PDA

View Full Version : Xin hỏi về cách chơi k bị ban ?

thebestboy2401
01-11-2009, 17:52
Mình mới tập chơi GA , mà k biết chơi ntn để k bi ban ?
Xin các pro cho mình bít những j bị cấm , GA k cho
K bít mình kêu bạn bè mình vào web click quảng cáo có bị ban k nhỉ ?

"Chơi" lầm
01-11-2009, 17:54
Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhá bạn
Bạn bè Click nhiều thì GA cho đi Macao chơi bạn à

khue123
01-11-2009, 22:01
Mình mới tập chơi GA , mà k biết chơi ntn để k bi ban ?
Xin các pro cho mình bít những j bị cấm , GA k cho
K bít mình kêu bạn bè mình vào web click quảng cáo có bị ban k nhỉ ?

câu hỏi nay mà trả lời được thì trên DDTH sẽ ko có ai bị die ACC

join.smith777
01-11-2009, 22:57
Theo tớ nghỉ trên ddth ít ai bị del acc adsense. Toàn là các pro về lỉnh vực ads cả mà, chẳng qua là họ sợ nếu khoe khang là được nhiều tiền thì rất nhiều người đổ xô vào làm --->> sự cạnh tranh ( còn những ai chơi xấu sẽ làm mất mặt IT ads của Việt Nam) nên cứ rêu rao là bị banned acc adsense.
Mình chỉ nghỉ vậy thôi nếu k đúng xin bỏ qua

dark_sky
01-11-2009, 23:03
tất cả đều đổi bằng kinh nghiệm cả bạn àh... không có cái nào cho không đâu..

btd82
01-11-2009, 23:14
Theo tớ nghỉ trên ddth ít ai bị del acc adsense. Toàn là các pro về lỉnh vực ads cả mà, chẳng qua là họ sợ nếu khoe khang là được nhiều tiền thì rất nhiều người đổ xô vào làm --->> sự cạnh tranh ( còn những ai chơi xấu sẽ làm mất mặt IT ads của Việt Nam) nên cứ rêu rao là bị banned acc adsense.

Sao biết hay vậy ta :)

poorbussiness
01-11-2009, 23:21
( còn những ai chơi xấu sẽ làm mất mặt IT ads của Việt Nam) nên cứ rêu rao là bị banned acc adsense.

không hiểu đoạn này cho lắm :emlaugh:

FTotti
01-11-2009, 23:41
Cẩm nang cho dân chăn gà đây:
https://www.google.com/adsense/support/

Làm đúng theo nó thì có thể hi vọng ko bị ban

thanhtungtnt
01-11-2009, 23:49
Mình tạo new thread mãi ko được nên post ở đây hy vọng ai hảo tâm chỉ dẫn

http://letsgamenow.co.cc

blog đã vi phạm TOS của GA rồi không biết có gắn ads được của site nào khác không? Mong các huynh chỉ giáo.

thích nuôi gà
02-11-2009, 00:07

Suy luận vớ vẩn! Cao thủ cũng bị band như thường. Và band acc luôn là nỗi khiếp đảm của các webmaster make money bằng google adsense

poorbussiness
02-11-2009, 01:53
Suy luận vớ vẩn! Cao thủ cũng bị band như thường. Và band acc luôn là nỗi khiếp đảm của các webmaster make money bằng google adsense

bác nói đúng quá :Dnghe đâu phong phanh bên DP có thằng 9k/1 tháng vẫn bị ban như thường :boxing:

BoTayConGaQuay
02-11-2009, 02:31

Vấn đề không phải sợ nhiều người làm, sợ click tặc thôi lol

"Chơi" lầm
02-11-2009, 11:28
Mấy trang lớn còn bị ban nữa kìa

kekea
02-11-2009, 15:23
càng nhiều $ thì lại càng bị để ý nhiều hơn :kiss: