PDA

View Full Version : thắc mắc về cảm ứng của iphone 3g

_TADK_
28-04-2010, 18:14
con 3g của em(dùng đc 3 tháng) thường xuyên bị liệt cảm ứng. fai khóa fim rồi bật lại thì dùng đc mấy giây sau lại bị liệt.đã làm thử nhiều cách.khởi động lại máy.retore lại.thay miếng dán màn hình... nhưng vẫn k khá hơn đc.mang ra cửa hàng thì họ nói là tại cảm ứng.. theo các bác thì là tại sao ạ. mong các bác giúp cho( khẳng định k fai là hàng dựng). mua ở đức linh-hn. cảm ơn các bác nhiều

ancon
30-04-2010, 09:34
nếu còn bảo hành thì yêu cầu thay linh kiện, nếu hết bảo hành thì thay cái màn hình giá khoảng 2 chai.

hth32
13-05-2010, 10:57
oh,sao lại thế,cảm ứng của IP là nhất mà,sao lại thế nhở,heizzz

itvnpro
22-05-2010, 01:56
con 3g của em(dùng đc 3 tháng) thường xuyên bị liệt cảm ứng. fai khóa fim rồi bật lại thì dùng đc mấy giây sau lại bị liệt.đã làm thử nhiều cách.khởi động lại máy.retore lại.thay miếng dán màn hình... nhưng vẫn k khá hơn đc.mang ra cửa hàng thì họ nói là tại cảm ứng.. theo các bác thì là tại sao ạ. mong các bác giúp cho( khẳng định k fai là hàng dựng). mua ở đức linh-hn. cảm ơn các bác nhiều

Màn hình cảm ứng của bạn bị lỗi 100% rùi. Nếu bạn mua hàng xịn và đang trong thời gian bảo hành nên đem đi bảo hành ngay.
Dòng máy iPhone và các dòng máy khác dùng màn hình cảm ứng hay bị lỗi cảm ứng lắm.