PDA

View Full Version : Bụi bay vào mắt (E72)

Eros_Baby_Map
22-03-2010, 16:20
Tình hình là em đã xài 1 con E72 gần 1 tháng nay. Có vấn đề khá bức xúc về chiếc điện thoại này. Em là 1 nhân viên văn phòng, môi trường làm việc không phải là quá bụi bậm. Tuy nhiên không hiểu tại sao, con E72 của em lại bị bụi trong màn hình. Tưởng máy em bị thôi nhưng nào ngờ lên mạng dạo 1 số diễn đàn cũng rất nhiều người bị như em. 1 con dế gần 8 triệu mà lại bị lỗi này thì hơi thất vọng.

Mỗi cái vụ " bụi bay vào mắt " là em thấy buồn về chiếc điện thọai của mình thôi, còn lại em thấy đề rất ổn như: hình dáng đẹp, pin khỏe (1 tuần nếu ít xài và 3-4 ngày nếu xài nhiều) chụp hình nét và tai phone nghe rất hay.

Hy vọng sẽ khắc phục được lỗi trên cho những khách hàng sau :(

MrCupid
22-03-2010, 16:29
Bụi bay vào "ấy" chắc là do bạn không dùng "bao" da. và khi bạn bỏ vào trong túi quần cũng là một môi trường đầy bụi. ^^. Nên bạn không thể dùng lý do xung quanh bạn không có bụi sao màn hình bạn vẫn bụi. Mình nghĩ là do trong quá trình sản xuất và lắp ráp thì khâu vệ sinh chưa đc kĩ càng lắm mà thôi.

Cho nên, đây là một sơ xót khá lớn mà nhà sản xuất cần khắc phục

DieOut
22-03-2010, 18:12
Haha chắc chắn là không dùng tới bao..........da rồi :D

quydaxoavt
24-03-2010, 14:03
Hô hô, hóa ra là có rất nhiều thử phải dùng bao để bảo vệ, nếu ko thì ... căng. Lại đi comment.

Note: Không có người nói bậy, chỉ có những người nghĩ bậy

Amen, nam mô a di đà phập