PDA

View Full Version : Cảnh cáo thaydococ: Sử dụng ngôn từ thiếu văn hóa

thagnv
22-01-2010, 18:46
Post: Tevez nhận giải cầu thủ hay nhất Premier League tháng 12 (http://www.ddth.com/showthread.php?p=1987306)
User: thaydococ (http://www.ddth.com/member.php?u=140979)
Infraction: Sử dụng ngôn từ thiếu văn hóa

Administrative Note:

Message to User:

Original Post:

MU vĩ đại vậy Barca là vĩ đại của vĩ đại !
Cãi nhau với con bò thì hóa ra mình bằng con bò ah??
Trong 1 cuộc bình chọn mới đây B xếp thứ 1 U xếp thứ 2 M xếp thứ 3. Cần phải nói nhiều không?

thaydococ
23-01-2010, 13:25
Lý do này không thuyết phục lắm. Nên lói là xúc phạm thành viên khác thì đúng hơn.

BlogTheThao.Com
23-01-2010, 15:26
Lý do này không thuyết phục lắm. Nên lói là xúc phạm thành viên khác thì đúng hơn.

Chết cười với ông bạn, dù là gì thì cũng vi phạm nội qui. Mod nói tránh đi đó mà :).
P/S: Cho tôi hỏi bị bao nhiêu Points thì đi nghĩ mát, và mức thời gian như thế nào? (chưa bị lần nào nên chưa rõ)

2208
23-01-2010, 17:28
Chết cười với ông bạn, dù là gì thì cũng vi phạm nội qui. Mod nói tránh đi đó mà :).
P/S: Cho tôi hỏi bị bao nhiêu Points thì đi nghĩ mát, và mức thời gian như thế nào? (chưa bị lần nào nên chưa rõ)

10 points lên đường, 8 points hình như đỏ đít

thagnv
23-01-2010, 18:46
Éc... giảm nhẹ tội để bác chỉ bị 3 point cảnh cáo thôi. Hic hic... chứ xúc phạm thành viên khác là tới 5 point lận. Vậy ý bác muốn giờ sao? E thêm vô hén?
lol

BlogTheThao.Com
24-01-2010, 00:44
10 points lên đường, 8 points hình như đỏ đít
Thanks, Bạn giúp thì giúp cho trót đi, lên đường là lên đường trong bao lâu ? Còn "đỏ đít" là sao ? Hỏi để biết thôi, chứ chẳng mong bị BAN :D
(vì tìm trong bảng nội qui không thấy nên mới hỏi)

thaydococ
24-01-2010, 11:19
Thanks, Bạn giúp thì giúp cho trót đi, lên đường là lên đường trong bao lâu ? Còn "đỏ đít" là sao ? Hỏi để biết thôi, chứ chẳng mong bị BAN :D
- Thực ra ban thì cũng kô có gì to tát. Vì nếu thích lại lập nick khác thôi. Cái chính vẫn là ý thức các thành viên khi tham gia dd.
- Thêm 1 câu hỏi nữa là nếu thay từ "con bò" bằng từ "con cò" trong comment của tôi thì có bị cảnh cáo không?

BlogTheThao.Com
25-01-2010, 02:18
Thân chào BQT, tôi thật lòng muốn biết nên mới hỏi chứ không phải muốn spam. Nhưng không hiểu BQT làm việc theo lịch nhà nước (nghĩ T7 và CN) hay sao mà không thấy giải đáp giúp tôi.

Có lẽ cũng nhiều người chưa biết và tò mò muốn biết về cách thức và mức độ kỷ luật của diễn đàn mình. Mong BQT bỏ chút thời gian giải đáp hoặc thêm vào TOPIC NỘI QUI DIỄN ĐÀN.

Chúc anh em BQT tuần làm việc mới thật khí thế :)

- Thực ra ban thì cũng kô có gì to tát. Vì nếu thích lại lập nick khác thôi. Cái chính vẫn là ý thức các thành viên khi tham gia dd.
- Thêm 1 câu hỏi nữa là nếu thay từ "con bò" bằng từ "con cò" trong comment của tôi thì có bị cảnh cáo không?

@thaycodoc: Đúng vậy, ý thức là chính. Ông bạn cùng xếp hàng đứng đợi với tôi nào :)

VN-Fans
27-01-2010, 03:58
Post: Tevez nhận giải cầu thủ hay nhất Premier League tháng 12 (http://www.ddth.com/showthread.php?p=1987306)
User: thaydococ (http://www.ddth.com/member.php?u=140979)
Infraction: Sử dụng ngôn từ thiếu văn hóa

Administrative Note:

Message to User:

Original Post:

Cãi nhau với con bò thì hóa ra mình bằng con bò ah??
Trong 1 cuộc bình chọn mới đây B xếp thứ 1 U xếp thứ 2 M xếp thứ 3. Cần phải nói nhiều không?

Tui thấy có một bài cũng có lời lẽ không hay cho lắm, bác thagnv xem thử nhé.

Việc đổ lỗi cho trọng tài. Chỉ là đòn tâm lý chiến. Việc đó là thường như cơm bữa. Bạn xem bóng đá anh nhiều và vẫn băn khoăn cái này thì kể cũng hơi buồn cười.
Còn việc cup FA thì xưa nay Man chưa bao giờ coi trọng. Nhưng mà ARS mấy năm nay toàn trắng tay, vậy mà cũng học đòi. "Đúng là voi đú, chó đú, chuột chù nhảy cưng cưng".