PDA

View Full Version : Liệu có bị band acc GA ko nhỉ?

vietnamnetvn
02-03-2010, 17:19
Mình đăng kí trên flixya.com và add ga của mình vào, kiếm cũng bèo nhèo, có ngày được 1 2$ có ngày được 0.5$, tuần trước mình có 3 lần "tự sướng" vào ads trên flixya,acc GA này thì mình bao giờ login vào từ máy của mình, vì từ việc đăng kí đến các thao tác đều thực hiện ở máy khác, như vậy liệu của mình có nguy cơ bị die acc ko nhỉ? Mình lo quá, vì nó die acc thì chết mình quá!liệu bây giờ mình bỏ ads trên flixya.com có đc ko nhỉ? Mong các Bác nói giúp cho em an tâm! Em chắc sẽ ko dám thế nữa rồi,híc
mà thằng flixya.com có Bác nào đang tham gia nữa ko nhỉ? Nó bảo mình được 100% liệu có thật không? với lại tỉ lệ click ở đây thế nào hả các Bác?

cuocdoima154
02-03-2010, 19:49
Gà mình ngày tự sướng hơn chục phát mấy tháng nay đã sao đâu :D

tien_oi_la_tien
02-03-2010, 20:40
Các Bác chơi ở flixya Nó có cho post bikini không nhỉ?

giahuy123
03-03-2010, 09:24
tỉ lệ là 50 50 bác à chứ chẳng thằng nào cho không bác cái gì đâu.

post nhiều bikini la nó cúng ban luôn acc Flixya , nhưng hình như không mất acc GA

Spammer
03-03-2010, 10:08
tỉ lệ là 50 50 bác à chứ chẳng thằng nào cho không bác cái gì đâu.
post nhiều bikini la nó cúng ban luôn acc Flixya , nhưng hình như không mất acc GA

Hình như thì cũng hơi run :D
Chẳng biết các bác chơi thế nào chứ em thì mãi chưa đủ min pay :(

911.com
03-03-2010, 10:13
theo kinh nghiệm của tôi thì post mấy cái bikini trên flixya thì sẽ bị band đến 80% . Hi vọng cậu tai qua nạn khỏi .

iamvietnam
03-03-2010, 12:17
theo kinh nghiệm của tôi thì post mấy cái bikini trên flixya thì sẽ bị band đến 80% . Hi vọng cậu tai qua nạn khỏi .

CHuẩn đới, EM đã từng ra đi

fennesydonald34
03-03-2010, 18:42
bị ban acc flixya thì acc GA có bị gì không,Và mình lạp 1 acc flixya rồi add GA cũ vào acc flixya mới này có được không. Anh nào biết trả lời giùm em với

đăngkýga1
03-03-2010, 19:03
Mình đăng kí trên flixya.com và add ga của mình vào, kiếm cũng bèo nhèo, có ngày được 1 2$ có ngày được 0.5$, tuần trước mình có 3 lần "tự sướng" vào ads trên flixya,acc GA này thì mình bao giờ login vào từ máy của mình, vì từ việc đăng kí đến các thao tác đều thực hiện ở máy khác, như vậy liệu của mình có nguy cơ bị die acc ko nhỉ? Mình lo quá, vì nó die acc thì chết mình quá!liệu bây giờ mình bỏ ads trên flixya.com có đc ko nhỉ? Mong các Bác nói giúp cho em an tâm! Em chắc sẽ ko dám thế nữa rồi,híc
mà thằng flixya.com có Bác nào đang tham gia nữa ko nhỉ? Nó bảo mình được 100% liệu có thật không? với lại tỉ lệ click ở đây thế nào hả các Bác?
Tự sướng ở máy khác thì lo gì. Lúc mới chơi mình cũng có 4,5 lần tự sướng, nhưng mà địa chỉ ip login và ip click như nhau (quên tắt modem ). Tưởng là bị chết , nhưng cuối cùng vẫn sống !

tien_oi_la_tien
03-03-2010, 20:34
Tự sướng ở máy khác thì lo gì. Lúc mới chơi mình cũng có 4,5 lần tự sướng, nhưng mà địa chỉ ip login và ip click như nhau (quên tắt modem ). Tưởng là bị chết , nhưng cuối cùng vẫn sống !

Tự sướng ở máy khác, máy khác đó chưa login vào google/adsense bao giờ, nhưng có login vào để post bài ở flixya thì có sao ko các Bác nhỉ?

vantantr
03-03-2010, 21:35
post cái gì vi phạm TOS flixya cũng bị BAN account GA. nó có ghi vậy mà

fennesydonald34
04-03-2010, 11:41
post cái gì vi phạm TOS flixya cũng bị BAN account GA. nó có ghi vậy mà

Nó nói thế chứ chưa chắc bị bane GA đâu, bikini mình lấy trên youtobe.com mà flixya nó cũng bane acc mà youtobe.com lại của google.Mình muốn hỏi là lập acc flixya mới rồi add tài khoản GA cũ vào có được không