PDA

View Full Version : Gà đến từ reffer có đie không ?

frenchism
29-09-2009, 19:04
Các bác cho em hỏi Gà đến từ reffer có đie không zay? Thanks !

pr_proct
30-09-2009, 01:18
GÀ không nguồn gốc dễ bị cúm H5N1 lắm. Khi mua nên hỏi kỹ nguồn gốc.Tốt nhất mua Gà đã có đóng dấu kiểm dịch.

o0magiz0o
03-10-2009, 03:43
pop mới die thôi rf ko die đâu :D

trangbuong
03-10-2009, 08:54
Bạn yên tâm đi, mình chơi lâu rồi, GA vẫn ngon !

tapga
03-10-2009, 10:06
Mình cũng reffer,nhưng nó tăng đột biến quá,không biết có sao không?Mình thấy nhiều bác cũng chơi reffer mà,chắc không sao thì các bác ý mới chơi như thế chứ?
-Của mình thì không giữ được sự ổn định,lo bị toi quá.hix

seaurchin
04-10-2009, 09:45
2 bác trangbuong và tapga mua reffer ở đâu vậy? Chỉ em cái coi nào! Traffic hẻo quá, thiệt là chán!

poorbussiness
04-10-2009, 10:02
reffer là cái gì vậy các bác (thứ lỗi cho em) :D

conga.gacon
09-10-2009, 09:07
reffer là cái gì vậy các bác (thứ lỗi cho em) :D

Nếu Mình k nhầm thì nó giống như: Thằng CON k làm gì mà thằng BỐ cứ chuyển tiền nuôi đều đều ấy mà !

emelia
09-10-2009, 09:09
Nếu Mình k nhầm thì nó giống như: Thằng CON k làm gì mà thằng BỐ cứ chuyển tiền nuôi đều đều ấy mà !

:D chang hieu gi ca.

o0magiz0o
09-10-2009, 10:58
:D chang hieu gi ca.

kiểu như là : nhà thằng này ko có khách nên nhờ nhà thằng khác đưa khách sang ấy :emlaugh:

tapga
09-10-2009, 11:05
Hay là không biết tán gái nhờ bạn tán hộ ý mà :))

mrfuong
10-10-2009, 13:07
mấy bác không nên tán gẩu ở đây, đây là nơi trao đổi kinh nghiệm học hỏi.

Theo mình thì không sao đâu, thoải mái đi bạn. Nói la GA ban nhưng cũng hiếm lắm, lâu lâu nó mới bào trì 1 lần. Hôm nay đang bảo trì nè.

GA nào qua được hôm nay xem như OK, cuối tháng nhận $

wilsoninlove
10-10-2009, 13:22
Nói la GA ban nhưng cũng hiếm lắm, lâu lâu nó mới bào trì 1 lần. Hôm nay đang bảo trì nè.

Bác ở trong GA Team hay sao mà biết hay dzị ^^ Vẫn chưa hết ngày 9/10 bên đó mà ^^

unknowname
11-10-2009, 15:28
thế còn popup thì sao nhỉ?tớ đang chơi thằng clicksor thấy có cái code popup tự open 1 new windows về địa chỉ web của mình (visitor kô cần click) có nghĩa là 1 visitor khi open web1 thì nó tự động open thêm web2.như vậy nếu web2 chèn thêm cho web3,web3 thêm cho web4.... thì có bị sao kô? 1 visitor sẽ bị open nhiều web chứa 1 acc GA cùng 1 lúc thì có bị xem là tăng pageimpress gian lận ko?

kekea
11-10-2009, 16:04
thế còn popup thì sao nhỉ?tớ đang chơi thằng clicksor thấy có cái code popup tự open 1 new windows về địa chỉ web của mình (visitor kô cần click) có nghĩa là 1 visitor khi open web1 thì nó tự động open thêm web2.như vậy nếu web2 chèn thêm cho web3,web3 thêm cho web4.... thì có bị sao kô? 1 visitor sẽ bị open nhiều web chứa 1 acc GA cùng 1 lúc thì có bị xem là tăng pageimpress gian lận ko?

đều là giạng Popup cả đi ỉ a hết :pc:

unknowname
11-10-2009, 23:55
chết kô cơ chứ.chỉ mới ad dc 2 ngày thui.gỡ ra rùi có phải báo cho nó biết mình "vô tình" ko?như thế là dính TOS à?

Hành vi Quảng cáo
Mã AdSense không được thay đổi, cũng như hành vi, cách nhắm mục tiêu, hoặc cách phân phối quảng cáo chuẩn không được sửa theo bất kỳ cách nào mà không được Google cho phép một cách rõ ràng. Ví dụ: nhấp chuột lên quảng cáo Google không được xuất phát từ một cửa sổ trình duyệt mới được khởi chạy.

Vị trí đặt Quảng cáo
Nhà xuất bản được khuyến khích thử nghiệm với nhiều vị trí và định dạng quảng cáo. Tuy nhiên, mã AdSense không được đặt trong những vị trí không thích hợp chẳng hạn như pop-up, email, hoặc phần mềm. Nhà xuất bản cũng phải tuân thủ với các chính sách cho từng sản phẩm được sử dụng.
Xem chính sách đầy đủ về vị trí đặt quảng cáo.

Quảng cáo, hộp tìm kiếm, hoặc kết quả tìm kiếm của Google không được:

Tích hợp vào một ứng dụng phần mềm thuộc bất kỳ loại nào, kể cả thanh công cụ.
Hiển thị trong các pop-up hoặc pop-under.
Đặt trong email hoặc các chương trình email.
Che khuất bởi các thành phần trên trang web.
Đặt trên bất kỳ trang nào không có nội dung.
Đặt trên các trang được xuất bản cho mục đích hiển thị quảng cáo một cách cụ thể.
Đặt trên các trang có nội dung hoặc URL có thể làm cho người dùng hiểu nhầm là nó được liên kết với Google nhờ lạm dụng biểu tượng, nhãn hiệu, hoặc các tính năng thương hiệu khác.
Đặt trên, trong, hoặc bên cạnh các sản phẩm hoặc dịch vụ khác của Google theo cách thức vi phạm chính sách của sản phẩm hay dịch vụ đó.
Hành vi Trang web
Các trang web hiển thị quảng cáo Google phải dễ dàng để người dùng điều hướng. Chúng không được thay đổi tuỳ chọn của người dùng, chuyển hướng người dùng đến các trang web không mong muốn, khởi chạy tải xuống, bao gồm malware, hoặc chứa pop-up hay pop-under can thiệp vào việc điều hướng trang web.
à mà cái chỗ
nếu mình xài Joomla chèn Module file footer.php hay ad.php chỉ chứa code ads thui cũng kô dc á?

nhatanh87
12-10-2009, 00:11
chết kô cơ chứ.chỉ mới ad dc 2 ngày thui.gỡ ra rùi có phải báo cho nó biết mình "vô tình" ko?như thế là dính TOS à?

à mà cái chỗ
nếu mình xài Joomla chèn Module file footer.php hay ad.php chỉ chứa code ads thui cũng kô dc á?
cậu nên phân biệt giữa file và page nhé :punk:

khucthuydu
12-10-2009, 08:50
Tuy nhiên, mã AdSense không được đặt trong những vị trí không thích hợp chẳng hạn như pop-up, Redirect, email, hoặc phần mềm.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

mấy bác không nên tán gẩu ở đây, đây là nơi trao đổi kinh nghiệm học hỏi.

Theo mình thì không sao đâu, thoải mái đi bạn. Nói la GA ban nhưng cũng hiếm lắm, lâu lâu nó mới bào trì 1 lần. Hôm nay đang bảo trì nè.

Tào lao, bảo trì là thiên về kỹ thuật.