PDA

View Full Version : Ai đó bày em với !

anhtuanhack
15-01-2010, 01:09
Em mới mua cái iPhone còn mới toanh. Mục đích em lên đây là vì em nghe các bài nhạc trong máy chán quá. Mà nhà anh trai em lại có một cái laptop trong laptop có nhiều phim và bài hát hot lắm. Tính anh em thì kẹt lắm không cho em dùng máy laptop lần nào cả. Em muốn Coppy nhạc từ máy tính vào thì làm thế nào ạ ? xóm nhà em cũng có thợ chuyên về iPhone nhưng hiện tại thì ông thợ này đã lên tiên rồi. Thế là không còn cách để Cop nhạc nữa. Hi vọng các cao thủ iphone giùp em về cách cop nhạc vào. Thường thì cắm CAP USB vào thì máy nhận, nhưng iphone thì lại không nhận chỉ hiện ổ chứa ảnh thôi. Mong các bác chỉ giáo từng chi tiết được không ạ. Đừng qua loa như mấy thằng khác em không hiểu đâu. Có hiểu thì trình độ thực hành của em cũng kém thôi.

thanhtrung_sc
16-01-2010, 10:56
ẹc, có 2 vấn đè ở đây. Một là bạn ko biết cách chép nhạc, hình vào máy. Hai là bạn ko co máy tính. Trước tiên bạn phải mượn được máy tính của anh ban (tất nhiên), cài chương trình iturn vào máy (có thể vào google tim iturn). Cài xong là có thể mở iturn để laptop nhận ra iphone. Rồi mò mẩm cách tải nhạc , hình, phim,... cứ từ từ mà chép.Chi tiết hơn bạn qua trang tinhte.com mà xem

Big Q
16-01-2010, 22:04
chỉ có itune chứ làm gì có iturn :|

eship_sale
04-02-2010, 00:18
Do nó chưa đồng bộ thôi!
Bác gỡ ra cài lại, khi cài itunes nhớ phải cám iphone vào nhé!
Chúc thành công