PDA

View Full Version : hom tu trong yahoo co gioii han khong vay?

song_den179
04-10-2002, 20:57
hom nay toi lap cung lau roi,the nhung ban be cua tooi co noi la gui thu cho toi ma toi khong nhan duoc,co phai da toi gioi han cua hom thu khong ?

xitrum82
05-10-2002, 08:31
Hộp thư yahoo có dung lượng là 6Mb, bạn kiểm tra lại xem đã quá dung lượng chưa, nếu nhiều quá thì emptry bớt đi. Cũng có thể do lỗi từ phía bạn của bạn, bạn tự gửi cho mình 1 mail xem có đúng là như vậy không.

E-shock!
17-06-2003, 10:37
hồi trước dung lượng hộp mail yahoo khi đăng kí mới lên được 6MB,còn bây giờ chỉ còn có 4MB thôi.Nhưng bạn cũng có thể sài quá giới hạn là 6MB ,nếu sài hơn nữa chỉ còn cách đăng kí thêm dung lượng hộp mail thôi.Bây giờ bạn kiểm tra lại các mail từ phấn Inbox --> Draft --> sent --> Bulk --> Trash delete những mail không cần thiết là hộp mail se tự giãm dung lượng xuống.Rồi bạn tự send mail = chính địa chỉ của bạn coi thử nhận đươc mail ko?Nếu ko được nữa bạn nên đăng kí 1 hộp maik mới,để còn nhận mail của bạn mình gởi nữa chứ.Thân bibi

Yến Trang
17-06-2003, 11:05
Theo mình thì nếu như bạn lập đã lâu thì có thể do thùng thư lưu lại những mail gởi đi của bạn nên mới bị đầy. Bạn vào mục send xoá hết những thư trong đó đi thì mình chắc chắn hòm thư của bạn sẽ trống rất nhiều.

bichduyen_nt
18-06-2003, 07:41
và sau khi delete mail trong send thì nhớ vào trong trash empty luôn thi` mới thiệt sự là xoá.