PDA

View Full Version : Bước đầu vào Hệ Hoàn Chỉnh Đại Học của Trường Khoa Học Tự Nhiên .Tp HCm

Haft_Betty
21-03-2004, 18:02
Mình mới thi đậu vào Hệ Hoàn Chỉnh Đại Học của trường KHTN.Nhưng mình nghe nói là vào học chung chung lắm,không có chuyên nghành rõ ràng.Sao mà Mình thấy Tin Học nó bao la và rộng lớn lắm,bây giờ mình lo lắng lắm.Mình cũng chưa biết chọn cái gì đây nữa.Các bậc đi trước cho mình một vài lời khuyên đi ha.hì hì ....Mình là con gái ...Cảm ơn trước ha.

DieHard
23-03-2004, 15:05
Mình mới thi đậu vào Hệ Hoàn Chỉnh Đại Học của trường KHTN.Nhưng mình nghe nói là vào học chung chung lắm,không có chuyên nghành rõ ràng.Sao mà Mình thấy Tin Học nó bao la và rộng lớn lắm,bây giờ mình lo lắng lắm.Mình cũng chưa biết chọn cái gì đây nữa.Các bậc đi trước cho mình một vài lời khuyên đi ha.hì hì ....Mình là con gái ...Cảm ơn trước ha.
Kỳ này sướng nhá! Em sẽ được các boys nâng như trứng, hứng như hoa ;) .

Haft_Betty
23-03-2004, 18:15
Trời ạ!Dân IT con gái cũng giống như con trai, sao mà hổng thấy có cảm giác gì cả.

destroy_undead
23-03-2004, 22:59
Cho hỏi thi vào hệ đó làm sao vậy bạn ?
Xin nói rõ cho mình biết với nghe. Thanks !

Haft_Betty
24-03-2004, 11:54
Chào Destroy_undead!
Sau khi bạn hoàn chỉnh bậc cao đẳng Tin học của các trường DH Quốc Gia TPHCM
Bạn có thể đăng ký thi vào Hệ Hoàn Chỉnh ĐH của Trường ĐH KHTN.
Các môn thi:
GỒm có 6 môn: Cơ bản:Toán A1,Đại số tuyến tính hoặc Toán rời rạc.(chọn 1 trong 2)
Cơ sở :Kỹ thuật lập trình và Cơ sở dữ liệu
chuyên nghành :Đồ Học,trí tuệ nhân tạo,Cơ sở dữ liệu,Mạng máy tính(chọn 2 trong 4)

tranluc
25-03-2004, 14:06
Chao Ban.,
Nêu ban la con gai, theo tui ban nen di chuyen ve do hoa thi thich hop hon cho ban. Va tui cung duoc biet nganh nay dang rat de tim viec lam do.
CHuc ban thanh cong

yuna_admirer
25-03-2004, 14:19
COn gái nếu giọng dể thương :D thì đi làm helpdesk cũng được :D. IT Helpdesk giờ khó kím lắm à.

Haft_Betty
25-03-2004, 16:15
Chào Yuna_admirer!!! Yuna_admirer có duyên quá đi mất,mình mình hoài không thấy chán.........hì hì hì....
IT Helpdesk là làm về cái gì vậy Yuna_admirer .Bạn có thể cho mình biết rõ một tí có được không.

alibaba-lucky
05-04-2004, 10:03
Minh cung hoc khoa hoc tu nhien nhung truong khtn la truong dao tao khoa hoc can ban nen se co nhieu mon chung chung nhung sao nay se co loi cho ban ngoai cuoc song, ban dung nen bi quan hoc cai gi cung tot thoi ma