PDA

View Full Version : Phải xem bài này nhé bác AD

Lord_of_monsters
04-02-2004, 20:33
lâu không chạy diễn đàn chơi thấy hình như ( chức danh ) tui có ý kiến thay dổi đi cho mấy cái tên vui vui cái nhỉ, híc không sao chứ tui bắt đầu chán cái tên regited member rùi hi đổi thành thành viên lâu năm thì sao nhỉ hi hi , thíc làm trưởng lão rùi các bác thấy sao
ad
sup mod
mod
general
member

thấy sao mấy bác hi hi

à quên mấy cha mod trong phần cứng , window kém quá thay bác khác nhiệt tình có tài năng tý coi, tui thấy kém quá, dạo này đi làm bận nhưng hôm nay rảnh lên chơi không thấy mod đâu, chán quá hay mod chỉ biết xóa bài ? :mad: :bawling: :punk: :whistling :bawling: :yes:
thế thì chuối

hay tôi làm mod nhỉ :w00t: đùa thôi phải để tôi làm sup mod của cái khu này thì mới ổn thui :punk: cao kiến quá :wacko:
:confused: không biết ai ủng hộ không chứ tình hình như thế này thật xuống dốc quá :rolleyes: trước nay tôi không muốn làm mod nhưng vì tất cả các bạn trong diễn đàn :no:
do vậy tui đề cử tui vào chức vụ sm :eek:
:w00t: đùa tý cho vui các bác mod xem lại mình nhé, các bác SM và AD quản lý chặt hơn để anh em còn học tập chứ nhiều câu trả lời không ra gì về không làm được các thành viên mới khó mà học tập hưạc tự chíc được ( chíc con máy ở nhà )

Thân ái :nuke: :angel_not

Ghost1982
14-08-2004, 00:03
Hihihihi em/anh Lord lâu lâu ko lên, lên rồi viết một bài ra trò đó. Tôi cũng ủng hộ ý kiến của Lord of Monsters. U lên làm SM cho anh em được nhờ đi.

Tôi xin góp ý về sticky một bài viết :
1) Hãy stick bài mà mọi người cần chứ đừng stick bài mà một mình mình muốn. Hãy chờ ý kiến từ mọi người xem bài đó có thực sự cần thiết hay ko rồi mới sticky.
2) Nếu thành viên nào đó muốn bài viết của mình được sticky thì pm cho các Mod trong box, nếu các Mod đều hưởng ứng thì stick nó lên.
3) Tin tức chỉ là tin tức dù hay nhưng vẫn là tin tức từ trang Web khác, copy vào đây cho anh em coi thì được nhưng tuyệt đối ko được sticky những bài viết như vậy. Ưu tiên hàng đầu cho những bài viết của thành viên DDTH.

Mới nghĩ được bấy nhiêu thôi sẽ thêm nếu nghĩ ra cái gì mới

TheFriends
14-08-2004, 00:27
hehe, cần phải một thay đổi lớn trong diễn đàn đó, thay đổi đi bác admin ơi

ThichNuDiuHien
14-08-2004, 01:50
1) Hãy stick bài mà mọi người cần chứ đừng stick bài mà một mình mình muốn. Hãy chờ ý kiến từ mọi người xem bài đó có thực sự cần thiết hay ko rồi mới sticky.
2) Nếu thành viên nào đó muốn bài viết của mình được sticky thì pm cho các Mod trong box, nếu các Mod đều hưởng ứng thì stick nó lên.
3) Tin tức chỉ là tin tức dù hay nhưng vẫn là tin tức từ trang Web khác, copy vào đây cho anh em coi thì được nhưng tuyệt đối ko được sticky những bài viết như vậy. Ưu tiên hàng đầu cho những bài viết của thành viên DDTH.

Ý kiến của Ghost1982 rất xác đáng ! TNDH xin (và mong các Mod) tiếp thu.

freewarez
16-08-2004, 09:41
hình như tui bắt đầu chán DDTH rùi, lâu quá 0 có 1 sự thay đổi nào, nản chí quá...

daihuu
16-08-2004, 16:30
Diễn đàn chỉ thay đổi khi mỗi thành viên (trong đó có freewarez) ý thức được và tự thay đổi trước. Có câu danh ngôn đại ý rằng: "Nếu muốn người khác làm điều gì thì chính bạn hãy làm điều đó trước hết".
Phải chăng ngay cả freewarez cũng đang lặp-lại-chính-mình mỗi ngày??? Chắc bạn có học triết học, trong đó có cặp phạm trù Lượng-Chất. Sự thay đổi về lượng sẽ dẫn đến sự biến đổi về chất, nhưng theo chiều hướng nào thì còn có nhiều yếu tố tác động...
Vài lời ...

freewarez
17-08-2004, 12:09
nhưng tôi có phải là ADMIN đâu mà thay đổi chứ, tôi muốn diễn đàn này thay cái SKIN cho nó đẹp đẹp 1 chút, cho 1 bộ TITLE vào cho thêm " hương vị cuộc sống" như bạn Lord of monster nói đó, ngoài ra nên đổi mới phong cách " làm ăn" , cứ thích bài là xóa, lock chán thật...

daihuu noi tôi đang lặp lại chính mình là sai rồi. Tôi luôn yêu thích cái mới, luôn ủng hộ cái mới, luôn làm theo cái mới.Nếu nhận ra cái sai thì lập tức xóa bỏ ngay cái sai đó.Nếu bạn nói như vậy thì theo bạn tôi phải làm thế nào ??

daihuu
18-08-2004, 06:40
hình như tui bắt đầu chán DDTH rùi, lâu quá 0 có 1 sự thay đổi nào, nản chí quá...

Có lẽ Freewarez hiểu lầm, tôi không kết luận hay đề nghị bạn cần phải làm gì. Tôi chỉ muốn nêu ra một câu hỏi bỏ lửng để nếu ai quan tâm đến sự phát triển của Diễn Đàn thì có dịp để "lắng lại" và suy nghĩ về những gì đã (hay chưa) làm được. Nói như vậy bởi mỗi ý kiến nêu ra đây đều có rất nhiều bạn khác cùng đọc và cùng suy nghĩ...

Theo quan điểm của tôi, điều quan trọng nhất với một 4rum hay diễn đàn là các member nói chung hay chất lượng các bài viết của member, và ý thức của các member nói riêng.

To Freewarez: với riêng bạn tôi nghĩ "luôn yêu thích cái mới, luôn ủng hộ cái mới, luôn làm theo cái mới" cũng chưa hẳn là tốt. Tuy nhiên đó là chọn lựa của bạn và tôi không có ý kiến!

mathiencusi
18-08-2004, 10:48
Có lẽ Freewarez hiểu lầm, tôi không kết luận hay đề nghị bạn cần phải làm gì. Tôi chỉ muốn nêu ra một câu hỏi bỏ lửng để nếu ai quan tâm đến sự phát triển của Diễn Đàn thì có dịp để "lắng lại" và suy nghĩ về những gì đã (hay chưa) làm được. Nói như vậy bởi mỗi ý kiến nêu ra đây đều có rất nhiều bạn khác cùng đọc và cùng suy nghĩ...

Theo quan điểm của tôi, điều quan trọng nhất với một 4rum hay diễn đàn là các member nói chung hay chất lượng các bài viết của member, và ý thức của các member nói riêng.

To Freewarez: với riêng bạn tôi nghĩ "luôn yêu thích cái mới, luôn ủng hộ cái mới, luôn làm theo cái mới" cũng chưa hẳn là tốt. Tuy nhiên đó là chọn lựa của bạn và tôi không có ý kiến!

Mathiên chúa ghét mấy tay ba hoa ăn nói lòng vòng , lung tung mà cuối cùng toàn là nhảm nhí : thà nghe cha ghost spam còn lọt tai hơn

Ghost1982
19-08-2004, 05:22
Mathiên chúa ghét mấy tay ba hoa ăn nói lòng vòng , lung tung mà cuối cùng toàn là nhảm nhí : thà nghe cha ghost spam còn lọt tai hơn
lol lol lol
Thử kiếm soft rồi post như tui đi rồi biết có phải là spam hay ko???

freewarez
20-08-2004, 10:48
đúng, ghost bị oan rồi. Giới thiệu nhiều soft như vậy cơ mà.