PDA

View Full Version : virut "w32.virut.CF "

ittam
28-09-2009, 21:24
các bạn ơi có ai đã từng bị con virut này phá hoại chưa giúp mình khắc phục với nó quậy ko cho mình làm gì hết còn lây sang máy tính của anh mình.Nó sinh rất nhanh mới đầu có 3 con còn bây giờ là hàng trăm con rùi gần ngàn con luôn mình thử mọi cách rùi mà vẫn ko diệt nỗi kể cả cài lại win mà vẫn vậy."mong anh em giúp mình với".trừ fotmat ỗ đĩa mà chứa dữ liệu(vì máy mình có 1 ổ cứng chia làm 2, 1 là cài win và 2 là chứa dữ liệu bây jờ cả 2 bị nhiễm)nếu fotmat hết thì hết virut nhưng cũng toi mình lun vì chứa dữ liệu quan trong ko àh công việc mình làm 2 năm nay ở trong này hết.mong các bạn giúp cho
Thank!

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

ah còn việc này cũng vui vui là ông bkav home mình cài vô cũng bị virut cắn chạy mất dép lun huhuhu. giúp mình với

cefooc
29-09-2009, 18:11
bạn dùng kaspersky hoặc avira diệt thử xem.Rồi cũng nên copy dữ liệu sang chỗ khác, format rồi cài lại win.

ittam
08-10-2009, 17:24
thank ban doi cac ban lau qua nen minh cho no di bac si lun rui
heheh

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

mà các bạn ơi mình muốn đổi sang eset nod32 antivirut4 sử dụng thử xem.các có ai có bản full thì gửi cho mình với nhớ kèm chìa khoá với nhe
thank!

khanh3t
08-10-2009, 17:34
tại sao cứ thích dùng BK nhỉ chỉ tổ cho virut hoành hoành bác dùng bk quét ko có quét bằng trình khác đảm bảo dính