PDA

View Full Version : Cảnh cáo caotrung: Xúc phạm thành viên khác

dly
10-02-2010, 22:42
Post: Conmale - Admin HVA có phải là POSTMODERNISM hay không ? (http://www.ddth.com/showthread.php?p=2008279)
User: caotrung (http://www.ddth.com/member.php?u=1114)
Infraction: Xúc phạm thành viên khác

Administrative Note:

Message to User:

Original Post:

Chuyện conmale có con đỡ đầu thì tôi biết, tôi tin chuyện này chứ, bạn không cần phải giải thích dòng cho cho việc bạn là con đỡ đầu gì đó của anh conmale. Mình chỉ hỏi bạn là :

Vậy bạn chắc chắn là conmale là POSTMODERNISM !

Nếu ko phản động ?? Tại sao những bài viết mang tính xây dựng lại bị tổng sỉ vả và còn toàn bài chửi bới. Liệu một người giỏi kỷ thuật như anh conmale được người mộ vì nhân cách anh ấy mà lại đi chửi đảng cộng sản như thế ??? Liệu ảnh có suy nghĩ lại ???
Các bạn cứ mặc cho tôi rỗi hơi, nhưng hơn ai hết, tui lại là người rất hâm mộ anh conmale.

Theo kinh nghiệm của mình thì đừng đụng đến từ "phản động" vì bọn chúng rất đông và hung hãn lol

huysun
10-02-2010, 23:17
hic, anh Cào Trứng bị tận 5 point :emlaugh:

caotrung
12-02-2010, 00:03
Thường ngày đi học mình cũng khoái điểm 5 vì không cao cũng không thấp, rất hợp với tên mình :)
Có cái là chưa thấy ai spam trong chat-chit lại bị warning như mình :D . Xem lại bài viết thấy có cái miệng ngoắc ra cười mà :"ai cũng hiểu chỉ vài chục người không...."

thaychuastudio
12-02-2010, 07:38
Nếu tiếp tục Spam như vậy thì càng ra đi sớm.

Tớ chưa thấy ai trẻ con và thù vặt vớ vẩn như vậy

Nếu không cảm thấy vui nữa thì đừng có gõ chữ ddth.com mỗi khi online nữa cho xong chuyện. Cứ qua bên chụp ảnh (.net) cho đúng với khả năng (khá tốt) của mình .

Ai cũng thấy bạn rất trẻ con khi tranh luận. Và khi đuối lý thì quay qua chửi đổng. Warning là còn nhẹ! :yes:

Mỗi cái chữ ký của bạn cũng đã thể hiện cái văn hóa con người cùn đến mức nào!

Bản thân là người "khai thông" diễn dàn từ những ngày sơ khai. Nhưng bản tích ích kỷ và tự ái thái quá của bạn làm mất đi hình ảnh dễ thương của Mod Caotrung ngày nào.

Lần cuối cùng tôi viết về (với) Caotrung, vì ít nhất tôi còn vương lại một chút ấn tượng đẹp về cậu trong buổi offline ddth ngày nào.

caotrung
12-02-2010, 10:01
Tớ chưa thấy ai trẻ con và thù vặt vớ vẩn như vậy
Ai có thể chắc rằng mình là người lớn ? Thực tế ra thì cũng chẳng muốn spam ba cái chính chị chính em trong góc chatchit làm gì, chỉ là trong một phút bốc đồng muốn nói cho vài người "ngoại" vài lời !
Ai cũng thấy bạn rất trẻ con khi tranh luận. Và khi đuối lý thì quay qua chửi đổng.
Ổ, nếu anh xem lại thì tôi chưa từng thốt một câu nào mang tính chửi bới trong các bài viết đấy cả , những từ ngữ như "cắn", "ném đá" là những từ "lóng" chỉ sự hằn học trong các bài viết trả lời post của tôi, mỗi bài viết tôi đều chèn icon lol vì những từ tôi viết ra chỉ là justkidding, chỉ có người không hiểu mà làm căng nó lên, ai là trẻ con ở trường hợp đấy nhỉ?
Bản thân là người "khai thông" diễn dàn từ những ngày sơ khai. Nhưng bản tích ích kỷ và tự ái thái quá của bạn làm mất đi hình ảnh dễ thương của Mod Caotrung ngày nào.
Thực lòng mà nói trước đây và hiện nay caotrung không bao giờ tự hào về việc là những thành viên đầu của diễn đàn vì thực ra chuyện đó chẳng có gì đáng để làm vinh dự. Chỉ là đôi lúc nhớ lại một thời tuổi trẻ sôi động đã qua thôi. Hiện nay các thành viên trước đây rất tâm huyết giờ cũng đi đâu hết.
Lần cuối cùng tôi viết về (với) Caotrung, vì ít nhất tôi còn vương lại một chút ấn tượng đẹp về cậu trong buổi offline ddth ngày nào.
Cám ơn anh vì những lời nói này, caotrung vẫn là caotrung . Chỉ là có sự không hiểu nhau ở một số vấn đề "không có gì là đáng căng thẳng" !
Lời cuối của những lời cuối: ddth là nơi tôi muốn ghé chân, đôi khi nó có thể xấu, tốt không quan trọng với tôi. Nơi đây có những kỷ niệm ngày xưa nên tôi quay lại. vậy thì xin đừng làm nó trở thành một ngôi nhà nhỏ nơi mà chỉ một tốp người sống cách biệt với phần còn lại.
Thân chào !

duykhuong-it
12-02-2010, 10:13
híc, 5 point (em tưởng bác dly bị ban nick rùi mà)

huysun
12-02-2010, 12:44
híc, 5 point (em tưởng bác dly bị ban nick rùi mà)

bé này ngây thơ quá lol ban thật rồi chứ cần gì phải tưởng lol

vudung0608
13-02-2010, 10:59
Hix. Sao lão Dê bị banned rồi mà vẫn cảnh cáo ae được vậy nhỉ?
Vikhoa diễn trò gì đây không biết.

dly
13-02-2010, 13:49
Thư giãn 3 ngày Tết đi bạn :D

2208
15-02-2010, 19:56
Hix. Sao lão Dê bị banned rồi mà vẫn cảnh cáo ae được vậy nhỉ?
Vikhoa diễn trò gì đây không biết.

theo mình nhớ nếu nick chưa log out ra thì vẫn vào post bài và cảnh cáo được mặc dù bị banned.

ngoccong2001
16-02-2010, 22:18
theo mình nhớ nếu nick chưa log out ra thì vẫn vào post bài và cảnh cáo được mặc dù bị banned.

úi dào ơi:w00t:

lại 1 em nhạn nữa bị sập bẫy bác Dly:emlaugh:

nino
16-02-2010, 23:02

hôm nào bác đang online rồi pm bác dly nhờ bác ý ban thử coi có post bài được không nào :w00t:

2208
18-02-2010, 20:45
hôm nào bác đang online rồi pm bác dly nhờ bác ý ban thử coi có post bài được không nào :w00t:

vây là em nhớ không đúng rồi, hic