PDA

View Full Version : Người đến sau design by DJ hoaly(xem khẩn cấp)

hoalydoncoi
25-03-2010, 01:11
[YOUTUBE VIDEO]http://www.youtube.com/watch?v=Dd8gNFQ5kHY&feature=player_embedded[/YOUTUBE VIDEO]

vì video nặng nên ko được nét cho lắm, mong các bạn thông cảm :)

AnhTuanKB
25-03-2010, 08:32
Gớm ghiếc, kinh khủng khiếp, đeo head vô muốn nôn ra hết.

hana_vip
25-03-2010, 10:25
Chưa nghe nhưng mà nghe Pác cảnh báo vây nên không dám xem nữa lol

hoalydoncoi
27-03-2010, 01:20
Chưa nghe nhưng mà nghe Pác cảnh báo vây nên không dám xem nữa lol

Ơ cái bạn này, đó là do bạn đó ko nghe quen nhạc thôi, em cũng xin cảnh báo, ai ko nghe được nhạc remix thì đừng nghe ko lại chê, bài này là bài mix quá hay đấy :)

Jester_
27-03-2010, 01:56
Gớm ghiếc, kinh khủng khiếp, đeo head vô muốn nôn ra hết.

ko thể ngửi đc :buck:

AnhTuanKB
27-03-2010, 02:02
Ối giời ơi!
Em nghe đủ thứ nhạc trên đời rồi mà người ta bảo em chưa nghe quen nhạc remix.
Có lẽ chưa quen thiệt, vì nhạc bây giờ càng ngày càng lạ.
Mà cũng nói luôn, nhạc của bạn không phải nhạc remix, nhạc remix không ai làm cho giọng ca sỹ bị biến dạng đi như thế. Người ta chỉ làm cho nó nhanh hoặc chậm, trôn thêm các loại hòa âm và tiết tấu khác để cho bài hát nghe lạ hơn, và kể cả các kỹ thuật khác nữa.

hoalydoncoi
28-03-2010, 20:05
Ối giời ơi!
Em nghe đủ thứ nhạc trên đời rồi mà người ta bảo em chưa nghe quen nhạc remix.
Có lẽ chưa quen thiệt, vì nhạc bây giờ càng ngày càng lạ.
Mà cũng nói luôn, nhạc của bạn không phải nhạc remix, nhạc remix không ai làm cho giọng ca sỹ bị biến dạng đi như thế. Người ta chỉ làm cho nó nhanh hoặc chậm, trôn thêm các loại hòa âm và tiết tấu khác để cho bài hát nghe lạ hơn, và kể cả các kỹ thuật khác nữa.

ui, thế thì bạn lại ko bít rùi, bạn lên mạng nghe lại trực tiếp xem ca sĩ này hát như thế nào nha, bài này là bài mix được bao nhiu pro remix tán thưởng đó, bạn cứ lên nghe lại lời ca sĩ này hát khác rõ, phải nói là BD, he he, nhưng mà tớ lại thích bài này,nhưng thực sự bạn cũng chưa hiểu về mix rùi, nhiều người còn cho nó biến dạng hơn cơ, mà tớ đang bảo các bạn bình luận về video mà cứ đi bình luận nhạc là sao nhỉ