PDA

View Full Version : 10$ sao vẫn chưa chọn dc Payment Type?

chymkut
31-10-2009, 10:59
Acc của em dc $12.99 rùi mà sao khi bấm Payment Details để chọn Payment Type thì nó vẫn báo là "You may select a form of payment after your account balance reaches $10.00"

Hay phải đợi đến 25 tháng 10 nó mới cho chọn các pác nhỉ?

motmang
31-10-2009, 11:15
Vừa mới được 10$ mà đã la toáng lên rồi. đợi 1-2 ngày sau khi nó gửi Pin thì có thể vào Paymeny Type chứ sao.

Acc của em dc $12.99 rùi mà sao khi bấm Payment Details để chọn Payment Type thì nó vẫn báo là "You may select a form of payment after your account balance reaches $10.00"

Hay phải đợi đến 25 tháng 10 nó mới cho chọn các pác nhỉ?

nhatanh87
31-10-2009, 12:52
cứ chờ đi, nó chưa update ngay đâu

chymkut
31-10-2009, 13:40
Nó gửi pin qua mail hay là qua bưu điện hả các pác? làm thế nào để nó gửi pin qua mail cho nhanh?

motmang
31-10-2009, 14:15
Tớ thua bạn :D
Đọc kỹ ở đây trước khi chơi GA
https://www.google.com/adsense/support/?sourceid=aso&subid=ww-ww-et-homepage_footer&medium=link

Chúng tôi sẽ sử dụng Mã số Nhận dạng Cá nhân (PIN) để xác minh địa chỉ và bảo vệ thông tin cá nhân của bạn. Dưới đây là cách thực hiện:

* Khi số dư tài khoản lần đầu tiên đạt đến ngưỡng xác minh, chúng tôi sẽ gửi mã PIN qua thư đến địa chỉ thanh toán trong tài khoản của bạn.
* Khi chúng tôi đã gửi mã PIN cho bạn, chúng tôi sẽ giữ tất cả khoản thanh toán cho đến khi bạn nhập mã PIN đó vào tài khoản của mình. Trong khi chờ nhận mã PIN, vẫn có thể truy cập vào tài khoản của mình, hiển thị quảng cáo và tích luỹ thu nhập.
* Khi bạn nhận được mã PIN, hãy nhập mã PIN này vào tài khoản của bạn bằng cách thực hiện theo các hướng dẫn trong phong bì chứa mã PIN. Bạn sẽ có 180 ngày để nhập mã PIN của mình vào.
* Nếu bạn không nhận được mã PIN, bạn có thể yêu cầu mã PIN thay thế.

Nếu bạn không nhập mã PIN trong vòng 180 ngày, tài khoản của bạn sẽ bị vô hiệu và thu nhập sẽ được hoàn lại cho các nhà quảng cáo thích hợp.

Nó gửi pin qua mail hay là qua bưu điện hả các pác? làm thế nào để nó gửi pin qua mail cho nhanh?