ngưỡng đâu :D
Có điều gì mà cô ấy không dám làm, cậu có dám cá với tui không Tui dám cá với cậu 1 ăn 3 đó (Hê hê tui biết cô ấy rất rõ - Lúc đầu chưa nhận ra nhưng theo dõi nhiều bài viết tui nhận ra phong cách nói chuyện của người quen cũ) Thế nào, dám cá không !?

cobedi-giay-do
19-04-2004, 23:36
hic,tui cũng chẳng khoái cái trò đùa này đâu.chấm dứt nghen.
nếu không mọi người lại mắng tui.hic.hic.hic.hic.hic
hi hihihihihi

BacNinhOnline
20-04-2004, 02:18
Khiếp quá, từng đó GUYS mà bắt nạt 1 "cô bé", trùi sợ luôn.
Các bác thôi ngay đi!!

cobedi-giay-do
20-04-2004, 14:51
cám ơn bắc ninh online nhé,bạn là đồng khói của tui đó.bạn có hiểu không?

abc_hn
20-04-2004, 15:15
cám ơn bắc ninh online nhé,bạn là đồng khói của tui đó.bạn có hiểu không?
Kìa BNOL, cô ấy gợi ý cho cậu đó, "hiểu không"!!!??? Hớ hớ hớ .................

cobedi-giay-do
20-04-2004, 15:22
tất nhiên bắc ninh online hiểu vì cậu ấy là bạn tui mừ và cậu ấy cũng không ngốc như abc_hn đâu.hihihhihi khổ thân cậu bé abc_hn quá trời luôn

abc_hn
20-04-2004, 15:34
Khà khà, "anh hùng" BNOL sao lại nấp sau một cô bé thế. Trùi ui, người ta còn chưa lên tiếng mà đã nhận là bạn, trùi ui ! Đúng là "đơn côi" nên không chờ người ta tấn công mà tấn công lun, hê hê, BNOL có đổ thì đổ đi kẻo cô bé sốt ruột !!! Khạch khạch khạch ......................

bagia1rang
20-04-2004, 18:07
đành rằng là góc giải trí nhưng tôi thấy abc_hn nói đùa hơi quá đáng rồi đó .không nên nói như vậy vì bạn càng nói càng làm cho người ta hiểu lầm bạn nhiều hơn thôi .
bắc ninh và bắc giang là cùng một tỉnh trước đây cho nên người ta nhận đồng hương đồng khói có sao đâu,chứ theo bạn thì còn đồng gì nữa nào ?
chẳng có gì hết chỉ có bạn nghỉ ra mà thôi .chấm dứt trò đùa đó đí .

hoanghon81
26-04-2004, 06:28
Con trai là những người ít giận con gái nhưng nếu đã giận thì lại giận rất là lâu (Chứ không hay dỗi hờn như con gái :). Nhưng con gái hay giận cũng mau quên. May thật ;) ) Tuy vậy chỉ cần những lời xin lỗi chân thành cùng một chút tình cảm là con trai dù có là sắt thép cũng phải mềm ngay thôi (Tôi từng dính cú đó rùi :)). Anh hùng khó qua ải mỹ nhân mà.

abc_hn
26-04-2004, 17:21
Con trai là những người ít giận con gái nhưng nếu đã giận thì lại giận rất là lâu.
Tôi không nghĩ như vậy, tôi rất hay nổi cáu nếu bạn mình có lỗi, nhưng xong thì cho qua không giận lâu, và tôi thấy con trai thường như vậy !!!

hoanghon81
26-04-2004, 17:51
Đấy là you thui. Mà chắc you nổi cáu vì bạn you là con trai chứ nếu là con gái thì chắc gì đã dám ;). Đùa chút thui. Không phải ai cũng như ai mà :)

subasa77
28-05-2004, 16:59
đang nhờ giúp đỡ thì lại đụng mấy cha cua gái với tán,lại còn có cái món võ bồng con gái nữa chứ,má ơi không biết có được bồng không hay la ăn mấy cái tát củng nên,kakaka.
to cobedi-giay-do : biện pháp hưữ hiệu lúc này là chờ thôi,con trai ai không thích được nghe con gái nói ngọt nhưng ngọt quá thì lại hỏng chuyện,một tình bạn chân chính thì không sợ gì nhưng phút lỗi lầm hiếm hoi ấy đâu(tất nhiên là không nên lạm dụng những phút ấy).