PDA

View Full Version : Phần mềm giấu tin trong dữ liệu đa phương tiện Alibaba phiên bản mới!

phanmemviet
27-09-2009, 15:54
Chào các bạn!
Đầu tiên mình xin có lời cảm ơn tới tất cả các bạn đã và đang sử dụng sản phẩm phần mềm Alibaba. Hiện nay số lượng download phần mềm mình thống kê kể từ phiên bản 1.0 được qua tài khoản mediafire là 54 bản.
Mình đã phát triển phần mềm lên bản 1.1 với nhiều tính năng bổ xung về bảo mật cũng như khả năng giấu tin. Phiên bản mới hỗ trợ bạn nhiều thuật toán mã hóa có độ an toàn cao hơn, ngoài ra định dạng tin giấu cung được mở rộng thêm. Phiên bản mới còn hỗ trợ thêm cho bạn 2 công cụ khá hữu hiệu trong quá trình giấu tin...Các bạn download về dùng thử và góp ý thêm cho mình nhé. Hay chung tay xây dựng một Phần Mềm Việt vững mạnh.

Lưu ý: Mình có tích hợp tính năng đăng ký sử dụng sản phẩm. Việc đăng ký chỉ mang tính chất thống kê số lượng bạn sử dụng chứ không mang tính chất thương mại. Các bạn nhớ gửi mã đăng ký qua mail cho mình nhé: quangson.ictu@gmail.com.

Link download phần mềm: http://www.mediafire.com/download.php?y45d2ygmizv

gs.g
03-10-2009, 09:34
Chỉ cần tính số lượng tải về thôi, không nhất thiết phải đăng ký mà bạn? Tôi chưa thử vì chưa có nhu cầu, tuy nhiên chúc bạn thành công.

chieens
03-10-2009, 10:28
Cảm ơn phần mềm rất tốt

hotro09
05-10-2009, 12:12
Cảm ơn phần mềm rất tốt

hathanh123
08-10-2009, 08:48
cảm ơn bạn đã share cho anh em