PDA

View Full Version : kỹ thuật viên Hòang Long

command
29-01-2004, 13:21
các bác thấy mấy ông kỹ thuật viên HL như thế nào chứ riêng tui thì thấy giống nghiệp dư quá. Sáng nay mua ổ cứng 80gb mator plus gắn vào máy p3, qua hỏi mấy ổng gắn vào được không mấy ổng bảo p3 kông được.Tui về gắn thử nhưng ok chẳng có gì xảy ra. Điều này chứng tỏ mấy cha đó chỉ biết về test về mấy cái đồ mới mà thôi, vậy thì mấy cái vụ nàycon nít cũng biết chứ cần chi mấy cha đó(he xin lỗi nói thẳng nhé).Mà sao hàng mới trung cuốc nhiều vậy mấy bác, bậy giờ ngán chơi hàng mới rồi vẫn khóai secondhand thôi. À mà tui dùng cái dell demension p3-700 quá đã. Ngu mới chới hàng mới tòan hàng trung cuốc.sory nhé.

PMT
30-01-2004, 10:29
Cái này nên mail cho nó thì tốt hơn là để trong đây.
HL thì khỏi cần giới thiệu, khét tiếng xưa nay rồi.

hattieu
30-01-2004, 12:01
Cái này nên mail cho nó thì tốt hơn là để trong đây.
HL thì khỏi cần giới thiệu, khét tiếng xưa nay rồi.
May bac oi, Hoang Long khet tieng vu gi vay? chia se cho anh em chut di, em tinh qua Hoang Long mua may thu khong biet sao, nghe noi o do re, de chon Hang lam ma, tu dung nghe may bac noi em thay lo lo. Giup em moi nhe
Hat Tieu

Themask
30-01-2004, 12:05
Hòang Long đểu lắm bộ không biết sao?

normal
30-01-2004, 12:16
tiêu biểu tui đây!
mua cái gamepad 15$, về nút hư bấm nhảy tè le, đem ra kiu nó test hẹn mấy hôm sau ra, vài hôm ra nhận lại nó bảo bình thường, không có gì, về nhà xài bị bệnh cũ -> quề tiền !!!!!!!!!!!!

minh-hung
30-01-2004, 12:17
bomb thư nó đi, nói chi cho mệt quá!!!

command
30-01-2004, 20:56
ừ bom nó đi , tui không biết địa chỉ nó.Ai bom dùm tui đi.

command
30-01-2004, 21:23
nhưng noi gì thì nói chứ sao hàng của nó rẻ hơn mấy chỗ khác vậy. Vd tui mua ổ cứng maxtor 80gb plus giá của nó là 73 còn phongvu hay tnc là 76 tui cũng không hiểu nữa. Để bao đảm tui đến nơi phân phối chính thức của maxtor thi nó báo 83, thôi đành tới Hl vậy.tránh trời sao cho khỏi nắng chứ.

minh-hung
31-01-2004, 10:19
thôi đi command ! ai biểu ông đi tới nhà phân phối hỏi chi cho nó mệt vậy!, nhà phân phối chỉ bỏ sĩ cho công ty thôi, ông là khách lẻ ai mà báo giá thật cho ông. HL bán giá rẻ nhưng tỉ giá USD cao hơn đó ông.Còn hàng của nó đa số xài qua roi hay bị đi bảo hành người ta đổi lấy cái khác,..v.v...

command
31-01-2004, 21:25
nói như bạn vậy thằng Phong Vũ hay Tnc cung như vậy thôi sao. vậy mua ở đâu cho đảm bảo chứ. Cho dù có chê thằng HL thế nào nhưng cũng đành tới nó mà thôi, chẳng có sự lựa chọn nào hết

vinh626
31-01-2004, 23:39
Hòang Long tui nghĩ họ kinh doanh đồ phế liệu thì phải,rồi bán giá tình cảm rẻ hơn vài đô , nếu có giải hàng việt nam chất lương kém, thì Hòang Long se TOPTEN :),sorry neu đụng chạm vào ai đó.