PDA

View Full Version : cách nào chống ăn cắp mật khẩu từ trang Web :www.interhacker.org?

doquangthai
24-02-2004, 19:13
Bạn nào biết cách chống nạn ăn cắp mật khẩu của email trong Yahoo chỉ giúp mình với. Hiện tại một số người vào trang web www.interhacker.org để lấy cắp mật khẩu từ địa chỉ email của yahoo. Ban nào biết chỉ mình với, cảm ơn rất nhiều!

Kawaguchi
24-02-2004, 20:23
Cách tốt nhất không check mail nào từ địa chỉ của www.interhacker.org. Trang này chủ yếu dùng fake login thôi bạn cứ đánh dấu nó là spam mail vậy là xong.

xhacker234
24-02-2004, 22:01
khi checkmail chiu khó gõ mail.yahoo.com là xong khi vào interhacker nó sẽ hiện ra 1 thông báo,đừng chọn ok
kawaguchi nói đánh dấu nó vào spam mail là sao?hỏng hỉu

dunglq8
25-02-2004, 18:53
một số người biết địa chỉ email của mình, họ muốn lấy mật khẩu nên họ vào trang www.interhacker.org, trang này có chức năng như một công cụ chuyên ăn cắp mật khẩu email ở Yahoo. Chỉ cần nhập địa chỉ email là họ có trong tay mật khẩu email của người khác, mình muốn hỏi có cách nào chống sự ăn cắp đó, mình cảm ơn rất nhiều!

dunglq8
25-02-2004, 18:59
một số người biết địa chỉ email của mình, họ muốn lấy mật khẩu nên họ vào trang www.interhacker.org, trang này có chức năng như một công cụ chuyên ăn cắp mật khẩu email ở Yahoo. Chỉ cần nhập địa chỉ email là họ có trong tay mật khẩu email của người khác, mình muốn hỏi có cách nào chống sự ăn cắp đó, mình cảm ơn rất nhiều!

Kawaguchi
25-02-2004, 19:15
không thể nào mà có vụ nhập email vào thì sẽ có pass ngay. Trang đó chỉ gửi một greeting card tới cho bác. Rồi khi bác nhấn vào nó sẽ hiện lên trang của Yahoo. Chỉ cần bác nhập pass vào thì pass đó tự động gửi tới mail của người muốn lấy pass của bác.

to xhacker234: khi check mail bằng yahoo thì có button "this is spam" khi nhấn vào đó thì những bức thư đó được coi là thư rác và từ bây giờ trở đi nếu có thư từ địa chỉ đó thì nó sẽ tự động chuyển vào thư mục Bulk.

hoa ha
26-02-2004, 11:14
Bạn cho mình hỏi là trong Yahoo mail nếu mình sử dụng mấy cái như Blocked Address hay là Filter xong thì có cách nào xóa luôn mấy cái thư rác để nó không chuyển vào thư mục Bulk không.Mình thấy là nếu cứ để nó nằm ở thư mục Bulk thì nó cũng chiếm chỗ quá.

xhacker234
26-02-2004, 12:45
lâu lâu mục bulkmail sẽ nhiều spam nhưng bên cạnh có chữ empty mà,click vô đó là xong, empty ráo cả :D
kawagu chi à tui hiểu spam rùi nhưng bi giờ mới bít interhacker còn có trò này nữa hì hì :) tui chỉ nghĩ nó có mỗi trò kia thui :D

glacialphoenix
27-02-2004, 05:31
Cái đó thì đúng là phải tự cứu lấy mình đi. Chịu khó gõ cái mail.yahoo.com , mặc dù lâu nhưng chắc chắn.

Maxx
27-02-2004, 10:03
cái trang đó nhảm nhí hết sức à

WWW.INTERHACKER.ORG
(T)hiết kế và lập trình PHP 4.0 bởi Bùi Hoàng Hiệp (Tôi đang Offline)
Thành viên nhóm tin học trẻ SKM
Thái Nguyên tháng 10 năm 2003

rãnh rỗi ghê có tài thì kiếm cái khác mà làm

grrrrr grrr may mà ko có info mình trên đó
......................
..................