PDA

View Full Version : Co ban nao download duoc nhung san pham Transcender?

mrm00n
19-02-2004, 10:37
Hi hien gio minh can mot so bai test cua transcender nhung chi dowload duoc bang demo nhung kong ***** duoc neu ban nao download duoc:https://www.transcender.com/ssl/download.aspx cho minh xin voi

Cam on nhieu nhieu . . .

Memphisto
19-02-2004, 11:37
ban thu search o trang nay xem
www.warezfreaks.com
www.phazedll.com
moi xem ban ALL THINGS YOU WANT trong box HOT LINKS

boy_de_ghet
20-02-2004, 08:10
Okiee ! Tui có đầy đủ Transcender Full Version luôn (Vào trang chủ chỉ đownloa được version demo thui (Còn mua thì .. .), Nhưng tui nhớ tui đã post lên FTP có đầy đủ trong đó rùi mà. Chắc tui post lộn qua thằng Cisco thì phải, hìhihihihi.

ftp://ftp.networkunion.org
username : ccnuftp2
Password : g0oo0bbs

mrm00n
24-02-2004, 10:48
Okiee ! Tui có đầy đủ Transcender Full Version luôn (Vào trang chủ chỉ đownloa được version demo thui (Còn mua thì .. .), Nhưng tui nhớ tui đã post lên FTP có đầy đủ trong đó rùi mà. Chắc tui post lộn qua thằng Cisco thì phải, hìhihihihi.

ftp://ftp.networkunion.org
username : ccnuftp2
Password : g0oo0bbs

Cam on ban nhieu nhung khi toi ftp vao site cua ban thi khong the nao download ve duoc, ban co transcender 70-315 khong cho minh xin voi neu ban co link nao de đownloa thi chi minh voi. Rat mong su tra loi cua ban.

Thanks

vikhoa
25-03-2004, 12:04
Tôi có gần như tất cả Transcender, full + ***** và có 1 số Transcender Flash nữa. Email về lienhe@sachtinhoc.com nhé.