PDA

View Full Version : Help me ! GA bắt nạt tui :D

buonlamne
17-04-2010, 17:39
Tình hình sau khi nó vô hiệu hóa tài khoản của mình mình gửi mail xin nó là đang phải nuôi con nhỏ mẹ già :D nó mail lại cho rằng nó sẽ vô hiệu hóa cái domain và kick hoạt lại tài khoản.Viết mail lại cảm ơn nó.Thế mà đợi từ 14 tới giờ chả thấy nó kick hoạt lại acc và cũng chả thấy mail lại. CÓ ai từng bị như tui hok. Hay nó treo giò trong bao lâu thì tha vây :)

nhieuketieunhan
17-04-2010, 17:41
Nó đang xem xét đó......................

buonlamne
17-04-2010, 17:49
Nó đang xem xét đó......................

Hic anh ấy mà xem và xét tới ngày Pi thì coi như công sức như muối bỏ bể :( tháng sau đóng cửa web vì thiếu tiền server quá!

tui_là_tiamo
17-04-2010, 21:29
Giờ còn chiêu nuôi mẹ già con nhỏ nữa cơ à

vantantr
17-04-2010, 21:48
làm gì có vụ khoá domain mà mở lại acc??
Thường thì nó khoá acc thôi (mà khoá rồi thì miễn open lại nha). Nặng lắm nó mới tiễn domain lên đường luôn.

buonlamne
17-04-2010, 21:59
làm gì có vụ khoá domain mà mở lại acc??
Thường thì nó khoá acc thôi (mà khoá rồi thì miễn open lại nha). Nặng lắm nó mới tiễn domain lên đường luôn.

Thì nó mail lại như thế mà mình nói là tôi đã thực hiện tốt TOS tuy nhiên còn chút sai sót mong các bạn giúp đỡ mở lại acc tôi xin hứa sẽ tìm hiểu kỹ lại tos và thực hiện nghiêm chỉnh. Thế là nó mail lại tài khoản của bạn sẽ được kick hoạt trở lại tuy nhiên chúng tôi đặc biệt chú ý bạn nghiên cứu rõ TOS hơn nữa. Thế mà đợi mãi không mở acc :(

sonmobai
17-04-2010, 22:31
Hôm nay là 17, cũng được 3 ngày rồi nhỉ, GG treo giò bác 6 ngày thì...giải nghệ luôn cho nó máu :D

nhieuketieunhan
17-04-2010, 22:39
Hic anh ấy mà xem và xét tới ngày Pi thì coi như công sức như muối bỏ bể :( tháng sau đóng cửa web vì thiếu tiền server quá!
Qua đây tài trợ server cho, chỉ cần cho vài vị trí banner hot hoặc trả tiền vps khoảng 700K / tháng là OK

ilovegoogle
17-04-2010, 23:08
Hello,

We previously notified you about a policy violation on your site, and we
asked that you make changes within 3 working days. After reviewing your
site, we've found that it is still in violation, so we've disabled ad
serving to your site.

Your AdSense account remains active. However, we strongly suggest that you
take the time to review our program policies
(https://www.google.com/adsense/policies) to ensure that all of your
remaining pages are in compliance.

Please note that we may disable your account if further violations are
found in the future.

Sincerely,

The Google AdSense Team

Nó mail như thế. Nhưng acc vẫn bị khóa chưa vào được
Tiêu đề nó bảo nó lock domain. Vậy nó có mở lại ko?
Và khoản tiền còn lại trong acc nó có trả ko?

vangtrang00
17-04-2010, 23:32
Theo mình nghĩ chắc ko mở đâu,mail thế thôi.còn nó mở hay không thì 2,3 bác j đó trên đây đang là người...đi tiên phong.nó mà mở nhớ..hú anh em cái nhé

buonlamne
17-04-2010, 23:41
Theo mình nghĩ chắc ko mở đâu,mail thế thôi.còn nó mở hay không thì 2,3 bác j đó trên đây đang là người...đi tiên phong.nó mà mở nhớ..hú anh em cái nhé

bác mod đâu ồi del hộ em acc cái tên này quá nói xui quá. Dập tắt hết hi vọng của anh em :(

anti-matbao.net
18-04-2010, 00:04
bác mod đâu ồi del hộ em acc cái tên này quá nói xui quá. Dập tắt hết hi vọng của anh em :(

Bác này chắc admin site caovang thì phải, seo siếc ác nhỉ :))

buonlamne
18-04-2010, 00:19

Lão cáo vàng mà biết seo là gì á :D toàn pót mấy cái x-x-x trông ghê rợn mà sao vẫn tồn tại nhỉ tren trang đó toàn ảnh x-x-x :D tên nè coi trời bằng .... chai

vangtrang00
18-04-2010, 16:32
mình cũng từng đi vài acc rồi .đành làm lại dần dần.nói chung cái dần dần đó cũng phải mất gần 2 năm mới hiểu Ga 1 chút.Cái việc Ga mở lại acc thì đúng là tỉ lệ 1% và rất khó khăn khi là country Viet Nam.Việc 1,2 bác trên này có mail đó thì chỉ ngồi chờ hay reply cho nó 1 mail tiếp và không nhầm các bác đang là người đi tiên phong và anh em ngồi xem nó có mở acc cho không.Nó mà mở thật thì khá nhiều anh em sẽ chuẩn bị ngồi nhà viết mail sẵn nội dung tiếng anh khóc lóc xin Ga active lại cho (Giống như bản di chúc được viết sẵn).Chơi Ga cũng là may rủi không ai chơi mà ko toi ít nhất 1 acc

buonlamne
18-04-2010, 16:38
mình cũng từng đi vài acc rồi .đành làm lại dần dần.nói chung cái dần dần đó cũng phải mất gần 2 năm mới hiểu Ga 1 chút.Cái việc Ga mở lại acc thì đúng là tỉ lệ 1% và rất khó khăn khi là country Viet Nam.Việc 1,2 bác trên này có mail đó thì chỉ ngồi chờ hay reply cho nó 1 mail tiếp và không nhầm các bác đang là người đi tiên phong và anh em ngồi xem nó có mở acc cho không.Nó mà mở thật thì khá nhiều anh em sẽ chuẩn bị ngồi nhà viết mail sẵn nội dung tiếng anh khóc lóc xin Ga active lại cho (Giống như bản di chúc được viết sẵn).Chơi Ga cũng là may rủi không ai chơi mà ko toi ít nhất 1 acc

Vấn đề là khi mình bị ban acc mà không nhận được mail cuả nó. 2 ngày sau mình mail hỏi và xin thì nó mail lại như thế. chắc tại do tội nhẹ nên nó tha mà :D. Hôm nay vẫn chưa có mail của nó chắc phải chờ sáng t3 rồi :(

caovang
19-04-2010, 08:51

Bác có xích mích gì với em thế ạ? :)