PDA

View Full Version : Ai biet xin chi dum

hongvan285
31-01-2004, 13:37
Em dang tim mot so thong tin co lien quan den o dia ghi USB Flash Drive. Theo em duoc biet thi san pham nay cung da co mat tai thi truong Viet nam. Tuy nhien no van chua duoc pho bien va gia thanh con hoi mac. Thong tin ma em can tien la mot vai hinh anh va cac thong tin co lien quan den no chang han nhu san pham do ai san xuat, gia thanh va no xuat hien o thi truong VN tu bao gio...Co ai biet ro ve nhung thong tin tren co the chi giup dum em duoc khong? Xin hau ta sau...Dia chi lien lac : hongvan285@hanmail.net

xinthaem
31-01-2004, 14:14
Neu' ba.n muon' mua thi` nen cho.n loa.i vua` la` MP3 player + flash drive, vi` ba.n co' the? vua` chu*'a do` ma` lai. vua` co' the? nghe nha.c...gia' ca? cua? ca? 2 khong chenh le.ch bao nhieu ...hay~ coi ky~ khi mua vi` co' nhieu` loa.i chi? la` MP3 player nhung o the? du`ng la`m removable/storage drive.

xinthaem
31-01-2004, 14:23
a`..ban cung nen lu.a loa.i ma` o can` phai? load driver cho no' nhe'...ma'c cong phai? install driver truoc khi du`ng thi` o da'ng...du` buo'c install o co' gi` kho' khan...ba.n lua. loa.i nao` mua ma` nhe't vao` o? USB port roi` du`ng duo.c ngay lie`n thi` ha~n mua...(di~ nhien, neu' ba.n o nga.i phai ngoi` install driver thi` tuy` ba.n thoi)

hongvan285
31-01-2004, 14:27
khong phai la MP3 player ma cai may nay giong nhu mot may ghi. May nay rat nho, chi co bang ngon tay thoi. Theo em biet thi o VN cung da co san pham nay roi nhung dai da so la nhap tu Taiwan, China, hinh nhu san pham cua Han quoc chua nhieu lam, nhung neu co thi gia thanh cung hoi mac. Voi lai em dieu tra ve san pham nay khong phai la de mua ma de tham do thi truong va lay tu lieu lam de tai thoi. Neu ai biet thi chi dum cho em nha. Xin cam on nhieu.

kevin6000
31-01-2004, 15:35
Bạn nói có phải là máy ghi âm digital không ? Hay là CD-RW USB ??? . Bạn vui lòng nói rõ để mình còn biết màs trả lời cho bạn chứ !!! :dontgetit