PDA

View Full Version : 1 acc moneybookers chơi nhiều acc ziddu dc ko

vnchatluongcao
28-09-2009, 16:47
Tức là em chỉ có 1 acc moneybooker , nhưng id trong ziddu nhiều e chỉ muốn dùng 1 acc moneybokker để nhận tiền tất cả acc trong Ziddu ,liệu có đc ko nhỉ mọi người , có sợ bị đie acc Ziddu ko , bác nào có kinh nghiệm cho e lời khuyên , thanks

wowmaxx
28-09-2009, 19:09
File có dung lượng tối thiểu là bao nhiêu thì mình mới tính 1 lần download và có tiền vậy mấy bác ?

unknowname
28-09-2009, 19:52
tớ đang vẫn xài 2 acc Ziddu pay 1 acc MB đấy. sao lại die?ziddu có cấm xài multi acc đâu.đang login down file của mình vẫn có $
file txt mấy kb cũng có tiền.nó trả tiền cho 1 Unique Downloads tức là theo 1 IP Unique.có thể cheat bằng cách reset modem, down nhiều file 1 lúc dc nhưng gõ mã số xác nhận hơi mệt.cái này kiếm tiền rất dễ cho ai là triệu phú time (như tớ chẳng hạn)
ps:share kinh nghiệm : nếu có blog,forum "hot" thì tạo firewall rùi bắt user down key trong file txt trên ziddu mới cho login :-)

vnchatluongcao
28-09-2009, 20:50
unknowname chơi Ziddu Pro quá :D , cho mình hỏi có khi nào moneybookers sau khi nhận $ từ Ziddu bị lock ko bạn ,MB fake nếu bị lock coi như bỏ có đúng vậy ko

Cho mình hỏi 1 câu nữa Ziddu thường paid lúc nào vậy bạn !

wilsoninlove
28-09-2009, 22:24
ps:share kinh nghiệm : nếu có blog,forum "hot" thì tạo firewall rùi bắt user down key trong file txt trên ziddu mới cho login :-)
cái vụ này mất khách như chơi bác à
^^