PDA

View Full Version : Tóc dài hay tóc ngắn

Ghost1982
25-02-2004, 13:51
Dạo này tóc mình cũng khá dài rồi ko biết là nên tiếp tục nuôi tóc hay là phải "xuống tóc". Vào đây hỏi xem ý kiến của mọi người ntn?
Cả nhà cho ý kiến nha :
Dòng đầu phải là giới tính
Dòng hai phải là : Theo tôi con trai nên để tóc : ...
Dòng ba phải là : Theo tôi con gái nên để tóc : ...
Dòng tiếp theo là ý kiến bản thân ...
Đây là chat chit nên spam thoải mái đí :chair: :horse: :aha: :gathering :prrrr: :band: :food_smil :hungry: :onfire: :banana: :hang: :beer_smil :drunk: :gun_banda :arabia: :box: :goodluck: :alucard: :doctor: :phone2: :cheers: :shuriken: :donatello :sorcerer: :boat: :bb:

Hòang Phố
25-02-2004, 18:56
Người xưa ưa "Nam ngắn, Nữ dài " hơn .Nhưng thời đại ngày nay đã hết cái "mửng" này lâu rồi ...Để tóc gì cũng được , miễn là hợp với gương mặt mình là được .Con gái để tóc ngắn với thân hình cao cũng đẹp vậy, hay là con trai với gương mặt thanh tú để tóc dài có cái đuôi cũng bụi lắm á !

Ghost1982
26-02-2004, 13:13
Hic hic bạn gái ơi nói thế thì nói làm gì chứ.
Tất nhiên phải là tóc phải hợp với người rồi nhưng anh đang hỏi ý kiến chủ quan của từng người thôi mà, ai thích như thế nào thì cứ nói thế ấy.

Sawyer
26-02-2004, 16:07
Rủ nhau cạo đầu hết cho rồi,trời chuẩn bị vào mùa hè,mốt này vừa hiện đại,vừa mát mẻ vừa tiết kiệm (tiền dầu gội)

H*jovial
26-02-2004, 16:20
Dòng 1 : Dạ, còn tui tên là Jovial, là con gái. ^_*
Dòng 2 : Theo tui con trai nên để tóc ngắn hoặc vừa vừa. Tui ghét con trai tóc dài, nhất là cột thêm cái đuôi ý ~_~. Hic chị Phố ơi em chắng thấy "bụi" ở đâu hết á chỉ thấy mà ghét thui!!! (Ai chê em "nhà quê" em chịu chứ ghét lắm!!!!!~_~)
Dòng 3: Tui thích con gái để "Tóc ngang vai ai đó đợi chờ" ^_*
Dòng...tiếp theo: Theo tui thì Ghost để..."tóc đuôi gà" đi anh !! hahahaha

Hans Voralberg
26-02-2004, 16:20
Để tóc dài đê. Em đang để tóc dài nè, trông cũng ko tệ, ko bít lúc nào đủ dài mà cột lol

Sawyer
26-02-2004, 17:04
Theo anh thì em nên cạo đầu đi,vì đỡ sợ "ai đó" nắm tóc giật giật lol

H*jovial
27-02-2004, 01:48
Uh cạo đầu đi em Hans, cho cùng có đồng minh chịu chung bị "nắm tóc giật giật". Chứ mà bị một mình thì buồn lắm!!!hehe
Ý Ghost, hay là Ghost theo mô đen nửa này nửa kia đi, cạo phân nửa còn phân nửa thì cột...tóc đuôi gà. Hihihihi đẹp lắm á ra đường sẽ có nhiều cô để ý cho coi, good luck!!
Hihihhihi

fantastic
27-02-2004, 02:09
Chẳng bít ý pà con thía lào chớ thằng em lày khoái để tóc dài hơn (để cột, hehe) tiếc cái là đang học trung học nên hông để được.. Mếy lần để "sơ sơ" mà d0ã bị chưởi om xòm roài.. hú hú!!! Tóc dài thì trông rồ men tíc hơn, nhưng mà seo đệ thếy tên lào tóc dài cũng quăn quăn ----> ko thít... dài là phải suôn mượt, óng ả giống tên Irvine trong FF VIII á... hay Laguna cũng đẹp nốt.
ý kiến của H*jovial cũng hay đấy... Chơi đàng trước là ặc má nì, đằng sau để dài thiệt dài roài cột lại, pá cháy pọ chét luôn... Trong film "Tề Thiên Đại Thánh" lão sa tăng để tóc kiểu đó á, có điều tốn công chải chuốt, chặc chặc!!!

Hans Voralberg
27-02-2004, 04:56
Kiên quyết là để tóc dài, ko cạo đâu, còn nửa này nửa nọ chắc ko dám ra đường. lol

Hòang Phố
27-02-2004, 08:19
HP thích nhất con trai đàn ông để tóc đinh nhất
Còn con gái để tóc ngắn cho bụi bụi .
Còn Ghost huh! để nữa này nữa kia giống như H* nói đi, như vậy là không đụng hàng rồi !

SUPERKID1412
28-02-2004, 10:23
trời ơi húi cua đi cho rồi, riêng ghost.. thì cạo trọc cho rồi sau đó lên chùa tu đi cho chị em được nhờ

So Lo
28-02-2004, 14:50
Để kiểu nào mà chưa từng để á ... lâu lâu đổi phong cách 1 chút

truongton
26-03-2004, 04:42
HP thích nhất con trai đàn ông để tóc đinh nhất
Còn con gái để tóc ngắn cho bụi bụi .
Còn Ghost huh! để nữa này nữa kia giống như H* nói đi, như vậy là không đụng hàng rồi !
Àh đúng dzòi tui để tóc đinh nè nhưng mà thật sự tui không thích con gái để tóc ngắn đâu nhìn giang hồ hơn là bụi bụi đóa. :lick:

abc_hn
26-03-2004, 09:15
Oái, Kid, đừng khuyên Ghost vậy chứ, Ghost mà nghe theo thì ...khổ các nhà sư nứ thui , heheheee

Ghost1982
26-03-2004, 15:06
:D :D :D :D Ghost mà đi tu thì Honey, bạn gái và các bà xã bít để cho ai :D :D :D :D
Nói thực là đã cut tóc rùi, cắt ngắn bớt chút chút thui, chủ yếu là chỉnh lại cái mái cho nó đẹp.
Chụp hình và tặng My Honey rùi, khen hoài nhức cả tai hihihihi

tinhyeumauxanh
31-03-2004, 08:27
Tôi thích con gái để tóc dài chấm ngang vai hơi dài xuống tí, tóc đen nhánh, ko nhuộm.
Vậy mới hoẹp với dáng người của con gái Việt Nam, tui thấy cô gái nào đi ngoài đường mà đúng theo lời tôi đã nói, thì tôi bám theo ngay à, mấy cô này thường dễ thương, tỉ lệ 70/100, hee, các bạn cứ thử xem, tôi nói ko có sai đâu à, biết đâu gặp dc người mình yêu đó, hihi

bichduyen_nt
02-04-2004, 12:51
Duyên nghĩ Ghost nên tham khảo củ cà rốt của Tinhyeumauxanh kìa, nhìn ấn tượng đó chứ bộ, há!!!

abc_hn
02-04-2004, 13:42
Tui khuyên các bạn nữ một điều đừng để tóc kiểu "dài chấm ngang vai hơi dài xuống tí, tóc đen nhánh, ko nhuộm." nguy hiểm lắm, gặp TYMX là nguy rùi, lại...lại...lại đưa nhau vào công an, lại đưa nhau ra tòa, rồi người bóc lịch, kẻ ...Nan giải lắm !!!
Còn để tóc kiểu gì hả, theo tui để kiểu gì cũng được miễn là mình thấy đẹp, người khác không thấy "đau con mắt" là okia !

Ghost1982
02-04-2004, 13:50
Nhìn Avartar mới của tui thì rõ CHIM CÁNH CỤT :D :D

abc_hn
02-04-2004, 13:53
Cẩn thận, đánh rơi chữ "CÁNH" là coi như xong! khục khục khụcccccccccc

tinhyeumauxanh
02-04-2004, 14:04
Tui khuyên các bạn nữ một điều đừng để tóc kiểu "dài chấm ngang vai hơi dài xuống tí, tóc đen nhánh, ko nhuộm." nguy hiểm lắm, gặp TYMX là nguy rùi, lại...lại...lại đưa nhau vào công an, lại đưa nhau ra tòa, rồi người bóc lịch, kẻ ...Nan giải lắm !!!
Nè sao lại đưa vào công an hả, ăn nói cẩn thận nha, tui ko phải hạng lăng nhăng như mấy bác đâu à, ai mà yêu tui hả, sướng còn hơn tiên đó nha, hì

Ghost1982
02-04-2004, 14:18
Cẩn thận, đánh rơi chữ "CÁNH" là coi như xong! khục khục khụcccccccccc
Nói năng cẩn thận nha bro. Ko dùng từ ngũ bôi bác đá xoáy nhau ~_~ :mad: :mad: :mad:

Holylight
02-04-2004, 14:32
Tui thích để tóc dài.

tinhyeumauxanh
02-04-2004, 21:37
Nói chung là mỗi ngưòi có mỗi cách nhìn khác nhau, ko ai giống ai, nhưng tôi thấy mấy bác nên để tóc giống quả "cà rrốt" của tui thì đẹp hơn, còn mấy em thich để kiẻu gì thì để, hê, miễn là dễ thương là dc gùi

freewarez
02-04-2004, 21:44
để tóc ngang vai là đẹp rồi, tóc dài quá thì làm girl vướng víu, không "năng động" mấy,
tóc ngắn thì Boyly quá...Như cái AVATAR của ông TYMX ấy, nè AVATAR "quái" thế?

abc_hn
03-04-2004, 08:43
TYMX ah`, sao không có lập trường gì vậy, "mấy bác nên để tóc giống quả "cà rrốt" của tui thì đẹp hơn"-Duyên nói rồi, "còn mấy em thich để kiẻu gì thì để"><"con gái để tóc dài chấm ngang vai hơi dài xuống tí, tóc đen nhánh, ko nhuộm.". Hế hế hế....

tinhyeumauxanh
03-04-2004, 10:09
để tóc ngang vai là đẹp rồi, tóc dài quá thì làm girl vướng víu, không "năng động" mấy,
tóc ngắn thì Boyly quá...Như cái AVATAR của ông TYMX ấy, nè AVATAR "quái" thế?
:D :D chà, cái này là hàng độc đó nha, tui đổi 3 lần rùi đó, đáng lẽ ra nó là hình gif động, có màu, :) nhưng tui thích để như vậy hơn, sợ mấy thằng cha trong diễn đàn này mà thấy chắc "phê" luôn quá, :D :D

COn bồ của tui để tóc dài chấm ngang vai, đẹp lắm, tóc đen nhánh nè
Con gái mà để tóc dài quá, đỡ tiền mua giấy :D:D, cầm chùm tóc đó "chu.... mông" luôn :D :D :D

Nheo
03-04-2004, 16:28
Theo to*' thì Ghost nên để tóc dài, tóc dài xoã xuống, bôi mặt trắng bệch, mặc chiếc áo trắng rộng thùng thình từ đầu đến chân (nhớ lúc nào cũng phải le lưỡi ra) --> vậy mới giống 1 con ma :D

freewarez
03-04-2004, 16:32
Nothing is imposible ===> wrong.
Lấy VD như ngày mai Nheo tự dưng có 10000000 $ . Điều đó có thể xảy ra không???
Không hả ===> câu này sai!

Nheo
03-04-2004, 16:44
Nothing is imposible ===> wrong.
Lấy VD như ngày mai Nheo tự dưng có 10000000 $ . Điều đó có thể xảy ra không???
Không hả ===> câu này sai!
Đó là châm ngôn của tớ mà, chỉ cần muốn là được --> bất chấp mọi khó khăn (wa, quả là 1 người có ý chí...) :tongue:

cfmanager
03-04-2004, 16:57
tất nhiên! câu này có ý nghĩ tương tự như câu Bác đã dạy:
Không có việc gì khó
Chỉ sợ lòng không bền
Đào núi và lấp biển
Quyết chí ắt thành công
muốn có 10000000 $ trong ngày mai á! Tối nay đi bắt cóc con của Bill Gates đòi tiền chuộc đi!

kobold
05-04-2004, 18:45
Minh xin co y kien de toc giong trong truyen thi nhu the nao nhi ? ^_^

tinhyeumauxanh
08-04-2004, 20:22
dc thôi, đẹp đó, nhưng ku phải use nhiều Mốt đó nha, 1 ngày chắc hết 1 binh luôn :D :D

nguyenquanghai
21-04-2004, 18:34
theo mình nghĩ thì nên cạo trọc đi cho nó mát tội gì phải khổ gội đầu chi cho mệt!

unlucky555
21-04-2004, 22:26
này anh thấy Ghost nên thế n2y, kiếm Hòang phố mượn cái búa rùi nằm xuống kê tóc lên thơt chặt. Kiểu đó là ko đụng hàng luôn

abc_hn
21-04-2004, 23:30
này anh thấy Ghost nên thế n2y, kiếm Hòang phố mượn cái búa rùi nằm xuống kê tóc lên thơt chặt. Kiểu đó là ko đụng hàng luôn
Ơ, nhưng pác định kê Ghost lên cái "thớt" nào đấy !?

unlucky555
22-04-2004, 04:32
Ah ah để xem trong này có nhiều girl có thớt lắm chắc phải mở cuộc xét tuyển quá

Nheo
22-04-2004, 22:11
uhm, mượn búa của Hoàng Phố thì sẵn tiện mượn thớt của HP luôn đi, sét tuyển chi mắc công các chị em nhà ta lại oánh nhau...gây ra cảnh hoang tàn trên dd này...