PDA

View Full Version : Hoc tai Kent-cbam co tot khong ?

liebedich
22-02-2004, 16:14
Có anh chị nào đã tốt nghiệp từ Kent -cbam không ,cho em hỏi trường này dạy tốt không vây ?Em cảm ơn trước nha .Xin chỉ dẫn cho đàn em với

dokhanh
22-02-2004, 19:34
Minh dang hoc trong truong Kent-Cbam. Minh cam thay o day hoc duoc. Nhung ban phai co gang het suc moi hoan thanh xong khoa hoc nay. Neu ban co vung kien thuc ve cong nghe thong tin thi hoc se nhanh thoi. ban phai hoan thanh het cac mon hoc thi se duoc ra truong

vungve
09-03-2004, 05:38
rang lam 2 de tai flash va dreamwear, chu ko nop 2 de tai do thi ko duoc chung chi dau. rang len nghe.
nhung tui thay hoc o IDC co le tot hon thoi gian hoc cung lau, hoc cung duoc nhieu chuong trinh nua.
chuc hoc gioi nghe.

Minh_Quoc
22-03-2004, 03:27
Hoc o IDC la hoc o dau ban co the noi ro hon duoc khong, minh muon biet truong do lam lam on noi ro gium minh nha.Ma kent_cbam hoc phi co cao khong vay, muon vao hoc thi phai lam gi

liebedich
23-03-2004, 18:16
3000 USD 2 năm ,chắc học cũng tốt

thiendilac
23-03-2004, 23:16
Ken_CBam được lắm đấy, cậu bạn mình trước kia cũng học tại đó, bây giờ đã ra trường rồi nhưng được trường giữ lại làm việc, bây giờ trường đã bổ nhiệm nó đi học khóa master, ngon ăn thật nhễ :))

liebedich
24-03-2004, 02:27
Ngon ăn thật dễ , để được ăn ngon , phải bể cái đầu !!! hihihi
Cám ơn thiendilac cho mình cảm hứng.
Nói chung là các bạn nên cho thêm vào list của mình trường Kent đi (chắc phải đòi thằng Kent tiền quẳng cáo mới được)

nguyenquang
26-03-2004, 03:34
Mình thấy bạn học ở đâu cũng vậy hết thôi, một chỗ dạy good mà bạn học không ra gì thì cũng như không, rồi lại đổ tội cho ông thầy, cho trung tâm, tội nghiệp lắm.

Một khi quyết định mở Trung Tâm dạy, thì dĩ nhiên họ có mặt chuẩn bị để bảo đảm là bạn sẽ good, trang bị đủ kiến thức. Nhưng lỡ nếu mình không tiếp thu hết ---> coi như thua!
Mình thấy Kent làm ăn được lắm đó!

long nhan
10-11-2012, 11:20
rang lam 2 de tai flash va dreamwear, chu ko nop 2 de tai do thi ko duoc chung chi dau. rang len nghe.
nhung tui thay hoc o IDC co le tot hon thoi gian hoc cung lau, hoc cung duoc nhieu chuong trinh nua.
chuc hoc gioi nghe.