PDA

View Full Version : cứu bồ nào các bạn ơi....hướng dẩn game giùm đi..trò này hoài chưa qua...hic..

satthu_hocweb
01-04-2004, 12:21
có bạn nào biết chơi game sullen hill....đồi gió hú....biết thì nói giùm cách đi cho tớ nào...tớ se tặng lại một bộ hướng dẩn chơi game thành phố ma va săn khủng long....hay tuyệt luôn...trả lời tớ luôn nha...

Riddle
01-04-2004, 21:59
Trời đất, chơi game mà cũng phải đọc sách hướng dẫn, (bây giờ người ta còn làm game mà không cần đọc sách nữa cơ mà!) nhất là mấy cái trò cần động não đó thì, nói thật, bạn kiếm trò khác như game fighting mà chơi.
He He! Silent Hill là trò ruột của tui, đó là game duy nhất mà tui chơi trên máy của tui, nhưng cũng chỉ ending 1 lần, còn lại, tui không chơi bất cứ game nào trên máy của mình cả. Chơi Silent Hill thì bạn chịu khó đọc câu đố tiếng anh mà giải, nghĩ đi, thì mới hay, không hiểu tiếng anh thì tra từ điển. Còn nghĩ mãi không ra thì phải đi hỏi thiệt. Lên mấy cái trang về game bằng tiếng Việt mà hỏi, tui không rõ lắm, có bao giờ lên đó đâu. Còn ở đây là đất diễn đàn tin học, mục GameDev chứ không phải GamePlay, hình như có cái mục Game ở gần cuối diễn đàn mà. Lần sau nhớ xuống đó mà hỏi nha bạn satthu.