PDA

View Full Version : Down một lúc cả ngàn tấm hình một lúc

chanhlinh
13-03-2004, 05:06
Đôi khi bạn vào một trang web mà tòan là những hình ảnh đẹp mà bạn không biết làm sao để down tất cả những tấm hình đó về, không lẽ save từng tấp???
Và phần mềm này giúp bạn chỉ down những files hình ảnh (được cả film nữa)
nó lọc những files nào có đuôi là jpg, gif....wav, dat..và down hết về cho bạn, bạn có thể down hết một trang web tòan là hình
Bạn down load o đây:
http://www.express-soft.com/downloads/download.asp?Product=Express+WebPictures&Link=webpics.exe

Vào thử down trang này nha tòan là hình đẹp, mình đã down hết rồi, chừng mười mấy ngàn hình
http://www.mm52.com
Thân!! Chúc vui vẻ với this soft

chanhlinh
13-03-2004, 05:24
À quên nó còn down dược cả nhạc nữa chứ (MP3 WMA .....)
Thân!!

JEmEL
13-03-2004, 05:41
khùng quá nhỉ? với flashget thì download all and choice ... :lol

badboy
13-03-2004, 05:53
khùng quá nhỉ? với flashget thì download all and choice ... :lol

thang jemel ben vtf phai ko ? sao ma dot qua vay , co doc ki chua , phan mem do no tu tin cac file co duoi wma ,wmv , cac file hinh , flash de down load , lien quan gi den flashget o day ? flashget lam duoc huh ?

PS : :lick: sao ko go tieng viet duoc ca

Holylight
13-03-2004, 06:22
Làm được chứ,DAP cũng thế,vô tư,cứ cái gì down được là down tuốt.

Holylight
13-03-2004, 06:26
Cần phần mềm có thể làm được công việc này,có phần mềm nào làm được việc này không hả các bạn ơi.

bui_vl
13-03-2004, 08:33
Bác Jemel và bác Holylight nhầm rồi. DAP và flashget làm sao mà tự tìm được các file để download chứ ?
Nhân tiên các bác cho em hỏi có cái phần mềm nào cho phép tìm và download tất cả các file trên Internet mà địa chỉ có phần đầu giống nhau ko dậy ?. Vì em có biết 2 cái site am nhạc có nhiều nhạc download được. Đia chỉ file nhạc đều có đặc điểm là phần đầu giồng hệt. Em định download hết về nhưng mà làm thủ công thì hỏi mệt.

badboy
13-03-2004, 08:34
Pac ti`m harvester ma` dung` ~

bui_vl
13-03-2004, 09:29
Bác cho em biết tên chính xác của chương trình là gì đi để em search cho dễ. Hoặc cho em link để download.

chanhlinh
17-03-2004, 02:32
Không biết thì đừng có ở đó tinh tướng
Híc!!!(yêu cầu phải biết về nó mới bàn luận thanks)

alcatel
17-03-2004, 02:41
dung teleport pro, chuong trinh download web, dat cau hinh cho no la chi down file: text, jpg(gif), mp3(wav), hoac tat ca, no se down ca trang web ban dang xem ve, nhung lau day !

ITbaby
17-03-2004, 04:29
Đúng vậy ! Có thể dùng Teleport Pro, WinHTtrack, Offline Explorer,.. Và cấu hình nó chút xíu thui để nó down về file nhạc không thôi.

bui_vl
17-03-2004, 07:36
Các bác có biết mấy chương trình này download theo kiểu gì ko ? Đó la mấy cái chương trình download trang Web theo kiểu : Xuất phát từ 1 trang Web nào đó , download hết những trang hoặc file sau 1 link thì đến , kế tiếp là những trang sau 2 link thì đến .... Trang Web càng màu mè thì càng tốn thời gian để down những thứ vớ vẩn. Nếu trên trang Web có link trực tiếp đến file nhạc --> OK. Nhưng nếu chỉ là link để nghe nhạc --> pó tay. Phải mẹo tí thì tìm ra đia chỉ để down.
Ví dụ : http://www.vnunited.org/Audio/default.asp?SearchKey=a

chanhlinh
17-03-2004, 16:45
Ha ha ha , mấy pác không có thử mà ở đó tọc mạch, tui nói không xạo chứ mấy pác thử vào trang nào có nhạc, film ,chẳng hạn down thử đi rùi thấy, ở đó....
híc không nói nữa
Thân!!

Lord_of_monsters
17-03-2004, 16:58
không hiểu mấy chú cãi nhau cái gì nữa thế không biết thì dựa cột đi he he, tui có cái thằng H dơn trang cũng hay, nhưng down ảnh thì nói chung chưa có trình nào thỏa đáng cả, chúng nó toàn down logo bé tí không hà chẳng có mấy ảnh đẹp, muốn ảnh đẹp à chuyện nhỏ cóp từng cái

chanhlinh
17-03-2004, 17:04
Lại gặp pác nữa, pác làm ơn down xuống rồi sài thử, dung lượng nó nhẹ tên à, pác down xuống rồi down thử trang www.mm52.com dùm em cái,
Híc quả là chán
Thân!!

bui_vl
18-03-2004, 01:48
Tóm lại là có pác nào có cái chương trình mà em cần không vậy ?