PDA

View Full Version : Có ai đủ tiêu chuẩn nhận key bkpro 2009 k0?

hoangkhiem0612
05-12-2009, 22:15
Có ai trên này tham gia bk forum, xin hộ em một key với, em chưa đăng kí gì bên đó cả, hic,

http://forum.bkav.com.vn/showthread.php?t=1763

Sứ giả thiện chí của Bkav
Thân gửi tất cả thành viên của Bkav Forum, Mục tiêu của Bkav Forum là tạo dựng một nơi để quý Khách hàng của Bkav, các thành viên, các độc giả trong và ngoài nước có thể trao đổi, thảo luận, hỏi đáp... về các sản phẩm, dịch vụ của Bkav, cũng như các vấn đề về virus, an ninh mạng, nhằm giúp đỡ, hỗ trợ người sử dụng, đồng thời tiếp nhận các góp ý, đề xuất, chia sẻ để các sản phẩm, dịch vụ của Bkav ngày càng tốt hơn, giúp ích hơn nữa cho xã hội, cộng đồng. Thể theo nguyện vọng của các thành viên trên diễn đàn, với mong muốn mỗi thành viên của diễn đàn sẽ là một “Sứ giả thiện chí của Bkav” trên toàn quốc và trên toàn cầu, Ban Giám đốc Bkis đã quyết định thực hiện chương trình “Sứ giả thiện chí của Bkav”, tặng thẻ bản quyền BkavPro 2009 Internet Security cho các thành viên của Bkav Forum. Điều kiện để tham gia chương trình “Sứ giả thiện chí của Bkav” Yêu thích Công nghệ Thông tin. Là thành viên của Bkav Forum trước khi có thông báo về chương trình (04/12/2009). Số lượng bài viết trên Bkav Forum: tối thiểu 10 bài viết tính đến thời điểm kết thúc đăng ký tham gia chương trình này (23h59 ngày 15/12/2009, giờ Việt Nam GMT+7). Quyền lợi khi tham gia chương trình Được sử dụng Bản quyền BkavPro 2009 Internet Security trong 01 năm với đầy đủ các tính năng và hỗ trợ kỹ thuật trực tiếp từ các chuyên gia của Bkav. Trách nhiệm khi tham gia chương trình Công tâm, nghiêm túc, nhiệt tình trong quá trình sử dụng BkavPro cũng như khi tham gia Bkav Forum. Tích cực gửi ý kiến, phản hồi về sản phẩm cho nhà sản xuất (Bkav) trong mọi vấn đề, ưu điểm, nhược điểm của BkavPro 2009 Internet Security. Không chuyển nhượng, cho, tặng, bán thẻ cho người khác dưới bất kỳ hình thức nào. Thông tin đăng ký sử dụng thẻ phải trùng khớp với thông tin trong hồ sơ đăng ký tham gia chương trình “Sứ giả thiện chí của Bkav”. Nếu bạn là người phù hợp với các điều kiện nêu trên và mong muốn trở thành “Sứ giả thiện chí của Bkav”, hãy tham gia đăng ký ngay từ hôm nay theo mẫu gửi kèm và gửi tới Ban Quản trị Bkav Forum theo địa chỉ forum@bkav.com.vn. Hạn cuối nhận đăng ký: 23h59 ngày 15/12/2009

Flashman
05-12-2009, 22:28
sao giống quảng cáo thế nhỉ ? phản cảm quá

xuandinh3081991
06-12-2009, 13:53
Bkav thì dùng làm gì, thà dùng KiS sướng hơn

checklist123
06-12-2009, 21:50
hay nhỉ, mình qua bên đó "ngó nghiêng" xem sao:D

NFSMW
06-12-2009, 22:39
sao giống quảng cáo thế nhỉ ? phản cảm quá

Cũng chả trách được, đến đứa trẻ con ngoài đường bây giờ cũng biết BkavPro diệt virus siêu đa hình, mặc dù nó chả biết bkav với siêu đa hình là gì...

Mr.Dang
06-12-2009, 22:46
Tiêu chuẩn gì, cho cũng chả thèm dùng lol

chymcut
06-12-2009, 23:16
299k 1 năm BKAV sao ko pang lấy thằng khác mà sài.
Cho em, e còn ném vào.... :D

uongsting
07-12-2009, 14:48
Cứ avira free mà xài : ))

NokiaE75
08-12-2009, 10:17
đã đăng ký , chờ nhận key , bkav pro dù sao vẫn tốt hơn bkav home.

đồ free làm sao bằng đồ bản quyền
chuẩn không cần chỉnh

bigbang68
08-12-2009, 16:01
mình nghe thêm thông tin nữa : ngoài tặng key 1 năm còn tặng thêm 1 tài khoản trong ngân hàng trị giá 7.000vnd (mua đĩa win cài lại)không biết thực hư thế nào nhờ các bạn xác minh giúp nhé.

Flashman
08-12-2009, 16:13
hay nhỉ, mình qua bên đó "ngó nghiêng" xem sao:D

đã đăng ký , chờ nhận key , bkav pro dù sao vẫn tốt hơn bkav home.

chuẩn không cần chỉnh

mình nghe thêm thông tin nữa : ngoài tặng key 1 năm còn tặng thêm 1 tài khoản trong ngân hàng trị giá 7.000vnd (mua đĩa win cài lại)không biết thực hư thế nào nhờ các bạn xác minh giúp nhé.

toàn vừa đăng ký , 1,2,3 bài viết và .... khen BKAV nức nở :emlaugh:

supga
09-12-2009, 10:34
ờ thì xem sao nào, thấy mọi người vào ầm ĩ thế, không vào lại tưởng mình không biết. Phụ công chủ thớt đưa tin.

zerono9
09-12-2009, 11:02
Tui còn dư 1 key hồi xin ở bên echip, ai lấy thì mail

hoangkhiem0612
09-12-2009, 13:01
bac share cho em luôn đi, em đang xin xỏ khắp nơi đây. bác chịu khó cào ra và pm cho em nhé, em đặt gạch rồi đấy !

ngaotang
09-12-2009, 13:51
Bác nào ko dùng mail key cho em ta_la_ta_157@yahoo.com.vn

DNS325
09-12-2009, 15:16
ông sếp mình đang dùng Bkav pro, để bảo ông ấy đỡ phải mua bản quyền mới. khéo lại còn được lòng cũng nên.

tuyetnong
09-12-2009, 16:18
hàng người ta cho thì không nên chê
hàng người ta chê thì không nên cho
nhưng free là quý rùi

Hoanglong235
09-12-2009, 16:35
Các bác đừng có mà dùng, dùng xong ngỏm tỏi cái máy tính đấy, em có bản pro còn 2 tháng sử dụng, bác nào muốn dùng pm em, sau đó gọi lên bảo nó reset lại thẻ là ok.

Tsai
09-12-2009, 17:05
tôi dùng BKAV thôi, :d

nh0k_k0mputer
09-12-2009, 17:09
Đủ cái tiêu chuẩn nhận key để rồi dùng xong thì máy tiêu thì đúng là chuẩn http://ghostviet.com/diendan/images/smilies/yy17.gif http://ghostviet.com/diendan/images/smilies/yy61.gif

tran_vantrung
10-12-2009, 00:13
Mình không phải là tín đồ của Bk (a Quảng) nhưng theo mình thì lãnh đạo Bk cũng thầm cảm ơn các bạn. Lý do: Dù tốt hay xấu, các bạn cũng tham gia vào chương trình quảng bá cho Bkpro, BKav để làm cho sản phẩm ngày càng tiếng tăm hơn (cho dù không thành công thì cũng thành nhân), nhưng nếu nhỡ có trở thành nạn nhân (vd như máy phải cài lại windows sau khi cài bkpro) thì cũng là cơ hội để các bạn thực hành phần cài đặt windows. Hơn nữa, theo mình đc biết thì đảng và nhà nước đã có chỉ thị mọi người sử dụng phần mềm có bản quyền, thời cơ chín muồi đã tới, tại sao không nắm bắt nhỉ? (hì hì)

laophuctinh6
10-12-2009, 02:40
em dùng Norton miễn phí thấy còn hay hơn cả Anti!!!!

Hoanglong235
10-12-2009, 10:17
đang dùng kas, không muốn thêm chữ b trước kas để mà chuốc vạ vào thân đâu.

theend22
10-12-2009, 11:13
ngại spam, biết đến bao giờ mới đủ 10 bài, mà mới đăng ký còn lâu mới nhận được thẻ.

hoahoan22
10-12-2009, 16:31
Cách 1: Điền thông tin theo mẫu bên dưới và gửi trả lời trực tiếp vào topic này ( * )
Cách 2: Điền thông tin theo mẫu bên dưới và gửi email tới hòm thư forum@Bkav.com.vn
Mẫu đăng ký tham gia chương trình:

Họ và tên:............................................. . .............
Account trên Bkav Forum: .....................................
Điện thoại di động:......................................... .... ...
Điện thoại cố định:......................................... .... ...
Địa chỉ nhận thẻ:........................................... ... ....
Email:............................................ .....................
(*)
http://forum.bkav.com.vn/showthread.php?t=1983
em mới lò mò sang mà đã bị xóa ngay bài vì lý do Spam, chán.

supga
10-12-2009, 17:36
Quy định của diễn đàn BK kinh thật, del hết các bài spam, làm 1 topic mới cũng bị xóa. kinh vãi.

Yuhari
10-12-2009, 19:03
~.~
Em sợ các bác xài xong lại như nh0k_k0mpute nói áh:

Đủ cái tiêu chuẩn nhận key để rồi dùng xong thì máy tiêu thì đúng là chuẩn
:D :D http://ghostviet.com/diendan/images/smilies/yy17.gif

duytanqb
10-12-2009, 19:53
avira free nhẹ mà còn ngon hơn, chắc bkav có free em ko xai dau :(

DO DONG HIEN
10-12-2009, 20:32
Bkav chắc không bán được cho ai nên phải dùng kiểu này để thanh toán hàng tồn kho. Chuối vãi. Chơi thằng Symatech cho an toàn.

supga
11-12-2009, 09:23
bác nào có key bkav pro xịn không cho em với.

COD5
11-12-2009, 14:02
đợt này chắc bác Q cũng in ra kha khá key đấy, tội gì không xin nhỉ. Từ trước em đã không ưa bác Q rồi, nhưng mà bkav em vẫn dùng, chả làm sao cả.

quoctdt
11-12-2009, 14:20
Công ty em dùng 3 bảng quyền BKAV,mà máy tính bị tiêu hết rồi.Cài lại win dùng avira quét ổ cứng gần 300 con virus,thật là kinh khủng.BKAV hay thật,lâu lâu cứ toét toét hoài,tưởng hay lắm.

COD5
11-12-2009, 15:40
Công ty em dùng 3 bảng quyền BKAV,mà máy tính bị tiêu hết rồi.Cài lại win dùng avira quét ổ cứng gần 300 con virus,thật là kinh khủng.BKAV hay thật,lâu lâu cứ toét toét hoài,tưởng hay lắm.

bác thử cài lại bkav pro 2009 xem, lên down xong dùng key kũ dùng. em cũng đang dùng thử, thấy ngon lắm.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Bkav chắc không bán được cho ai nên phải dùng kiểu này để thanh toán hàng tồn kho. Chuối vãi. Chơi thằng Symatech cho an toàn.

có key còn hơn không bác ah. mà Symantec bác viết sai roài kìa.

supga
14-12-2009, 08:55
Chán, nản, hết chỗ nói. Anh em ai có key bkav pro cho giùm.

seal69
14-12-2009, 08:59
BKAV phần mềm diệt virus nhanh nhất thế giới ,cho em cũng không thèm xài.bác quảng chỉ gioi chém gió .Nổ tùm lum trên web .Hồi xưa bác quảng sinh ngay hố bom B52 mỹ oanh tạc nên nổ dữ quá.bác quảng ơi nhìn lại mình đi

Chú cứ nói quá, thằng này cũng lớn lắm đấy, nghe chừng nó bán hàng ầm ầm, thằng bạn mình là đại lý của nó, thấy bảo doanh số bán hàng của bkav ác liệt còn hơn mấy thằng CMC, Kas việt nam cơ đấy. CMC nhân viên chưa tới 100 người, mà thằng bkav nó có 700 người, vãi hàng.

bác rầm rầm là do người dùng bị dụ .Thí dụ nhu ban may tinh kèm theo BKAV như nguyễn KIm tại Sài Gòn.hơn nữa người dùng việt nam chưa có sự nhìn nhận đúng đắn về antivirus...Đâu giống như mấy pro duoc .Họ thay giao diên tiếng việt nên mua thôi...
Em đã "ăn nằm" với BKAV cả bản pro nhưng kết quả là BKAV chỉ quét nhanh nhất thế giới thôi.Bác quảng thi quá láo em không thích .....Quảng cáo sai sự thật ko à

supga
14-12-2009, 09:28
em cũng thấy trên các diễn đàn chê bkav ghê lắm, nhưng em chưa có tiền dùng bkav pro nên không biết nó như thế nào, anh chị em nào có lòng hảo tâm share key cho em dùng thử với, 1 -2 tháng cũng đựoc.

phamtrongdac
14-12-2009, 17:08
dùng bk cũng được nhưng không triệt để mấy,
giang hồ đồn đại nó dùng "dở" lắm
ko có dùng tạm cũng được

supga
14-12-2009, 18:41
dùng bk cũng được nhưng không triệt để mấy,
giang hồ đồn đại nó dùng "dở" lắm
ko có dùng tạm cũng được

Giang hồ đồn nhiều lắm, tin ai bây giờ.

seal69
14-12-2009, 20:58
ai có dùng nó đâu nữa mà share e ơi .em sẽ ân hận khi dùng nó ...nếu emk hông tin mua mot cái mà dùng để dành tiền ..hôi xưa anh là sv anh cũng hay dành tiền mua ram lắm có khi một năm trời mơi mua được thanh ram cố gắng lên e ...

Chán, nản, hết chỗ nói. Anh em ai có key bkav pro cho giùm.

Sao em xin hoài vậy .nếu đặt trường hợp là em có em có share không ???? xin hãy đặt vị trí mình là người trả lời câu hỏi nhá.và không có ai dùng đâu mà share ....

khoadiep
14-12-2009, 21:03
cách đây 1 năm tôi có xài một thẻ BKAV Pro 299nghìn của ông anh mua máy tính được tặng. nói đúng là nó quét nhanh nhất các loại AntiVirus, nhưng khi gặp virus thì khá chậm, tôi thật sự không thích lắm. nếu nói bỏ tiền ra mua thì e rằng phải tâm tư ghê lắm. nhưng được cái ở BKAV là khách hàng được mấy em nhân viên chăm sóc kỹ lưỡng lắm nhất là khi cái thẻ sắp hết hạn...vài lời mạo muội, tùy các bác suy tính nhé

supga
15-12-2009, 10:44
ai có dùng nó đâu nữa mà share e ơi .em sẽ ân hận khi dùng nó ...nếu emk hông tin mua mot cái mà dùng để dành tiền ..hôi xưa anh là sv anh cũng hay dành tiền mua ram lắm có khi một năm trời mơi mua được thanh ram cố gắng lên e ...

Sao em xin hoài vậy .nếu đặt trường hợp là em có em có share không ???? xin hãy đặt vị trí mình là người trả lời câu hỏi nhá.và không có ai dùng đâu mà share ....
Nhưng nick em trong forum bkav lập ngày 9/12, đã đăng ký nhận key chương trình bị loại nên mới vào đây mà. em thấy mọi người trong diễn đàn vẫn dùng đấy thôi. còn về việc tiết kiệm có ai được như anh đâu.

seal69
18-12-2009, 10:18
ok đóng cái topic nay lai đi ........Chém thêm tốn dung lượng hót

dragon_magma
30-12-2009, 21:19
bỏ 290k ra mà dùng kis còn hơn.còn cái bkav pro e quăng zào sọt rác đi cho rùi...