PDA

View Full Version : Cần tìm báo cáo đồ án website bán hàng trực tuyến

levise
07-05-2010, 17:30
Mình đã hoàn thành website, hiện giờ đang cần 1 mẫu báo cáo để dựa theo đó mà viết báo cáo !
Website của mình code bằng PHP, nếu anh em nào có báo cáo đồ án tương tự thì vui lòng share cho mình với !

Thanks !!!

hiephnsg
07-05-2010, 17:43
tưởng java còn khó khăn,chứ php thì đầy trên mạng mà bạn.Mà cũng lạ thật,web thì xong rồi,giờ ngồi mô tả cái mình làm mà còn không biết nữa thì không biết thế nào.Hay bạn chôm source của người khác?

cayriver
07-05-2010, 19:10
bó tay thế nhỉ? tự viết thì cứ trình tự mà làm, sử dụng cái gì, viết theo mô hình gì, đề tài gì, yêu cầu của người sử dụng ra sao, yêu cầu giao diện, công nghệ là gì? --> Mô hình quan hệ , thiết kế csdl. khung giao diện. Còn nếu đi thuê thì cũng chẳng ma nào nó nhận ngồi viết báo cáo đâu, nản lắm.:D

levise
09-05-2010, 11:05
tưởng java còn khó khăn,chứ php thì đầy trên mạng mà bạn.Mà cũng lạ thật,web thì xong rồi,giờ ngồi mô tả cái mình làm mà còn không biết nữa thì không biết thế nào.Hay bạn chôm source của người khác?

không giúp đc thì làm ơn đừng có lên tiếng. nếu đơn giản chỉ có mô tả lại thì cần gì fải tìm kiếm 1 cái mẫu

cayriver
10-05-2010, 19:42
không giúp đc thì làm ơn đừng có lên tiếng. nếu đơn giản chỉ có mô tả lại thì cần gì fải tìm kiếm 1 cái mẫu
Thôi cứ ngồi mà chờ sung rụng đi.

hoa_kute_dh
12-05-2010, 09:33
bạn nào cho mình xin tai liệu php dc hok. mình dang can gấp