PDA

View Full Version : Nên phát triển theo cách nào?

thansautk
23-10-2009, 16:36
mình muốn phát triển một web site ( để có thể kiếm ra $ đó ạ) nhưng mà không biết là phải phát triển theo hướng nào nữa.
các bạn có thể gợi ý cho mình một chút được không ạ
( chú thích là mình có thể làm theo bất kỳ cái nào. mình mong các bạn phân tích hộ mình hướng phát triển thôi ạ)

cuocthiseo
23-10-2009, 17:03
Không phải đắn đo, bạn giỏi cái gì nhất thì làm về cái đó :)

thiếu_cơm
24-10-2009, 13:02
Bạn giỏi về lĩnh vực nào nhất thì làm theo lĩnh vực đó và phải đặt mình vào vị trí của khách, bạn thường hay tìm những site có nội dung gì ? Bạn thích gì nhất ? Bạn hay search những gì trên google ?

;)

Henry.Nguyen
24-10-2009, 16:01
Cứ chạy theo đồng tiền trong khi khả năng của mình thì ko phát huy, pó tay!

thansautk
24-10-2009, 21:29
Cứ chạy theo đồng tiền trong khi khả năng của mình thì ko phát huy, pó tay!

bạn nói vậy là không đúng rồi ạ. mình lấy ví dụ nhé. mình có thể làm môt trang tin tức cập nhật tin tức liên tục từ các trang tin tức khác. nhưng mình là cá nhân thì lại không được làm site tin tức.
-mình có thể cập nhật dữ liệu của giao vặt về làm trang rao vặt lớn. nhưng hiện tai có rất nhiều site rồi.
mình đang đắn đo là nên làm một trang chuyên về một mảng tin nào đó. hoặc là làm một site giống site vatgia chẳng hạn.

rokape
25-10-2009, 00:32
Không phải đắn đo, bạn giỏi cái gì nhất thì làm về cái đó :)
Thế nhưng đa số chúng ta giỏi search nên lĩnh vực nào cũng chiến dc :D

loithitham
25-10-2009, 07:39
web site phát triển thuộc ngành nào ? hướng bạn muốn kiếm $ ra ?. hiện nay có rất nhiều website thuộc nhiều chuyên mục khác nhau , bạn nêu lên rùi mình phân tích cùng bạn hướng đi

vesy247
25-10-2009, 10:28
Em làm 2 trang 1 về nhà đất, 1 trang về máy tính thì thấy trang nhà đất kiếm được nhiều tiền hơn