PDA

View Full Version : Ai Giúp Em Hoàn Thành Projects này với

nhactre8x
04-11-2009, 21:51
em có Projects thế này,yêu cầu viết bằng C#.
Yêu cầu chức năng
Khoa Tin Học Quản Lý trường đại học ABC đang cần xây dựng 1 hệ thống đăng ký môn học để triển khai việc đào tạo hệ tín chỉ. Hệ thống chương trình được thiết kế gồm những chức năng sau:
Chương trình cho phép liệt kê danh sách những môn học đang được dạy ở khoa.
2. Chương trình cho phép xem chi tiết về môn học ( mã số môn học, tên môn học, mô tả môn học, các môn yêu cầu trước khi dạy môn này).
3. Sinh viên sẽ có thể đăng nhập vào hệ thống dựa trên MSSV và password.
a. Sinh viên sẽ chọn đăng ký học các môn có trong khoa nếu thỏa điều kiện về yêu cầu đầu vào. Tổng số môn 1 sinh viên đăng ký không vượt quá 5 môn.
b. Sinh viên có thể chỉnh sữa việc đăng ký của mình tùy ý.
c. Sinh viên có thể xem bảng điểm của các học phần trước đó.
4. Giảng viên có thể đăng nhập vào hệ thống dựa vào username và password.
a Giảng viên sẽ được quyền thay đổi danh sách các môn học sao cho bảo đảm hệ thống hoạt động bình thường.
b. Giảng viên sẽ có thể xem danh sách sinh viên tham gia các môn học và nhập điểm cho sinh viên.
Dữ liệu cho chương trình phải được lưu lại và sử dụng cho nhiều lần chạy chương trình. Sữ dụng cơ sở dữ liệu sql server. Chương trình sữ dụng web base.
Chương trình của bạn sẽ được đánh giá cả về sourse code lẫn phần chức năng.
Bạn phải chạy thử chương trình để kiểm tra chức năng của chương trình.
ai có thể giúp em hoàn thành nó ko.em sắp thi rồi mà chưa làm đc cái này.rất mong đc các anh chị quan tâm.và gửi về mail cho em.cả source và demo.
mail của em là : nhactre8x@zing.vn .rất mong các anh chị giúp đỡ,nước đến chân em rùi~_~

nhactre8x
10-11-2009, 16:07
sao không ai giúp em hết vậy,buồn thật.

huuhai
10-11-2009, 16:46
Ai ngồi không mà code từ đầu tới cuối cho bạn. Bạn học thì phải tự mình phân tích, nghiên cứu mà làm chứ, trong lúc làm có gì khúc mắc thì post lên để anh em nếu biết thì giúp!Thân.

nhactre8x
13-11-2009, 15:15
híc em mà biết thì đã ko nhờ mấy anh giúp rồi.

sinhviencongnghe
13-11-2009, 18:03
Trời ạh, bạn nghĩ xem có ai lại đi code và phân tích cho bạn nguyên cái project từ đầu đến cuối không? Giờ nghĩ ngược lại, bạn có bao giờ giúp ai vậy chưa? Tốt nhất bạn nên tự viết nếu không rõ chỗ nào thì hỏi thôi. Còn không biết bắt đầu từ đâu thì tại sao không đi học 1 khóa lập trình nhỉ, muộn còn hơn không, học để phục vụ lâu dài mà

naruto_9x
13-11-2009, 20:23
muốn học 1 khóa lập trình C++ thì học ở đâu các pác? Có pác nào dành chỉ giúp với!!zz!!

NguoiVietNET88
13-11-2009, 20:35
Có ai rãnh thì code dùm projects của tui giống như trang Google ấy. Tôi đang muốn cạnh tranh với 2 anh em nhà kia.