PDA

View Full Version : Chưa nhập mã pin đã được approve ga

cheat_ga
16-10-2009, 09:03
Mình tạo acc ga được 1 tháng rồi, đang đợi nó send pin, mà sao thấy lâu quá, nóng lòng quá nên đặng nhập vào acc ga xem đúng địa chỉ không.Ai ngờ không thấy nó hỏi nhập mã pin gi hết =]].Đã quá , :"> , không bít có bác nào giống em ko nhỉ.(chắc được ga nó thương đây :D)

cars
16-10-2009, 09:43
hix sao sướng thế .

unknowname
16-10-2009, 10:09
Mình tạo acc ga được 1 tháng rồi, đang đợi nó send pin, mà sao thấy lâu quá, nóng lòng quá nên đặng nhập vào acc ga xem đúng địa chỉ không.Ai ngờ không thấy nó hỏi nhập mã pin gi hết =]].Đã quá , :"> , không bít có bác nào giống em ko nhỉ.(chắc được ga nó thương đây :D)
may mà bro login vào chứ đợi đến tết cônggô cũng nhận dc PIN.khi nào trên 10$ thì vào mục account bấm request PIN nó mới gửi PIN về địa chỉ cho nhá và chọn Western Union payments hay Check by mail thì nó mới gửi $ cho.hằng ngày nhớ login vào xem mail coi nó có thông báo,nhắc nhở vi phạm TOS kô nhá!

join.smith777
16-10-2009, 10:48
Nếu nhận sec lần đầu tiên có nhận được theo kiểu Western Union payments không các bác. Sao em vào acc adsen mà k thấy nhỉ. Chỉ hộ với

vangtrang00
16-10-2009, 11:40
hi hi,phải đợi 10$ nó mới gởi Pin chứ chưa được 10$ thì ko thấy Pin đâu

severus
16-10-2009, 11:53

Không hiểu bác nói gì. Approve GÀ rồi đợi khi nào GÀ có 10$ trở lên mới nhận mã PIN mà. Bác login vào account được đâu có nghĩa là đã được pass PIN.

https://www.google.com/adsense/pinentry Bác vào đó mà xem nó đã generate PIN cho bác chưa nhé. Mình không nghĩ là nó bỏ qua thủ tục này cho bác đâu.

chocobo11
16-10-2009, 12:14
em đọc mà ko nhịn dc cười ;))

wenchang
16-10-2009, 12:20
Còn mình đọc thì chả hiểu bác ấy nói cái quái gì

cheat_ga
16-10-2009, 12:26
acac, các bác nghĩ sao mà chưa đủ 10$ mình lên đây post bài chi vậy bác, mình đã đủ tiền để nhận rồi các bác ah, mình đâu phải mới chơi ga lần đầu. Muốn nhận xét người khác thì phải hỏi kỹ nhé

poorbussiness
16-10-2009, 15:31
acac, các bác nghĩ sao mà chưa đủ 10$ mình lên đây post bài chi vậy bác, mình đã đủ tiền để nhận rồi các bác ah, mình đâu phải mới chơi ga lần đầu. Muốn nhận xét người khác thì phải hỏi kỹ nhé

cuối tháng ra ngân hàng :D

allala
16-10-2009, 17:35

em cũng giống pac nè. mới login hồi sáng thì không thấy GA bảo nhập PIN. Mừng tít

motmang
16-10-2009, 18:12
Hức hức. Sao của em request 3 lần rùi mà vẫn ở nơi phương trời nào ý nhỉ? các bác cho em hỏi mail địa chỉ mail của google ads support để nhờ chứng thực tài khoản với. Em mail tới google-adsense 1 lần rùi. mà không thấy mail trở lại. chỉ nhận được 1 cái email tự động và no repply của nó thôi :(

cars
17-10-2009, 10:57
hĩ hĩ có chuyện này ah

tlspace
17-10-2009, 11:07
may mà bro login vào chứ đợi đến tết cônggô cũng nhận dc PIN.khi nào trên 10$ thì vào mục account bấm request PIN nó mới gửi PIN về địa chỉ cho nhá và chọn Western Union payments hay Check by mail thì nó mới gửi $ cho.hằng ngày nhớ login vào xem mail coi nó có thông báo,nhắc nhở vi phạm TOS kô nhá!

thật là khó đỡ với các đại gia GA mới nổi :D:D:D:D:D

poorbussiness
17-10-2009, 23:18
thật là khó đỡ với các đại gia GA mới nổi :D:D:D:D:D

ợ ợ ợ ! có khi là như vậy nó mới Gửi PIN

wmmarioblogs
18-10-2009, 21:35
acc gà của em chưa từng nhận pin, nhưng vẫn nhận được wu nè. không sao đâu.

em nhận wu 3 lần roài, nhưng mà tăng thu nhập mãi không được :( cứ bèo bèo tháng 100 - 150$

cheat_ga
19-10-2009, 12:37

em nhận wu 3 lần roài, nhưng mà tăng thu nhập mãi không được :( cứ bèo bèo tháng 100 - 150$

hehe, vậy là em yên tâm rùi, vui nhỉ, ước gì acc nào mình được vậy =]]

motmang
19-10-2009, 13:00
các bác tài thật. Acc của em 5 tháng rùi. đã dư tiền rút lâu lắm rùi mà chưa có PIN, đã request 3 lần rồi, hix đang đợi nó chứng thực cho cái chứng minh nhân dân. Ngày nào cũng mỏi mòn chờ đợi trong vô vọng :( Có PIN để lấy mớ tiền về trả nợ. chứ nợ nần dạo này nhiều vô đối rồi :(

poorbussiness
19-10-2009, 19:31
các bác tài thật. Acc của em 5 tháng rùi. đã dư tiền rút lâu lắm rùi mà chưa có PIN, đã request 3 lần rồi, hix đang đợi nó chứng thực cho cái chứng minh nhân dân. Ngày nào cũng mỏi mòn chờ đợi trong vô vọng :( Có PIN để lấy mớ tiền về trả nợ. chứ nợ nần dạo này nhiều vô đối rồi :(

nhận tiền qua WU rồi mà còn bắt nhận PIN nữa, không có PIN như bạn trên thì hay quá nhỉ

allala
20-10-2009, 20:15
hehe, vậy là em yên tâm rùi, vui nhỉ, ước gì acc nào mình được vậy =]]

không bít em có được nhận tiền ko nữa. ko có chỗ điền PIN mấy pác ah

chymkut
20-10-2009, 20:20

Làm sao để kích hoạt chức năng nhận tiền qua WU vậy bạn? Mình nhận check rùi mà khi vô phần payment detail không thấy hiện WU

wmmarioblogs
22-10-2009, 19:10
Làm sao để kích hoạt chức năng nhận tiền qua WU vậy bạn? Mình nhận check rùi mà khi vô phần payment detail không thấy hiện WU

bạn vào Tài khoản của tôi -> Cài Đặt Tài Khoản -> Chi Tiết Thanh Toán -> chọn WU là xong

chymkut
22-10-2009, 22:15
bạn vào Tài khoản của tôi -> Cài Đặt Tài Khoản -> Chi Tiết Thanh Toán -> chọn WU là xong

Nó không hiện cái mục WU mới đau

Chỉ có 2 lựa chọn:

Check - Standard Delivery *
Check - Secured Express Delivery ( $25.00 Processing Fee )

Giờ em phải làm sao để nó thanh toán qua WU hả các bác?