PDA

View Full Version : AccountPremium.Net - Nơi mua account RS-MU-HF đáng tin cậy và chất lượng !

anhthang84
23-02-2010, 15:05
Xin chào tất cả các bạn !

Việc chúng ta lướt web, chúng ta luôn tìm kiếm những phần mềm tốt nhất dành cho mình, việc download và upload đối với chúng ta cũng không có gì là xa lạ. Và hơn hẳn, để chuẩn bị tốt cho việc này, anh em chúng ta cũng nên chuẩn bị cho mình một số tài khoản Premium để hổ trợ cho việc học hành cũng như làm việc của anh em.

Hôm nay, chúng tôi xin hân hạnh giới thiệu cho anh em 1 nơi đáng tin cậy để mua các tài khoản rapidshare,megaupload,hotfile với giá cực kì rẻ, cực kì vừa túi tiền cho các anh em sinh viên trong dịp tết Canh Dần sắp đến.

AccountPremium.Net là nơi anh em có thể tin tưởng với đội ngũ kỹ thuật và hỗ trợ cực kỳ tốt, cộng vào đó là một tài khoản chất lượng. Chúng tôi luôn luôn hỗ trợ cho các anh em trong các công việc hằng ngày !

Chúng tôi sẽ mô tả sơ bảng giá cho anh em, còn lại anh em truy cập vào đây để biết thêm chi tiết:

http://accountpremium.net

Account Rapidshare 1 năm : 500.000 VND
Account Megaupload life time : 1.000.000 VND
Account Hotfile 1 năm : 500.000 VND

Về quy chế bảo hành, chúng tôi sẽ bảo hành 1 đổi 1 nếu có lỗi từ phía chúng tôi.

Chúng tôi luôn lắng nghe các ý kiến từ các bạn, mọi vấn đề, anh em có thể reply tại đây !

Xin chân thành cảm ơn các bạn đã ghé thăm.

hoaluly
24-02-2010, 11:42
Vote cho bạn một phiếu vừa mua con acc Megaupload 1 năm test xem thế nào rồi reply cho mọi người biết cụ thể sau