PDA

View Full Version : Security Esentials- Mocrosoft.Corp

skyspace_as
06-10-2009, 11:00
Microsoft đã chính thức phát hành Free Software Antivirut Security Esential.
Các bạn nghĩ gì về chất lượng của phần mềm này. Chúng hoạt động có thực sự hiệu quả như những gì Microsoft đã Quảng Bá không?
Tối qua mình đã download nó về máy nhưng chưa cài vào, mình muốn biết ý kiến của mọi người về phần mềm này!
Rất mong được các bạn góp ý!

tam_giang
06-10-2009, 17:24
Câu hỏi quan trọng: bạn xài các thứ là bản quyền hết hay không ? Nếu là bản quyền của M$ thì bạn cứ cài thử còn nếu bạn dùng 1 cái gì đó của M$ không bản quyền thì khoan đã.

chuotnhat2007
06-10-2009, 17:37
Mình đã dùng thử, theo đánh giá cá nhân, nặng và không hiệu quả bằng Avira - phần mềm antivirus đang sử dụng thường xuyên.

skyspace_as
06-10-2009, 19:49
Câu hỏi quan trọng: bạn xài các thứ là bản quyền hết hay không ? Nếu là bản quyền của M$ thì bạn cứ cài thử còn nếu bạn dùng 1 cái gì đó của M$ không bản quyền thì khoan đã.

Đây là phần mềm miễn phí từ Microsoft, đã phát hành được vài ngày rồi bạn ơi! ^^

chimboica
06-10-2009, 23:48
Miễn phí trên nền những cái có bản quyền của M$

tam_giang
07-10-2009, 17:17
Đây là phần mềm miễn phí từ Microsoft, đã phát hành được vài ngày rồi bạn ơi! ^^
Không biết tôi nói có gì sai không, hay không rõ để bạn không hiểu !!!

lovestormknx
07-10-2009, 23:54
Ặc, ko biết cha nào nghĩ ra cái trò này nữa, nhảy thì ko đều, cứ như từng đứa điên đang thể hiện mình, không ăn nhập với cái quái gì cả

skyspace_as
08-10-2009, 19:41
Không biết tôi nói có gì sai không, hay không rõ để bạn không hiểu !!!

Mình sử dụng OS Vista Home Premium Có Nhãn Trên Phần Cứng Của Máy Tính!

tam_giang
09-10-2009, 03:49
Mình sử dụng OS Vista Home Premium Có Nhãn Trên Phần Cứng Của Máy Tính!
Còn nhiều thứ khác chẳng hạn như bạn có xài Office "lậu" không ? Tôi nói là mọi thứ của M$, không chỉ riêng OS. Nếu có thứ khác nữa thì chưa nên cài vì khi nó tìm ra mất công lắm.