PDA

View Full Version : to admin: có phải Vi Khoa là TLIK ko dzị?

tramchanh
30-03-2004, 22:32
Hallo ....

Whoaaaaa, anh Vi Khoa là TLIK phải không dzị? Hông bít anh còn nhớ có 1 con nhỏ hậu đậu không vậy ta?! :)

So surprised to see you here with this great work bro!!! em vào javavietnam.org, đi loanh quanh mụt hùi thì thấy cái diễn đàn này... hihi.... hổng ngờ mấy năm hông gặp anh dữ dội wóa xá... ngưỡng mộ quá nghen...:)

Vài dòng hỏi thăm thui...chúc anh vui hihihi... ;)

Và chào mọi người lun hén... sis mới vào diễn đàn... mong được học hỏi nhìu ở mọi người..hihihi... :)

VietDuc
30-03-2004, 22:39
hohhohoho choáng váng quá VK ơi

sonicxpx
30-03-2004, 22:55
ủa, tlik là ai vậy cà ? :D Đùa thôi, đó chính là vikhoa nhà ta đó. :)

Javavietnam
30-03-2004, 23:52
Hóa ra cô Trâm là con nhỏ hậu đậu đấy à. Tin giật gân đây. Ngày mai vnexpress đưa tin liền :)

tramchanh
08-04-2004, 19:17
Chèn ui... oaoaoa... thiệt là Vi Khoa là TLIK tình xưa nghĩa cũ đó hả hí hí??? (trong sáng à nghen!!!).... có ai thấy anh Vi Khoa đâu hông dzị??? Anh í nổi tiếng gùi... đi lấy dzợ gùi..khuấy bột nuôi con gùi... bỏ quên em út gùi oaoaoa..bùn oaoaoa...oaoaoa... :((...

[Heiheiheihei... ;)...soggy mọi người, sis đang bị xì-chét nên muốn kiếm anh Khoa trút giận chơi heiheiheihei... :D]...chúc mọi người vui vẻ... :)

LDP
08-04-2004, 19:40
Thế chị biết rõ anh Khoa thế thì kể những chuyện xấu của ảnh ra nghe đi chị :D Trong này ảnh nói ảnh tốt pà cố luôn, nhưng em đâu tin cho lắm, em nghĩ chắc ảnh có cái tật gì đó xấu lắm chứ hổng lẽ hổng có :D Chị kể đi, em đưa tin khắp diễn đàn cho :D

tramchanh
08-04-2004, 21:38
oaoa... hựm hựm... sis đang đau bùn vì viễn cảnh anh Khoa chăm vợ chăm con.. nin yêu cầu của LDP đã được sis ghi nhận..hix hix... để mí bữa nữa sis trấn tĩnh lại gùi ngùi viết vài dòng .. hí hí... :D:D:D:D...trước giờ anh Khoa nói tốt dzìa ảnh không hả ? chậc chậc... để sis lấy lại "công lý" cho mọi người nheeeeeen... :D:D:D:D...

[á..á...nhưng mọi người phải bảo vệ sis... anh Khoa dữ lúm !!!!!! :D:D:D:D]

LDP
08-04-2004, 21:44
Chuyện bảo vệ chị là tất nhiên ! Vả lại anh Khoa có dám ăn hiếp chị công khai trên diễn đàn đâu mà sợ ! :D

LDP
08-04-2004, 21:46
À, em quên nói nhé ! Chuyện anh Khoa có ăn hiếp chị trên diễn đàn thì còn có người bênh, chứ nếu mà ảnh ăn hiếp chị ở ngoài thì em pó tay nhé ! Cái đó thì em thua à :D

lynhtnt
08-04-2004, 23:13
Chi la TNT ne. hehe. Co chuyen thec mec ve dan TTVN phai noi TNT ne! hehehhe
Cuoi
TNT

LDP
09-04-2004, 14:18
Thì chị và chị tramchanh nói về anh Khoa đi, trong này ảnh toàn là nói tốt cho ảnh thôi, chưa nghe được chuyện xấu (Cha này kín miệng lắm) :D

lynhtnt
09-04-2004, 15:01
Vay chu em muon biet gi? hihi. Han toan noi su that thoi . Em doc ky lai coi chu chi dau co thay han noi tot cho han cho nao dau? Cuoi. De chi liet ke cho em nghe nha. Han co mot vai cai tat nhu la me choi game lam (me choi game nen moi noi vo la cai may vi tinh do ma) , roi ngu nhieu nua ( thuc dem qua ma nen ban ngay cu ngu bu....) roi vi the sinh ra day mun... Dai khai nhung thu do thi em chi can suy luan 1 teo ra ngay thoi.
Ket luan cua TNT : ten nay chang nhung ko dep trai ma con lam cho thien ha lam tuong minh dep trai.... :p
Chi thi ko quan tam biet han dau, chi muon biet ve em thoi ha....Duoc ko? Em gthieu di nhe!!!
Cuoi
TNT

LDP
09-04-2004, 15:40
Choa, chị chỉ toàn bênh hắn thôi. Chị vừa kể tính xấu của hắn vừa mở ngoặc ra giải thích giùm hắn. Vậy là sao (Cái này làm em nghi ngờ rồi đó) ? Mấy cái đó thì em cũng đoán biết rồi, ai đam mê tin học mà lại không thức khuya chứ ? Ai mê chơi games mà lại không thích, không yêu cái PC của mình chứ ? Em chỉ muốn hỏi về tật xấu khác thôi. Thôi để em nêu thử, chị xem có đúng vậy không nhé : nóng tính nè, ngạo mạn nè, nói khoát nè (Bằng chứng là xấu trai mà dám nói mình đẹp trai :D). Em nghĩ chắc còn nhiều lắm, không chỉ bây nhiêu thôi đâu :D
Còn em hả ? Chị kêu em giới thiệu trên đây thì chắc không được đâu ! "Mắc cỡ" chết :D Chỉ cần biết em là một thằng thích chọc phá người khác là được rồi :D NẾu chị muốn biết thêm chắc chị em mình ra YIM mà chat quá, trong này thì em thua :D

lynhtnt
09-04-2004, 16:10
Hihi. Em dinh nghi ngo gi day. Cuoi. Chi mo ngoac ra dau phai giai thich ma la chu thich day chu. Phai ko ne. De cho de hieu hon. Chu co y gi benh vuc han dau. Han co phai la nguoi nong tinh ko ha? uhm....Em hoi nguoi khac coi chu chi chua thay han nong nay. Kho tinh thi co nhung nong tinh thi chua thay. Chua thay nhe, chu ko dam khang dinh la ko co. Cuoi. Ngao man thi :p (chi ko hieu cai tu nay. :D ) Con noi khoac thi heh eh... han dau co tu nhan dep trai dau, chi tai cac em gai xinh tuoi o day cu doan gia doan non the chu, phai ko em?Cuoi
Nick yahoo cua chi la Lynhtnt
TNT

tramchanh
09-04-2004, 16:14
Chị "Lynh thuốc nổ" (TNT hí hí) đó huh ?... Chùi ui em nhớ chị wóa xá trùi trùi lun oaoaoa... OAOAOA.... để hun chị vài cái trước khi nói chiện nha... chụt chụt chụt chụt chụt chít chít chít chít chít... (haiyoh em mới vào diễn đàn hổng bít cách xài mấy cái icons, có bác nào vừa rảnh vừa tốt chỉ em xài vớiiiiiii........)... chị Lynh khỏe ko nè? rảnh chat dzới em ngheeeeeeeeeeee...

Bé LDP nè, chị thấy em online 24/7 lun huh... dzị sao em có thời gian dành cho người ta của em chứ huh? :D:D.. phải học tập anh Khoa iu dấu, mặc dù có chị tramchanh dễ shương gọi wóa xá vẫn ko chịu ra mẹt mà chỉ cặm cụi dzới dzợ, dzới con, sẵn sàng để chị nhiếc móc ầm ĩ... chị vẫn chưa nguôi ngoai nỗi bùn mất anh Khoa hahaha... thui chị biến đây, để anh Khoa lên shiệt thì ảnh "ben" lun nick của chị thì khổ... :D:D:D...

PS: hun chị Lynh típ... chụt chụt chụt người chị iu dấu của em (á...sếnnnnnn....nhưng mè lè sự shiệt :D:D:D)... à tramchanh đang pí-zì (busy) nên chưa online để bao giờ em thi xong gùi lên chơi với mọi người nghe..thấy mọi người trong nì dzui quá hỉ !!!! :D:D:D ...

LDP
09-04-2004, 16:20
Càng lúc càng nghi ngờ hơn nữa đấy ! Chắc có gì bí ẩn đây !
Mà sao không thấy anh Khoa phản ứng nhỉ ? Bình thường thì chắc không đợi lâu như vậy đâu. Chắc bận lắm há ! :D Hay là sợ gặp lại các bạn cũ, sợ bị tiết lộ những tật xấu rồi trốn luôn đây ? :D

lynhtnt
09-04-2004, 17:28
Troi dat oi. Bua ni tui moi duoc 1 em be gai xinh xan de thuong hun nhieu den nhu vay ha, mac co muon chet luon a. :p Cuoi. Chi khoe. chua yeu van con la TNT cua thuo nao
YAH IM cua chi cung la lynhtnt thoi. Ranh thi chat voi chi.
Con Mr.Tlik ko phai la ko phan ung. ma phan ung ngam do. the nao cung se xu ly may chi em minh cho coi... biet dau day ... 1 ngay no log vao day... se bi phat hien da bi block vinh vien thi sao phai ko 2 em , haunt va ldp!
Cuoi :detective
TNT

LDP
10-04-2004, 20:05
Bé LDP nè, chị thấy em online 24/7 lun huh... dzị sao em có thời gian dành cho người ta của em chứ huh?
Em có người ta gì đâu chứ ? Bởi vậy tự do thoải mái, không bị kêu gào thảm thiết như vầy nè
chị tramchanh dễ shương gọi wóa xá vẫn ko chịu ra mẹt mà chỉ cặm cụi dzới dzợ, dzới con, sẵn sàng để chị nhiếc móc ầm ĩ... :D Như vầy thì còn gì là "freedom - free - happy" nữa :D